Góp ý Cho Viettel

neo2112
12/3/2012 6:19Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bên mình đã kiểm tra thông tin sử dụng dịch vụ của thuê bao của bạn. Hiện tại thuê bao của bạn sử dụng 2 dịch vụ là Momo chat và Pixshare đều có cước thuê bao 5K/tháng.
- Momo chat là ứng dụng chat yahoo trên đt di động với nhiều tiện ích đi kèm => đăng ký dịch vụ ngày 11/3/2012
- Pixshare là dịch vụ lưu trữ, chia sẻ hình ảnh/video từ đt di động.=> đăng ký dịch vụ ngày 06/01/2012
bạn mua ở đâu vậy?? có còn giữ thẻ data đó ko?? trên đó có hướng dẫn thao tác hết mà. bạn đã nt đúng theo hd chưa??
viettel chăm sóc khách hàng tệ lắm đổi mạng thôi ace ơi
Tôi đã down và đăng kí momo hồi nào, cho thêm thông tin đi, momo là cái quái gì thế
Bạn cho link ứng dụng momo gì đó trên http://mstore.vn đi
Bỏ luôn cái sim viettel đó đi xài làm gì nữa! Chuyển qua vina hay mobi cho lành, mình xài cái D-Com m190s tưởng không unlock được mò mò thấy thanhvinh ở đà nẵng chỉ thế là unlock luôn giờ xài của vinammobile( tại ở sg) sóng tốt ko bao giờ rớt mạng tốc độ không có gì phàn nàn, nói chung 3g viettel chán lắm,mình xài nhiều nơi nhưng rớt mạng và tốc độ không ổn định là chuyện thường gặp lại còn mập mờ chuyện trừ tiền, không biết hàng tháng những người mù công nghệ đóng góp cho VT bao nhiêu là tiền nhỉ ;))
@hngocgiao Ôi, bác này nhận xét chuẩn thế :rolleyes:
vantuanktc
ĐẠI BÀNG
12 năm
viettel bắt đầu chuối cả cây
Gio có dùng thẻ cào data nữa đâu bạn.giờ vt check số imei thôi.mình soạn tin theo đúng hd mà vẫn k đc..thông báo thiết bị k đc hưởng km mới sợ chứ..hnay có nhân viên bên td điện cho mình hứa sẽ giải quyết mà k thấy gì hết...may mà ở nhà bắt đc sóng wifi của nhà ai k biết nữa....

Sent from my GT-S5830i using Tinhte.vn
Ak sẵn có anh nhà mạng viettel ở đây em xin góp ý một chiêu bài để tăng số thuê bao đăng ký gói cước Mimax nè :p . Sau khi sài hết 500MB mức cước tối đa rồi, có bóp băng thông thì bóp xuống 1Mbps thôi :rolleyes: . Các anh cứ làm thử đi sau một tháng thì sẽ thấy điều bất ngờ liền 😃 .

1 2 3 Zọt lẹ 😁. (Đã đủ gạch xây nhà rồi)
Cái bọn vịt teo bây r khốn nạn lắm rồi , mua cái sim nó đăng kí con mẹ đủ chương trình sẵn m cứ thế bị trừ tiền , ko để ý thì cứ thế bị moi tiền , mỗi 1 sim bị moi 10k , mà 1 ngày có bao nhiêu sim bị moi ? con số tiền lên hàng tỉ dc bọn vịt teo bòn rút .

nếu biết mà có hủy thì cũng mọt kiếp , nó trừ chán rồi , tốt nhất là cạch cái lũ vịt teo ra . làm ăn chộp giật , khác đek j ăn cướp .
bạn mua máy ở đâu vậy? số điện thoại bạn phản ánh lên tổng đài là số nào. pm inbox giúp mình để mình ktra cho nhé. Tks.
nói có sách mách có chứng nếu ko người ta gọi chém gió đó bạn.
Tôi cũng dùng nhiều sim trả trước và trả sau nhưng đâu có bị trừ tiền như bạn nói. các sim đó cũng là sim hòa mạng tại cửa hàng cũng có tích hợp các tiện ích sẵn trên sim nhé.
Góp Ý cho VT là có bóp băng thông thì ít ra cũng để 500Kbps-1Mbps chứ 30k bây h nghe mp còn giật đùng đùng 😁
Thank bạn.vậy ktra giúp mình.sdt là .0988088569.đến sáng nay mình đk vẫn k đc..nhân viên vt hứa sẽ giả quyết mà k thấy đâu hết..chax phải dùng gói mimax thôi.chứ đợi dc km của vt chắc chết

cho mình hỏi là dịch vụ đăng kí sinh sinh viên của Vietel khi đăng kí sẽ mất hết tiền trong tài khoải gốc hả và khi đăng kí thì cần chuẩn bị những gì. thanks ban 62500119
Sim viettel mua mới lúc nào cũng dính cái Daily Express hết, lâu lâu nhảy lên cái Flash SMS cái, lỡ ok là ra đi 15k, bực kinh khủng, chiêu moi tiền người dùng đó mà........
tổng đài có LH nhiều lần đúng số bạn cho nhưng ko được. TH này bạn vui lòng cầm máy + sim ra cửa hàng bạn mua máy để được hỗ trợ trực tiếp nhé. Tks.
bạn đăng ký sim mới hay chuyển đổi từ sim đang sử dụng sang vậy?
thủ tục cần những giấy tờ sau:
- CMND photo công chứng
- Thẻ SV photo công chứng ( hoặc phiếu đăng ký sử dụng gói cước SV có đóng dấu của nhà trường).
mình có cả sim trả sau, trả trước, d-com tích hợp Daily Express mà chưa bao giờ bị trừ tiền. tất nhiên là ko bao giờ bấm vào các menu đó cả.
mình chuyển đổi sim đang sử dụng vì trong tài khoản còn hơn 300k nên không biết có bị mất hết khi chuyển đổi ko vs lại nếu chuyển đổi cần đưa ra 5 số hay gọi ko thủ tục đơn giản ko. thanks
Hnay mình ra cửa hàng rồi.và đc trả lời là máy mình imei vẫn k nằm trong ctrinh đc km.có gì đợi đến thứ 6 để ngta gửi imei xem có đc k.đợi km cái data k đc mình đành phải mua cái sim # lắp vào rồi đk gói mimax.chứ đợi vt chắc lâu nữa...dù sao cũng thank bạn

- Các gói trả trước thường chuyển sang sim SV được bảo lưu các loại TK(trừ TK lưu lượng)
- bạn cầm sim + giấy tờ mình nói ở trên ra cửa hàng để chuyển đổi nhé. thủ tục đơn giản thôi mà. TKs.
họ đang chuyển bộ phận liên quan add imei của bạn lên hệ thống. bạn vui lòng chờ kq nếu có vấn đề gì bạn cứ pm trực tiếp vào inbox của mình nhé. Tks.
@62500119
ảm ơn bạn nhiều...mà bạn cho mình hỏi k có hóa đơn mua hàng sau này có đc bh k?hôm đấy mình đòi hóa đơn mà nhân viên ở đấy nói máy hỏng k in hóa đơn đc..thấy 1 a cũng mua galaxy s3 mà k có hóa đơn.mình cũng yên tâm đi về..giờ nghĩ lại thấy hối hận quá...biết vậy hsau quay lại lấy
@quyet.nguyenquang BH căn cứ vào hóa đơn, giấy/thẻ bảo hành(kèm thiết bị nếu có), tem, imei và điều kiện BH bạn nhé. Bạn cứ yên tâm VT bán hàng chính hãng và sẽ được bảo hành đầy đủ.
mình mua con N101 vẫn có hóa đơn đầy đủ mà. Nếu bạn mua hàng thì tốt nhất là yc cung cấp đầy đủ hóa đơn, giấy tờ liên quan để tránh phiền phức sau này. Tks.
Thank bạn...tại hôm đấy cửa hàng ngta nói k in đc hóa đơn..thấy ngta lấy cái s3 k cần hóa đơn mình cũng uk luôn.yêu cầu mãi pảo k in dc.nói nhiều quá lại thành khó tính.thank bạn lần nữa...có gì tới t6 bạn kiểm tra giúp mình xem máy mình có dc km k nza..nếu dc mình gửi imei cho b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019