Google đánh bại Apple, Facebook và Twitter về mức độ yêu thích

Duy Luân
11/4/2012 5:38Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hỏi mình chắc mình chưa biết trả lời thế nào vì chưa dùng Apple nhưng đã dùng 3 ông kia. +1 cho google
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
1 ngay ko google thi the gioi dai loan mat.con may bac kia ko quan tam.sorry ko go tieng viet dc.
Tại sao tinhte không tổ chứ một poll bình chọn như thế này nhỉ? xem cộng đồng công nghệ Việt Nam yêu thích ông lớn nào.😃
về mặt thương hiệu thì gg là được yêu thích nhất trên toàn thế giới vì các ứng dụng tuyệt vời và free như search,mail,android ,youtube...mình cũng rất thích apple với iphone.tuy nhiên mình vẫn nghiêng về google hơn. vì có google thì trên bản đồ công nghệ thế giới mới tạo thế chân vạc google,apple,microsoft cạnh tranh lẫn nhau,giảm độc quyền,hạ giá thành sản phẩm.Cứ tưởng tượng google mà không ra android thì giá của iphone sẽ tăng cao hơn hiện nay rất nhiều.
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Mình cũng rất thích anh tìm kiếm Gu Gồ này!😁
Google là bạn đồng hành mỗi ngày. ( Cũng có yahoo mail, bing seach hay Nokia map nhưng có lẽ không xài quen.)
Apple là mục tiêu để phấn đấu cho thời gian sắp tới.
Facebook có hay không cũng chẳng quan trọng. (1 tuần nay chưa lên face.)
Twitter thì biết nhưng chưa bao giờ xài.
Yêu thích nhất Apple nhưng BB (Rim) mới là vợ mình.
@thanh_nhan live mail hay hơn gmail nhiều bạn ạ, còn bing vs nokia maps thật sự như shjt, ít ra là ở vn =.=!
cứ vào net là vào GG đầu tiên hà 😁
Google là bạn đồng hành mỗi ngày. ( Cũng có yahoo mail, bing seach hay Nokia map nhưng có lẽ không xài quen.)
Apple là mục tiêu để phấn đấu cho thời gian sắp tới.
Facebook có hay không cũng chẳng quan trọng. (1 tuần nay chưa lên face.)
Twitter thì biết nhưng chưa bao giờ xài.
Yêu thích nhất Apple nhưng BB (Rim) mới là vợ mình.
Like GG vì nó free mà chất lượng
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng đúng thôi mà, vì nhiều người làm gì có điều kiện dùng đồ của apple, trong khi đó thì ai cũng có thể dùng google, vậy nên google thắng là lẽ đương nhiên
Google luôn làm điều có ích cho cuộc sống. Luôn ủng hộ Google. Dont be evil 😁:D:D:D:D:D:D:D
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
Microsoft ko có trong danh sách, MS đỉnh quá nên danh sách ko liệt kê nổi à =))
mấy cái chính sách bảo mật mới cũ mới gì mình cũng có thèm đọc đâu 😁
rất yêu thích gg đây
và rất ghét fb
dbt123
CAO CẤP
12 năm
Nếu like mình sẽ like cho thứ tự như sau. Nokia, Sony, Google and microsoft vì mình đã và đang sử dụng sảm phẩm của các hãng trên 😁 ghet fb + LG+ HKphone, ko mấy mặn mà với SamSung, Moto... cũng có chút cảm tình với Apple nhưng cực ghét bọn ifan
prin77
CAO CẤP
12 năm
@dbt123 Còn mình là Sony(all)=>apple(ios)=>google(search,translate)=>youtube=>microsoft(wp)...chúa ghét những gì có chữ HK đầu tiên...HKph0ne,HKT,...=))
P/s:giờ mới biết tinhte không cho hiện chữ HKp h o n e lên...càng thêm like tinh tế nữa..=))
Google rất thân thiện và gần gũi. Mình luôn thik gooooogle.
Bản thân mình nhiều lúc đã tự hỏi: nếu dùng internet mà k có google thì sẽ ra sao.?! Mình thích sự hào phóng trong nhiều dịch vụ của nó.
6227
ĐẠI BÀNG
12 năm
google: search, gmail, youtube, android, ggmap.... còn j để ko yêu thích

apple: dt, máy tính, pad cao cấp nhất
datvn
TÍCH CỰC
12 năm
Google làm nhiều thứ, có những thứ thực sự xuất sắc, có những thứ tầm tầm thôi. Trong khi FB chỉ có mỗi mạng xã hội, Apple nhiều lĩnh vực hơn nhưng cũng không bằng Google. Nói chung, Google được lòng là đúng vì ai cũng ít nhiều dùng dịch vụ của hãng.
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
google không nhất mới là lạ, sống trên đời không có mấy cái kia còn được, không có sản phẩm của google thì học hành, làm việc, kiếm tiền khó khăn chết đi được 😁
I like it!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019