Google tiết lộ thêm về thiết kế của các module dùng trong dự án điện thoại Ara

Duy Luân
16/4/2014 5:8Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu có bị giật đt thì cũng còn cầm lại khúc dưới.

Sent from my IM-A870K using Tinhte.vn mobile app
kuluoj
TÍCH CỰC
10 năm
Mấy thánh cứ lo phán mà ko lo nhìn, cái modul nó vát góc hình thang thì lực nảy khi rớt ko thể nào văng ra được. Người ta thiết kế tới đó dĩ nhiên phải tính qua cái chuyện làm rớt.

Không biết các Anti Android có xúc 1 cái không nhỉ
Có nhìu bác lo bò trắng đuôi.. Sợ nó văng ra.. Văng ra lấy hồ dán lại chắc cú lun.. Hihi
17benthuy
TÍCH CỰC
10 năm
Rơi bung ra sao. Những nhà thiết kế tính hết rồi. Các bác toàn lo thừa. Toàn các bộ óc thông minh trong 1 tập đoàn hàng đầu thế giới mà để bung dc ạk. Các thánh lo ch ko đâu
@17benthuy màn hình amoled của ss vẫn bị bể bình thường đấy nhé bạn,đó là sự tính toán thông minh của những thất bại đấy thôi.
17benthuy
TÍCH CỰC
10 năm
@Dinh Quocdat Bung và bể là 2 ch # nhau mà. Bể thì hãng nào cũng vậy thôi.
@17benthuy vớ vẩn, cái j h rơi mà chả bung nát ra =]] =]] =]], tính toán cái gì. 1202 thì may ra.
google có nhiều dự án dể cho các nhân vui vui chơi nhưng mà nó lại là ước ao của bao người
Với con này chúng ta sẽ thoả chí tưởng tượng
Thế nào nhỉ, nâng cấp camera chip cùi không hỗ trợ lại phải nâng cấp cả cpu, chip nhanh thì tốn pin lại phải nâng cấp pin.................
hoanganh322
ĐẠI BÀNG
10 năm
@iphone368 Được voi đòi tiên quá bạn ơi, nếu như điện thoại bây giờ thích camera bạn phải mua một cái hoàn toàn mới trng khi nếu lắp ghép bạn có thể giữ lại câc modul wifi,pin, màn....
@hoanganh322 sẽ có khái niệm driver cho điện thoại ...........
datngo95
ĐẠI BÀNG
10 năm
rất hay rất ủng hộ :3
dùng cái này thì đúng là đẹp mà còn độc nữa đây
google giờ mạnh quá ra cả điện thoại ghép hình rất thú vị.với đà này thì google sẽ chẳng mấy thì vượt qua apple mất.đúng là vũ bảo;)
sợ rơi văng ra thì cố định bằng keo con voi, gia cố bằng keo 2 thành phần, phủ bằng keo nhiệt. Thuê thợ nẹp sườn bằng titan rồi cắt lốp xe máy bọc bên ngoài.
Vậy là yên tâm phần nào rồi nhé!
Mình sẽ dùng ít nhất 2 slot để lắp 2 viên pin 3000mah
hay đấy, vòng đời điện thoại dài
tập đoàn này chưa đưa ra kết luận là máy này bao rớt đâu nhé các anh em.
thêm cái vỏ hoặc case ở ngoài nữa là đẹp ngay, rơi ko sợ văng mỗi nơi mỗi miếng, bề ngoài liền mạch tạo nên cảm giác hoàn chỉnh vẫn hơn là lòi ruột ra ngoài
christian08
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này hay, như PC bây giờ, bác nào cần tầm giá nào thì build tầm giá đó, ko phải lấn cấn thương hiệu này nọ, mệt
Có 1 sự quan tâm không hề nhẹ cho dự án này của GG. Hi vọng sẽ sơm đc xếp hình😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019