Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google Map cho BlackBerry: mời dùng thử

cuhiep
25/5/2007 11:34Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Theo mình nó dựa vào trạm phát sóng bts, mà mình thấy chỉ những chỗ gần trạm thì xác định được my location thì phải...
google maps ban moi nhat

chào cả nhà e xin đóng góp 1 phần nhỏ bé của mình nếu có trùng của ai thì cho e sr he....đây là lần đâu tiên e viết bài mong các bác ..thanks cho e cái nhé >>>đây la bản moi nhất của googlemaps(2.3.2)
GoogleMaps.zip
gis
TÍCH CỰC
15 năm
Thanks
Trong file bác gửi kô thấy có thư mục cho OS 4.5 ! Hay 4.5 dùng chung với 4.3 như Gmail ?
cái này thưa thật với các bác là e cũng chưa rõ lắm , nhưng chắc là dc thôi bác a ! bác cứ thử test là bít ngay thui ma!
Có bản 3.0.2 rồi mà ..........
Cho em hỏi,em đang sài 8820 nhưng sử dụng bất cứ GMap nào cũng báo là "Network unavailable:This application requires a data connection. Please contact your carrier,or visit www.google.com/gmm/configure.html on your computer for more info".Vậy em phải làm sao đây
lhoang6688
ĐẠI BÀNG
15 năm

Bác phải turn on GPS trong Option mới được, đồng thời phải mở wifi hoặc GPRS nha
Tất cả đều đầy đủ hết,cả wifi và gprs đều như thế
lethang121
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng bị tình trạng như thế này mà chưa biết cách giải quyết làm sao 😔 Wifi va EDGE của mình đều chạy cả, GPS trong Option đã active nhưng GMaps vẫn báo ko có kết nối. Bác nào giúp đêj với thanks 😃
Với lại em thắc mắc ko biết cái Gmap có sài cho OS4.5 dc ko nhỉ
Minh` dang dung 8320 , va` cung cai Gmap ( nhung download truoc tiep bang Wifi) va` cung da test :
- hien tai minh dang dung OS 4.5.0.42 - chay Ok
- Gmap cua minh ko chay dc voi Wifi ma chi chay voi GPRS/EDGE , moi lan vao
- khi dang nhap vao Gmap, ban dau la ban o Chau My, khi ban an phim 0, doi 1 lat, no cho ban ve VN,noi ma no thu dc cham song BTS-GPRS gan nhat(Mobifone -5Km) co nghia la ban dang trng ban kinh 5Km cua diem sang tren ban do
- hinh anh ro rang - cung chang kem ji dinh vi GPS - chi? lech 5Km thui
Sao mình cũng down từ wifi nhưng sao vào ko được vậy nhỉ cái nào cũng ko kết nối được hết
down phan mem thi bang Wifi dc, nhung ma de chay no thi chi dung GPRS thui, ton lam, moi luc load Map, la song' xuong am am, hix
xin cho hỏi bản googlemap 3.0, có mục là my location, xin hỏi cái này có thể là định vị vị trí của mình không, và nếu máy không có GPS có thể sử dụng tính năng này không? đang xài máy 8700g
yokel
TÍCH CỰC
15 năm
Làm ơn cho mình xin
googlemap 3.0 đe mình cài cho bb 81
Thanks
dùng được bạn ạ! hiện tại đã có bản 3.0.1 tôi đang dùng ai có nhu cầu xin pm với tui
yokel
TÍCH CỰC
15 năm
bạn up lên cho anh em download đi
thanks
Bạn cho mình xin 1 bản với. email của mình là namtho1@gmail.com
Cám ơn nhiều.
GMAPS có chức năng my location bạn àh những máy không có GPS thì tùy thuộc vào vị trí của BB cách trạm BTS bao nhiêu mà sai số {sai số theo cách trạm BTS bao xa ấy} còn máy có GPS ko nói 😃
xin hỏi tôi đang dùng con 8320, không biết có dùng được google map không nhỉ! Phí sử dụng có đắt không nhỉ, nhờ giúp đỡ cái.
chỉ mình cách cài vô bb8100 đi mấy bác
cảm ơn nhìu
chichay
ĐẠI BÀNG
15 năm
dạ thưa các bác là em mới bỡ ngỡ với BB em xài 8820 mới được 4 ngày nhưng đã cài được cái gmap này rùi chạy phê luôn. heheh BB8820 No1
cái này mình đã dùng thử trên bb8100 rùi.hay ra fet
hagvate
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình cũng vừa thử với em 8820 nhưng lam sao zoom được to thanh hình các tòa nhà nhỉ....
dùng cái này rất thú vị, rất tốt cho những ai đi tìm đường, khi di chuyển nó cũng chớp di chuyển theo, khá chính xác.
Bây giờ bản 3.0.2 rồi.
Hao gprs khủng khiếp (viettel), ngưng ngay cái này thôi
Cái này chỉ dùng cho hội D300 vịt teo thôi nhá 😃
Xin loi em len DD bang BB nen chua biet go tieng Viet ra sao. Cac pac thong cam sua bai giup jum. Cac pac post gmap 3.0.2 di em them wa ma kg lay dc. Google cho down free nhung BB kg chiu down
Bác vào www.m.google.com mà đao
khuongkhanh
ĐẠI BÀNG
15 năm
nếu các bác chỉ muốn xem xem bản đồ Việt nam thì cứ dùng cái MMap ấy, cái đó có đủ chức năng của Vietmap, chỉ mỗi tội không có chỉ dẫn bằng hình thôi!
Mình dùng con bold 9000 nhưng ko cài được .. mấy bác giúp mình với . thank nhiều
em hỏi khí không phải, các bác dùng để làm gì? bác đang đứng tại nhà và các bác muốn biết mình đứng ở đâu à....? không nên lãng phí...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019