Góp nhặt những soft cần cho BB 7290

rido-hung8x
16/4/2011 9:9Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lên cao cho mọi người cùng biết nào..................................................
Mà sao 1 số pm e cài xog thì lại ko thấy o màn hình jíh, o trog seting cũg ko lun, ace jo y kjến đj.
wrek
ĐẠI BÀNG
13 năm
có anh chị e nào có soft tự ngắt cuộc gọi theo thời gjan định sẵn hok nhở? giúo e với nhé...
killua212
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cái hay để nghịch với em 729 rồi. Thank bác
7290 chạy ứng dụng tốt mà chơi game yếu quá các bác ơi
up len nao ! hi nhiu sof hay wa
Các bro ơi cho xin cái link OTA cho ae nào
tổng hợp những soft hay cho 7290

http://....../2fpIj
Ủng hộ chủ thớt cái. heeeeeeeeeeee
cảm ơn chủ thớt!
thank ban rat nhieu. day dung la 1 kho 7290. t da dung 7290 dc 2 nam nhug van con thieu nhieu phan mem lam.
mot lan nua thank cac pac
Bác nào tìm ra phần mềm giới hạn thời gian gọi và rung khi kết nối (ngắt) cuộc gọi giúp em với 😔!
Biết là vô vọng nhưng vẫn hy vọng :p!
lên nào cho anh em 7290.
hoabinhnhat
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái google map cai khong duoc ban ah, em cần cài phần mềm như thế hoặc tương tự dùng được trên 7290 ai biết ở đâu có chỉ dùm em với thankyou các bác trước
Ai có key Aerize Optimizer cho mình xin với. Pin mình là 23D483AB
Cái này mình cài ngon ơ mà có sao đâu. Sim kích hoạt GPRS là được. OK! ở dưới đó
Google Map.rar
tienan1706
ĐẠI BÀNG
12 năm
tks phát cho bác chủ nhiệt tình..............
trước dùng 7290 nhưng tèo rồi. mới lên đời em 8830 nhưng vẫn up cho ae 7290
lxh1290
TÍCH CỰC
12 năm
TOPIC này tuyệt vời
Rido-hung8x rất cảm ơn bạn về cuốn 1001 cách làm quen bạn gái ( rất tiếc mình đang on bằng Black Berry nên chắc lúc nào lên pc mình phải bắn cho bạn vài phát thank ấy ( kekeke thank nhiều)

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Google map muốn dùng ok nhất tốt nhất các bạn nên làm như sau : truy cập google map bằng browser của 7290 vào trang sau http://google.com/maps bạn nên chuyển ngôn ngữ sang tiếng anh rồi nhấn intall now. ( Nếu để tiếng việt sẽ sinh ra lỗi ) mình dùng 3.0.2 ok lắm
topic quá hữu ích. thanks mạnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019