Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google ra mắt Chrome 18, tập trung cải thiện hiệu năng xử lí đồ họa

Duy Luân
29/3/2012 12:0Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xich-lo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang updating ...... wait & see...
Tự dưng cái máy chủ mạng có vấn dề nenn ko up đc , hic
update xem có gì thú vị ko nào 😁
thanhtu1117
ĐẠI BÀNG
12 năm
chrome đúng là đã tạo ra 1 bước đột phá rất lớn. kể từ ngày ra bản đầu tiên đến nay đã thay đổi khá nhiều.

thích nhất tính năng đồng bộ hóa của chrome
khiemni9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em dùng bản 17 chưa nóng tay đã ra bản 18.
Vãi thật.
nhatkhong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngày càng thích dùng chrome vì tốc độ khá nhanh, lại có chế độ thông minh tự động nhớ các trang web mà người sử dụng hay dùng nữa chỉ cần gõ vài từ vào thanh add là enter thôi ^^. Bản của em đã là 19 rồi thì phải nhưng ở đây bài của bác chủ thớt là 18 hok biết sao nữa.
aleikuun
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay đấy, dùng ngay thôi. chrome luôn là số một!😁:D
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
có đại ca nào biết cách để idm bắt link tốt trong chrome này ko
dùng chrome mà chán quá. link mp3. video thì vẫn bắt đc. nhưng đến khi down mf thì chán lắm.
Em xin đội ơn nhiều^^
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Từ khi dùng Chrome mình bỏ Firefox luôn!!!
pqt49
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái mình khoái nhất ở Chrome là tự đồng bộ bookmarks. Dùng máy cty cũng như máy ở nhà và ngược lại ;)
chỉ hi vọng tốn ít ram và cpu hơn @_@, chẳng hiểu sao Chrome càng ngày càng nặng :-< (một phần do extension nhưng đúng là cung với chừng đó extension, bản mới ra nặng hơn các bản trước =,=)

Với dạo này mình hay bị lỗi sign in (để đồng bộ) cứ mỗi lần mở máy lên lạ lại báo lỗi sign in tự động k thành công, phải nhập pass bằng tay vào mới sign để đồng bộ được. Có ai bị giống mình k ^^'
trungtc92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chrome luôn là no.1
nghoang24
ĐẠI BÀNG
12 năm
chrome lâu lâu flash bị lỗi xài nản wá
oh firefox với chrome xài ok, ghét mỗi thằng IE, code lúc nào cũng phải xem nó có chạy đc IE 6 7 8 9 không, ko đc thì tìm cách khác, mệt vãi, đếch hiểu bọn MS làm ăn sao để khổ ae coder
Phải thử mới được, yêu Chrome nhất!
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
tốc đọ phát triển nhanh quá!! 17 chưa nóng thì tahwngf 18 đã ra😁:D

cái này mà cày vlcm thì đúng bài rùi
thienth
TÍCH CỰC
12 năm
"con hàng" này lỗi khi đánh tiếng việt trên 5giay ko biêt đã udate vụ này chưa...
MÌnh hay vào trang http://www.filehippo.com/ để update. Ở đây nó đã Post bản Chrome 19 rùi Chẳng hỉu gì cả :-S
@Funlove bản 19 là bản dev! filehippo cập nhập sòftware rất nhanh! nhưng chủ yếu là bản dev! mà những bản down từ filehippo sẽ k thể auto update 😃
@Funlove là bản 19 DEV thôi, đã là bản FINAL đâu!
chorme vẫn là thích nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019