Google chính thức ra mắt Chrome 21, truy cập phần cứng không cần plug-in, hỗ trợ màn hình Retina

Thảo luận trong 'Đám mây, Dịch vụ trực tuyến' bắt đầu bởi Duy Luân, 1/8/12.

1. thaolang20

thaolang20 Thành viên

k đc e chịu thôi
  2. komodovn

komodovn Thành viên

Mình làm được rồi he he, nhưng phát đầu nó hỏi có down ko thì là cancel, phát sau nó hỏi có bỏ tự động down từ trang này không thì phải tích vào mấy cái link (nếu có) rồi OK nhé, xong mới thấy nút send, mình ấn nút send thì nó báo lỗi ko connect gì đó nhưng kệ bà nó f5 cuối cùng vẫn được :D. Mình mới thử ở nhaccuatui.com
  3. bachprince

bachprince Thành viên

Cái lỗi đó do bạn đã Cr@ck "dùng chùa " đó mà...hahaha
  4. komodovn

komodovn Thành viên

ha ha chắc bác cũng bị nên có điều kiện đọc hết thông báo, em thì ok lun chả kịp đọc.
  5. bachprince

bachprince Thành viên

Hi` thực ra cái IDM giở chứng thế từ lâu lắm rùi, hum e cài Angry Birds ở Chrome web Store để chơi offline trên Chrome 19 đã bị rùi vậy. Gần 100 cái bảng tự down hiện lên làm đơ máy đến nỗi phải tắt bằng núm nguồn, mày mò IDM mãi mới tắt đc...hi` nhưng khi đó nó chưa bị khi nghe nhạc online như trên bản 21 này...chắc là do chưa tương thích ...rùi sẽ có bản update ngay thui :D
  6. anhtuanngoc

anhtuanngoc Thành viên

Hãng phát hành cập nhật nhanh quá
  7. dragon green

dragon green Thành viên

sao mình up lên bản 12 xong rùi zo mấy trang web nghe nhạc ko chạy được nữa =.= why ???
  8. dragon green

dragon green Thành viên

huhuhu bó tay rùi zo web nhạc nó không chạy nữa lấy gì mà nghe online giờ ?_? bản này cái laptop thử zo webcam =chrome cũng hok coi được :(
  9. i.amleo_w

i.amleo_w Thành viên

update phát ko hỗ trợ vs idm luôn :(
  10. hoanglam78

hoanglam78 Thành viên

Ko có màn hình Retina nên quay lại với bản 20 thôi. Thêm vài cái tính năng ko cần thiết j với mình cả. Cần IDM như cũ hơn. :(
  11. thanhprotnvn

thanhprotnvn Thành viên

dự là idm sẽ có bản update vào ngày mai..
    hoanglam78 thích nội dung này.
  12. đỗ quỳnh tây

đỗ quỳnh tây Thành viên

cho mình hỏi với. mình cài chrome ko được.
    - ban đầu xài bình thường, tự nhiên đang tải file trên GC thì bị treo liên tục, trong khi IE lại vù vù.
    - Mình gỡ bỏ. sau đó cài lại (cài Online) không thấy thư mục tron ổ C. nhưng xuất hiện icon ở destop. Nhấn vào thì ko mở được.
    - Hixx. mình thix dùng GC.
    Thanks mọi người nhiều nha
  13. đỗ quỳnh tây

đỗ quỳnh tây Thành viên

À. mình đinh kèm hình khi click vào nè.

File đính kèm:

14. manhtun

manhtun Thành viên

Hiện mới chỉ nghĩ ra cách trong IDM chọn Option >> General >> bỏ Google Chrome khỏi lựa chọn tự động hiện panel download >> Ok
  15. duc12atl

duc12atl Thành viên

không hiểu lắm sao không lo phát triển android lên cũng được mà :) nhằng nhằng
  16. hoanglam78

hoanglam78 Thành viên

Bác cáo bác là em dùng IDM cr@ck ợ. :))
    Bạn xóa cái icon cũ đi rồi tạo 1 cái mới là ok.
  17. devx

devx Thành viên

chỉ mong tính năng truy cập phần cứng sớm phổ biến trên FF & IE. Trên IOS nữa thì toẹt vờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. lúc đó ứng dụng nền HTML5 sẽ như quân nguyên đổ bộ. Thế giới sẽ được vẽ toàn bằng HTML5 :rock:
  18. trantrungkien.ct

trantrungkien.ct Thành viên

sao mình thấy nó nặng hơn bản 20 và chạy ì ạch thế nhĩ
  19. netl0ve298

netl0ve298 Thành viên

Như Vậy thì sẽ không tải file MP3 = IDM nữa bạn à :(
    thaolang20 thích nội dung này.
  20. 7yearoflove

7yearoflove Thành viên

chrome quá tuyệt :D