[Google Nexus 7] Tổng hợp Game Hot Tegra 3 cho Nexus 7

cellphone_uk
23/7/2012 17:49Phản hồi: 135
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

update them game max payne cho mọi người nhé
oldlight
TÍCH CỰC
12 năm
Trò 5. Sonic 4 Episode II ko chơi được trên N7 bạn ơi.
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@oldlight Bạn kiểm tra lại, mình cài ok, chơi rất ổn!
oldlight
TÍCH CỰC
12 năm
@tieuquycodo Mình cài game, giải nén và copy data vào /sdcard/Android/data, nhưng cứ vào lại bật ra.
Down dzia Pc roi copy dzô N7 rồi install hả anh?
Sao e làm như dzậy mak k dc, file apk Pc đọc k dc anh ơi.
@kimhay down về PC , kết nối N7 với PC rùi copy file apk vào N7. Từ N7 install file apk là xong
huysatthu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toàn game khủng, chúc các bác có sức khỏe để up cho anh em!
anh ơi, khi cài need for speed máy báo down 300MB, down Shadowngun máy bá down 250MB, thế em phải down hết hả anh?
@kimhay Uhm, down đủ mới.chơi dc, mà nhiêu đó là ít đấy, mấy game kia còn khủng hơn x4
YanYen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai cho mình xin file data của mấy game trên với. Thanks
@YanYen Bạn cài app xong để máy down trong đêm sáng ra là xong ngay thôi
hoaitrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao cái data của Max Payne có 2 file Part 3 vậy chủ thớt, không có Part 2. Dạo này mấy cái server bị quá tải hay sao mà down data lâu khinh khủng, tốc độ down có 10-30 KB/s, data nào cũng trên 1GB, đã vậy down 1 hồi bị lỗi phải down lại, nó cứ làm liên tục, muốn điên luôn!
@hoaitrong Đang bị đứt cáp ngoài biển nên mạng đợt này chán lắm bạn ạ
tranhung312
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi có game Asphal 7 ko? Mình thấy trên cellphone có clip chơi ma.
@tranhung312 Mình đang up lên cho mọi người đấy, bạn chờ nhé
cho hỏi có bác nào biết hack kim cương và vàng cho game dungeon hunter 3 tren N7 không ? chép mấy cái save game vào mà biết chổ nào
@Mr Hai Hix, cái này thì hơi khó với mình rồi. Tại mình chỉ vào game thấy chơi đc là thoát ra rồi up lên cho mọi người chơi luôn, chứ ko nghích mấy cái đấy nhiều lắm ;)
duyquang27
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cần nhất là cái data thì lại ko thấy đâu, bác share thì share cho chót cái data nữa đi.
hoaitrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duyquang27 Qua link này có data nè: http://www.tinhte.vn/threads/1462905/#post-22755101
Update game Final Fantasy 😃
Update game Galaxy On Fire 2 - Thiên hà rực lửa
hoaitrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoapt90 Test rồi, lúc giải nén thì bị lỗi 2-3 file gì đó, nên khi check file xong nó kêu down khoảng 100MB nữa, cũng rút ngắn thời gian đáng kể so với down từ đầu.
mình có up data chuẩn bên link này: http://www.tinhte.vn/threads/1462905/#post-22755101 , các bạn vào down nha, Thank Jedi Knight!
hoaitrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@oldlight Giờ gameloft fix license hoài, nên 1 số game như the dark knight rise và asphalt 7 rất khó nhai.

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinhte.vn
link GOF2 lỗi rồi bác chủ ơi
Cac ae cho hỏi,có cách nào chơi Modern Combat 3 mà k cần kết nối net k vậy?tks!
Lần đầu thì nó download dât xong,sao mấy lần sau này mình chơi,mở lên nếu k có wifi thì nó tự về màng hình home...hĩ
hoaitrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@arch_h Nó cũng có lúc bạn ơi, có khi mình ko mở wifi nó vẫn vào được. Có 1 cách là bạn thoát game bằng cách bấm nút home, để ứng dụng vẫn chạy ngầm, khi vào ko fải kết nối internet nữa.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
cena2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có thể up game dungeron hunter 3 và data giúp mình ko ^^
Cho mình hỏi Nexus 7 phải root mới cài mấy game này đc đúng ko mấy bro ^^ ?
cena2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
@handsome_hcm ko cần đâu bạn ,máy mình chưa root vẫn cài ngon nè
Hoành tráng quá, thanks bác chủ
Cái Nexus của e k có Obb folder. Vậy copy data vô đâu hả a? 😔
cena2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhanphung_1995 Thì tạo 1 foldrr tên obb r copy dzo thui

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@cena2008 ;) Đã làm theo, chạy tốt.
máy mình mới mua ko rôt riet up gi cả, có cài tay và chạy dc những game này hay ko ạ?
hoaitrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pndong88 cài tay là gì vậy bồ? ý bạn hỏi chơi bằng tay game PS3 đó hả? chơi cái đó thì fải cài Sixaxis controller, máy fải root nhé. còn xài tay game có dây thì chỉ cần kết nối với N7 qua cáp usb otg, nhưng game nào hỗ trợ thì mới chơi được, như maxpayne, GTA, cắm vào chơi thôi, còn những game chỉ cho chơi bằng cảm ứng thì fải có chương trình Sixaxis để giả lập cảm ứng cho từng game. 1 số game nó bắt root mới chơi được, đa số là không cần.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019