Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google Inc. Youtube - Phần mềm hỗ trợ xem video trên Youtube

Radeo
11/12/2010 8:21Phản hồi: 9
Google Inc. Youtube - Phần mềm hỗ trợ xem video trên Youtube

Hỗ trợ: S60v5 và S60v3.

Đây là một ứng dụng hỗ trợ xem video trên Youtube với phiên bản 2.4.10 (chính thức) dành cho di động từ YouTube ™. Họ đã làm việc chăm chỉ để cung cấp tốc độ tải video tốt hơn, chất lượng và âm thanh vô cùng mạnh mẽ được thể hiện trong ứng dụng này cho các thiết bị Nokia Series 60. Sau sự thất bại của ứng dụng Youtube Downloader, Google đã hiểu hơn về người dùng nên đã cho ra mắt phiên bản mới này nhằm giúp bạn luôn nhớ về Youtube.

Ưu điểm trong phiên bản này :

* Trình xem hàng triệu video. Bao gồm xem nhiều nhất, đánh giá hàng đầu, và trong ngày đặc biệt của video.

* Truy cập tài khoản YouTube của bạn. Đăng nhập vào tài khoản YouTube trên điện thoại và làm điều yêu thích của bạn.

* Tải video. Tải video trực tiếp từ điện thoại của bạn và xem chúng xuất hiện trong những khoảnh khắc trên trang web Youtube và điện thoại.

* Cộng đồng trên đường đi. Yêu thích, chia sẻ, tốc độ, và bình luận về video trực tiếp từ trang web di động để những người sử dụng YouTube cảm thấy bạn ở gần hơn với họ.

* Tìm kiếm. Dễ dàng tìm thấy các video cụ thể mà bạn muốn xem.

* Hãy xem. Khám phá các video liên quan với nhau cho mỗi đoạn video có cùng chủ đề mà bạn sẽ xem trên điện thoại.

Sau đây là giao diện của phần mềm đã được Test trên N5233 :

Trang chủ của phần mềm.

Quảng cáo

Giao diện đăng nhập.

Giao diện khi xem video.

Qua quá trình Test mình cảm thấy phần mềm này thực sự rất hữu ích. Tốc độ tải, độ phân giải, âm thanh của video đều rất trung thực. Chắc hẳn chú dế iu của bạn sẽ trở nên ưu việt hơn khi xem và chia sẻ video trên Youtube.

Quảng cáo

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã down rùi đang chuẩn bị test thử , thanks bạn nhiều
ok lam proooooooooooo.............
mình k thấy download ở đâu bạn à
cleonardo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link die rồi

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
ChangkiFung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình test tạm thời ko xét đếntốc độ vì thấy lúc nhanh lúc chậm, đại loại cũng xem được nhưng hình ảnh chất lượng kém quá nên thôi remove.
link die roai con dau
bac oi test lai di....!em dag can phan mem nay lm...!😔
xin lại link
die roai co ji dau ma dao ban oi ma gui thu bao toi vo lai rurm vay😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019