Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google Map cập nhật toàn bộ Đường Xá và Địa điểm cho các thành phố lớn tại Việt Nam

dihuta
21/2/2009 10:6Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con cach nao tai google map khac ngoai viec len trang web cua no ko nhi
MapDownloader tải về xem offline...😁
ồ ko minh hoi nơi tải pm cơ.con chắc chắn gprs or wifi mới chơi dc hi.ok tinm dc chỗ tải rồi
Thì bạn tải phần mềm MmapDownloader về, nó sẽ cho tải bất cứ khu vực nào trên Google Maps. Nếu ko có nó thì làm sao tải Google Maps?
Minh cung co ban do nay roi, cai duoc tren cac dong may nhu BlackBerry, Dien thoai dung HDH Window va dien thoai dung HDH Sym. Nhung minh ko biet cach pót len tren dien dan, chi minh cach pót minh se dua len cho a em cung cai vao dien thoai nhe !
Bạn muốn Dow bản dùng cho đt hay máy tính ?

Bạn nhắn tin cho mình để mình cho bạn link nhé ! Thú thật mình cũng mới sưu tầm được thôi và mình không dành về máy tính lắm nên kô biết đưa lên diễn đàn như thế nào để cho anh em cùng sử dụng
Xin hoi cac bac : muon bo sung them cho ban do da co san thi duoc ko a
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
google map không có chức năng này thì phải😁
cám ơn nhé ......................
huu ich!

cam on pac nha, that la bo ich phai ko?
thanks.............................
hay wa ta!

em cam on bac nhieu ..........................
kiencd
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mong street view quá, chắc phải 10 năm nữa nhỉ. hihi
2tnt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tôi dùng Google Map trên E90 thấy hiện đủ cả tên đường mà, chỉ có điều phải dùng wifi hoặc GPRS để cập nhật mỗi lần tìm một địa điểm mới.
Tên đường hiện lên tiếng việt ở cả chế độ Satelite và streetview mà.
Chỉ có điều địa điểm nổi tiếng nhất của Việt Nam là đỉnh Fanxipan thì chẳng thấy đâu, tìm mãi chỉ thấy đến Sapa là hết, chắc chỉ mới cập nhật cho các thành phố lớn thôi, đành phải chờ vậy
cám ơn nhé ......................
hiện nay hầu như đường pho ở các thành phô lớn ở HN và tp hcm đã cập nhật tường đối khá đủ, GOOGLE mạnh thật, ( trên mobile )
cac bac a, em cung dung googlemaps, nhung khong thay co phan ban do dia hinh, bac nao huong dan giup em voi.
em hoi them chut nua là googlemaps ket noi bang gprs, em thay no tu dong chay, neu thay doi de ket noi bang wifi duoc khong? phai lam sao các bac?
Bạn kết nối wifi trước rồi hãy chạy GoogleMaps. Muốn xem địa hình thì chọn Satellite View trong menu của GMaps
Sao mình google Earth trên iphone không thấy hiện tên đường ra nhỉ?
Hik..bác nói thế là không đúng, máy em IPhone 3G..dùng tìm đường đi, định vị qua vệ tinh ngon lành..bác xem ở topic này nhé:
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=165542
minhtri2002
ĐẠI BÀNG
15 năm
trên V3xx của em đang dùng google maps chạy mạng edge nên tải về rất nhanh. Có hiển thị tên đường ở Việt Nam rất rõ.
Chắc là lỗi khi cài đặt thôi 😃 gỡ ra cài lại là ổn thôi .chúc thành công 😁
cần bản đồ Quảng Trị. Sáng mai mình có dịp ghế đó, bác nào co share mình với
Hay quá! Về thử trên điện thoại xem sao!
sao mình tải google map về rùi version 3.0.1.6 hiển thị đầy đủ nhưng sao mình tìm hoài cách hướng dẫn đường đi nhưng không thấy !(từ chổ mình đứng tới điểm cần đến ấy) ai chỉ dùm với !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019