Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

GoTiengViet 1.4.0 - Gõ tiếng Việt dùng bàn phím cứng / ảo

Kỳ Nam
6/12/2010 16:20Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kỳ Nam
TÍCH CỰC
13 năm
v1.1.1

Sửa 1 chút để tự xoay ngang theo đt
phucnd8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
E đang dùng bản trước, hình như ko có cái about nên e ko biết version mình đang dùng 😃
Bác làm ơn cho cái phần About để a e còn biết nhé!
Kỳ Nam
TÍCH CỰC
13 năm
v1.2.0
* tự động xuống dòng
* thêm nút Chọn tất cả (để copy lẹ hơn)
* thêm Giới thiệu
whatif_x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tks anh Kỳ Nam, hy vọng trong tuơng lai sẽ tích hợp được chức năng gõ tv vào default keyboard của WP7
phucnd8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thấy lúc dùng cái Tom XAP Installer nó vẫn show là version: 1.0.0.0 ? Bác chưa chỉnh trong file assembly àh 😁
Lúc cài vào, phần about có nhưng trường (field) Phiên bản vẫn trống? Bác chưa update hả :D
Chỉ thấy bác giới thiệu tên, website là okie thôi 😃
Thêm cái nữa là sau mỗi lần bác public cho anh em thì bác rename lại cái tên file thành: GoTiengViet.WP.1.2.0.0.xap (giả sử như vậy), cho a e còn biết mình đang down vesion mới, nếu trong folder của a e có 1 file tên giống vậy rồi :D
nếu bạn set up xong ,bạn sẽ thấy Icon nó thay đổi rồi ,và bên trong nó cũng khác rồi ,xem chưa kỹ rồi he he eh!
phucnd8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thấy thêm Khi setup xong mình thấy cái icon ô vuông màu xanh và V màu trắng, title là: GoTiengViet.WP
Vào bên trong:
Thấy thêm cái như bác Nam nói dưới:
Tuy nhiên thì như e nói trên 😃
Kỳ Nam
TÍCH CỰC
13 năm
v1.3.0
  • thêm lựa chọn "Hiện phím số". Hạn chế: khi bạn bấm vào phím số thì bàn phỉm ảo bị ẩn và hiện lại ngay.
  • cho chọn kiểu gõ Telex / VNI
basquang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thêm phần swith sang Contacts nữa đi bạn ơi và đưa apps này lên Market được thì tốt quá. Nếu bạn không có tài khoản Developer thì có thể nhờ TOM_CODON để đưa lên Market được đấy.
uh....bác đưa lên market cho anh em dow đi...nhà em k cài dc phần mềm cài xap...chỉ dow trực tiếp trên market...có thì tốt quá
Đúng rồi, bác đưa lên Market Place đi bác Kỳ Nam, lên đó nhìn nước khác có cả đống bàn phím mà thèm thuồng quá. Up nhanh lên đi bác ơi !
Chẳng biết bao giờ mơi khỏi phải coppy và paste nhỉ
Có Mango rồi bác Kỳ Nam lại cố gắng giúp anh em cái bộ gõ tích hợp không phải copy và paste nhé, các bộ gõ của bác quả thật là tuyệt vời
hay quá.tiếc là chưa có bàn phím để gõ word với excel nhỉ
Mình chưa thử tốc độ gõ có nhanh không các bác
hyenguyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã dùng và gỡ ra gấp !
lý do : vô tin nhắn là nó out ! buộc phải dùng phần mềm này để viết tin
mà giao diện ko đẹp bằng cái gốc
> tháo !
Kỳ Nam
TÍCH CỰC
12 năm
v1.4
  • Thay đổi về giao diện
levankhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa dùng vẫn tks bạn, mong bạn phát triển phần mềm có thể tích hợp vào sms của máy luôn.hehe
Dang tim pm nay lau roi. Cam on bac nhe
làm ơn đi ............ cho lên MP để mọi người down về với ...... một lần nữa cám ơn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019