Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gói mimax của viettel có nhanh không

doanxlinh
8/3/2013 14:26Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hotboyback
ĐẠI BÀNG
11 năm
IP hả, từ hôm qua mình thấy nhức đầu tồi,viettel biết rồi hay sai ây?
@hotboyback Thủ thuật gì thế bác e dung ip4
hotboyback
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tẩy chay nhà mạng viettel đi, " bóp"gói mimax còn 0.23Mb, youtube cũng k xem được.Ác mộng tuổi thanh xuân!
N_K_T
ĐẠI BÀNG
11 năm
K nhanh b nhé. Với mức giá đấy thì dùng đc

Sent from my iPhone using Tinhte.vn app
cuthune
TÍCH CỰC
11 năm
Oh, mà em có cách hack chp ai xai pc đây, chỗ em fix rồi ai cần kg
cứ hết dung lượng 3G giới hạn là tải chậm lắm bạn ạ
bác nào biết phá băng thông gói Mimax làm ơn share dùm em với?
mail: vangiang905@gmail.com
em cám ơn nhiều!
Hôm mùng 1 bị hủy luôn mimax mà hủy luôn cả 3G vì ko đủ tiền gia hạn Mimax 😔
@pes9 đúng qui định là như vậy. hiện tại nếu vào thời điểm gia hạn các gói Mimax, Dmax, Dmax200 TK gốc của thuê bao không đủ để trừ cước thì sẽ bị hủy dịch vụ Mobile internet( hủy 3G). Nếu muốn sử dụng KH phải nhắn tin đăng ký lại.
Đối với các KH khác vẫn giữ nguyên gói và tính cuớc truy cập phát sinh là 2.5đ/10KB
có ai biết phá băng thông vt ko chỉ mình với
longltt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hiện nay tất cả các trạm BTS viettel đều fix rồi nhé. hiện tại khi dùng hết lưu lượng 500MB thì sẽ bị bóp băng thông xuống 0,10Mb/s rất thảm hại lướt web rất lâu thậm trí nghe nhạc mp3 còn không nghe nổi đứt và dừng liên tục. Hehe Tuy nhiên vào thời điểm hiện nay vẫn phá được băng thông nhoé nhưng thời gian để phá băng thông mất gần 2 phút mới phá được và cách làm mới này không khó nhưng đòi hỏi phải để ý xíu và chỉ phá gấp 5 lần tốc độ bị bóp băng thông thôi. có nghĩa là 0,10Mb/s thành 0,50Mb/s lướt web nghe nhạc vô tư trừ xem video hay download tốc độ 0,50Mb/s mà thôi tuy hơi chậm nhưng còn khả quan hơn rất nhiều nhóe. Bạn nào muốn biết cách phá như thế nào tôi sẽ hướng dẫn.
@longltt chỉ mình với. cách bật tắt 2g 3g máy mình vô dụng
@longltt chi cho t vs p oi
longltt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa mách thủ thuật phá băng thông cho mấy người trong diễn đàn thì chiều nay bị fix luôn. Chắc chắn trong này có nhân viên viettel. Hehe cả chiều ngồi tìm mãi thì lại ra được cách phá băng thông mới vừa nhanh gọn mà lại dễ dàng hơn hehe trong cái khó ló cái khôn kaka kiểu hack mới này viettel có chặn và fix đằng trời. Nhưng không phổ biến trên này được vì toàn nhân viên viettel trên diễn đàn nó biết lại fix thì mệt
@longltt hình như trưa nay b chỉ cho e thử đc ko ngờ chiều nó fix. cơ mà xem youtube ko ăn thua b à
Khoảng 2 tháng nay viettel nó làm e ức chế quá! Bây giờ chỉnh cấu hình để chỉ down như lúc trước giờ bị nó bóp kg nhả lun! Còn hack 3G-2G-3G giờ cứ 20-30M là nó fit cho một cái tức điên! Ngày xưa hack một lần xài đếm khi tắt 3G thi thôi! Bây giờ gét cái nữa là ông chủ phòng trọ kg cho kéo mạng! Xung quanh wifi toàn pass
@phieuphieu93 ông ấy bị điên chắc. kéo mạng cũng hok cho
Xem hình thì hiểu nha !!!!!!
@phanminhtan Bạn duy trì đc bao lâu! Mình thì khoảng 30-40M nó bóp 1 lần! Kg như hồi đó hack một lần xài hoài!
@phieuphieu93 1 lan xài hòai từ ngày này sang ngày khác không mất công. như trong hình 2 ngày đã sữ dụng mấy GB trên dt rùi.xem phim không bị lag
thi thoảng mình hách đc 3g mimax cơ mà xem youtube khoảng 20p là lại hết
Bạn hack làm sao chỉ mình với!;( năn nỉ đó!^^ mình đang cầy phim bộ mà phải hack suôt thê này khổ lắm!;(
@phieuphieu93 pm yahoo tancon7211@yahoo.com
Và đây là kết quả khi mới hack xong và sau khi qua 30M
@phieuphieuu93 Như vậy xài được rui. Cai vu hack chuyen 2g3g j do minh ko lam dc tren dt chi dc tren dcom có phải bạn củng áp dụng như vậy cho dt?
Mọi người ở đây có ai bị như e không chữ H có dấu + kế bên là gì vậy có phảii là HSPA+ max tốc độ băng thông rùi không ?? Mấy ngày nay thấy xuất hiện h+ hơi khác thường như mọi ngày là H
Uhm! Mình làm trên điên thoại mà! Chứ mình biêt cách nào nữa đâu!;( minh ngu mà;(
Bạn hack bằng Dcom rồi phát wifi ra điện thoại sài hay sao mà bạn có hình bên trên đó!? Hình như bạn dùng S3 thì phải?
@phieuphieu93 Phải mình dùng s3. Ko cai hình bên trên hack trực tiếp hck dcom.phat ra vifi bn xem hinh tét speed nha ko biết cái phần mềm tét đúng ko nửa 30mb
Chắc nó bị hư rồi!!^^ S3 của bạn có hay bị lang kg? Kg bit S3 ram 2G bên phongcách mobile thế nào? Mình thấy ram 1G máy vẫn lang lắm! Chạy face nghe nhạc, đọc báo chát làm cũng lúc là nó điên lên à!;(
@phieuphieu93 Để khi nào rãnh téT xz xem qua wifi có nhãy lên dc 30mb ko
Không lag j hết chạy ầm ầm root unroot trực tiếp.mà đâu thấy bị gì thẻ nhớ thì 32 gb nhưng không lag j hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019