Google Map cập nhật toàn bộ Đường Xá và Địa điểm cho các thành phố lớn tại Việt Nam

dihuta
21/2/2009 10:6Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sslazio
TÍCH CỰC
15 năm
hix, hay thì hay thật, nhưng mai mốt có chuyện gì, mẽo nó có dùng cái này để đánh bomb ko nhỉ ??? tuy vệ tinh quân sự nó hiện đại thật, nhưng nó vẫn ko bít chính xác tòa nhà nào là BCH (bản thân mình dùng google earth còn khó xác định được vị trí 100% nói chi những người chưa bao giờ đặt chân wa đây), bi giờ nó tung cái này ra, các bác đi đâu cũng mark + comment địa điểm ăn gì + làm ji + ở đâu ........ Nó kết hợp lại thì......đỡ hao bomb + bớt thiệt hại dân sự nhỉ 😔 toàn hit 100% vào đầu não, khỏi trúng dân thường ????
vài lời sy nghĩ.
Mình là dân thường mà, nó không quăng vào dân thường càng tốt chứ sao 😁
Kết quả của sự hợp tác, google cuối cùng cũng đưa lên
Tên đường thì đúng nhưng ảnh thì cũ quá :| khu trung cư nhà mình xây gần chục năm nay rồi mà trên google map vẫn toàn cây xanh 😔
bác ơi down ở đâu nhìn ngon quá😃
có bản google Eart gì đó download về coi cũng đã lắm các bạn à ! 😁 đầy đủ chi tiết luôn !
update cũ quá . CHung cư mình đang ở 3 năm nay rồi mà trên google vẫn đang xây dựng 😃
a minh oi , nhung dien thoai chua su dung duoc ma, em thu ca ngay ma van ko duoc , no bao ko co giao thong, em cnuyen qia nuoc my thi co giao thong
rancon
ĐẠI BÀNG
15 năm
Những hình ảnh trên google map là ảnh cũ, chụp ít nhất cách đây khoảng 2 năm. một số địa điểm tại tp.hcm còn rất cũ. chắc có lẻ chụp lại ảnh mới tốn kém lắm đây. Những nơi mình cần thì hình ảnh không cập nhật, chán quá. Hy vọng bản cập nhật tới sẽ khá hơn.
Baltalon
ĐẠI BÀNG
15 năm
Rõ ràng là người ta muốn chụp hình bất cứ nơi nào cũng được, thế mà các bác nhà mình cứ lo...
Nói không phải xui chứ, kiểu này mà có chiến tranh, địch nó muốn thả bom ở đâu là trúng ngay đó hehe 😁
Ix09
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mấy bác này hoặc là vô cùng cảnh giác hoặc nồng độ lo lắng trong máu quá cao =))
Em đảm bảo với bác là địch khi đánh mình sẽ không dùng bản đồ này.

Là vì nó dùng vệ tinh quân sự :D Nghe nói ảnh chụp từ vệ tinh quân sự của Mỹ có thể giúp phân biệt 1 đồng xu dưới đất nằm xấp hay ngửa nữa cơ :baffled5wh:

Còn bản đồ này do tư nhân chụp, ai dùng làm gì.
Mà mấy bác thấy đấy, nó chụp lúc nào chả được :eek:
Tuyệt vời nếu có dùng được cho Mobile thì tuyệt đỉnh, BB càng tuyệt
donghung
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chừng nào mấy bác chuyển lên các chuơng trình có GPS nhỉ? mình xài Bold thích GPS mà không biết phần mềm tích hợp các maps số mới ấy....
Mình sẽ ủng hộ hết mình về tài chính lẫn tinh thần, Vì 1 phần mềm GPS chuẩn cho VN. Thanks
ht_jsc
ĐẠI BÀNG
15 năm
Google sắp mua xong thông tin danh bạ của VNPT, lúc đó còn chi tiết nữa ;).
cai này ai có em sony dòng P rồi mua bộ google Earth về sài là ok roài kakakakaka
Vẫn chưa có toàn bộ đường xá và địa điểm các thành phố. Còn các thành phố lớn thì có lâu rồi...
Ha ha vụ này vui à hình ảnh đẹp quá😁
Coi trên google nhà em bé tẹo, ảnh hơi mờ nhưng học ở xa mà được nhìn thấy nhà từ trên cao là vui lắm rồi. hehe
Google map trên iphone và ipod vẫn chưa được cập nhật, kiểu này vẫn chưa xài được GPS ở vn rồi
Bật Satellite lên là xem được bác ạ.
huydtr
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao trên Google Earth không cập nhật bác nhỉ
hì cái này hay lắm nhé
ở Hải Phòng đường Hoàng Văn Thụ nó kéo dài xuống tận cầu Rào luôn:rolleyes:😕😁
cuongvu
TÍCH CỰC
15 năm
hình như từ cái thời của Naponeon thì đường Hoàng Văn Thụ kéo dài dài lắm thì phải ! Anh em Hải Phòng đang đợi phiên bản mới của MMap sẽ có Hải Phòng chi tiết hơn nua ! cung nhau đợi nhé các Bạn
có mà nhìn là tốt rồi bác ạ, dù sao mình cũng được biết mình ở đâu😁:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019