Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google phát hành thẻ quà tặng dùng với Google Play Store

Duy Luân
21/8/2012 22:37Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Blacksilip
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu là ngoại quốc thì mình sẽ mua , còn là VN thì không kham nổi , 1 triệu lận . Giả sử 1 $ = 1000VNĐ thì có thể mình mua ngay thẻ 50$ mà đằng này 1$ = 20000VNĐ nếu mà mua thẻ 50$ toi 1 chai 😁
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bán ở VN cũng ế hàng
ặc người ta chỉ thắc mắc giống bên Apple bởi vì Apple có cái Gift Card này lâu rồi, chứ có nói năng gì đâu mà bác chửi người ta kinh vậy. Làm vậy người khác nhìn vô đánh giá antifan như bác hung hăn quá đáng chứ được ích gì
@TeenPro vậy bạn thử kể ra cho mình biết công ty nào sử dụng virtual gift card để mua ứng dụng , game , nhạc trên Kho ứng dụng trước Apple đi ? Nếu kể được thì mình sẽ công nhận mình sai và hơi thiên vị Apple ? Thẻ game thì hơi mình hơi confuse , nó là 1 hình thức nạp tiền chứ chưa thấy nghe ai nói nó là gift card bao giờ
@hooliganboy hài , card là thẻ đc mua = tiền là 1 loại biến thể của tiền , cái tên có liên quan gì ở đây , card đt cũng giống vậy thôi . não ngắn vậy .
@TeenPro bó tay , đang nói gift card cứ lôi card ra nói . Bệnh hoạn vãi , thôi gặp phải hạng anh hùng bàn phím hung hăn như vậy thì đôi co với hạng này chỉ phí thời gian.
@hooliganboy lại cải cùng , card nào cũng là cái tên đặt ra , ko hiểu hay giả vờ thế , virtual gift card hay gift card thì như nhau khác chổ nào ngoài tên ? gift card và card khác chổ nào ngoài tên , khác chổ quà tặng chăng? bạn ko tặng mà tự xài như card ko đc hả ?? rồi mua card ko phải gift card thì ko tặng đc à ?? . tât cả thứ đó chức năng như nhau cả nhé , nếu ko phải thì giải thích xem đừng cắn bậy 😁
Ở nước ngoài thì các cửa hàng,siêu thị gần như đều có bán itunes gift card và sắp tới thì có lẽ sẽ thêm cả google play gift card .
Mình thấy người ta hay mua để tặng cho trẻ con nhân dịp sinh nhật hay ngày lễ nào đó hoặc có khi đơn giản khi trẻ con đạt kết quả học tập tốt chẳng hạn. Có gift card rồi thì bọn trẻ có thể mua games hay nhạc mà chúng thích.
kinh thật .người ta comment đàng hoàng có lý lẽ mà cứ gân cổ lên chửi . Đúng là anh hùng bàn phím có khác . Phát chán với mấy thằng anti bệnh hoạn như vậy
Đây là tín hiệu vui cho những ai đang dùng Android. Không phải cái gì cũng free. Có nhiều cái cần phải mua trên google play nhất là mấy bác đang dùng Android.
Bác nào có nhanh thì pm em cái nhé.. E cũng muốn mua
Huhu! vừa bán con android, giờ đang dùng cục gạch!! Google nâng cấp j cũng ko đc hưởng!!!
Blacksilip
ĐẠI BÀNG
12 năm
BÓ TAY MẤY THÍM , CÓ MỖI CÁI GIFT CARD => CÃI LỘN CỦA APPLE TRƯỚC , CHUẨN CHUNG , ... BLA BLA BLA ........ BÓ TAY . RẢNH ĐỜI GHÊ , VẤN ĐỂ THẢO LUẬN ĐỪNG BIẾN THÀNH VẤN ĐỀ TRANH LUẬN ( Tui viết hoa để mấy thím đọc và ráng hiểu , đừng vì cái nhỏ nhặt mà làm mất tình cảm lẫn nhau )

Hiện nay số lượng các thiết bị chạy hệ điều hành android là lớn nhất thế giới, từ điện thoại, máy tính bảng cao cấp đến tầm trung đến phổ thông nhưng vấn đề nạp tiền vào tài khoản CH Play không hề dễ dàng khi mà mua các thẻ giá rẻ thì sẽ bị lock tài khoản / ban nick vĩnh viễn. Sử dụng thẻ VISA thì một phần thẻ bi chặn hoặc không sử dụng được tại Việt Nam. Vì vậy :

MuaCash chuyên cung cấp cho các cửa hàng điện thoại hoặc reseller với giá tốt nhất
- Google Play Gift Card là loại thẻ trả trước do Google inc phát hành, giúp chủ sở hữu các thiết bị android có thể nạp tiền vào tài khoản CH Play để mua ứng dụng. mua đồ trong game . tham khảo ở đây

http://muacash.com/google-ch-play-gift-card-us-android-market

+ Cách giao dịch : Giao dịch trực tiếp hoặc chuyển khoản. hoặc giao hàng tận nơi ( tùy chỗ) với các bạn có nhu cầu.

Mã thẻ google gift card US đều là thẻ chính hang do Google inc phát hành.

Giá cả hợp lí, phải chăng. uy tín nhiệt tình và trách nhiệm.
lại kiếm tiền rồi,mình nghèo nên free thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019