GoTiengVietCF v1.5.2 - Chương trình Gõ Tiếng Việt trên Windows Mobile

Kỳ Nam
15/12/2009 6:24Phản hồi: 287
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hix cac bac oi
e dung i617 cha hieu sao cha viet dc tieng viet hix
cach dung nhu may tinh ha cac bac
co gi giup do e zoi hi
Bạn chỉ cần chạy pm nếu thấy biểu tượng của gotiengvietcf trên thanh topbar là ok. Sau đó bạn vào word hay tin nhắn gõ thử xem có được không ( lưu ý là không gõ được tiếng việt trong opera mini phiên bản window mobile nha ! Bạn có thể dùng opera mini bản java để gõ được tiếng việt ).
giacay
TÍCH CỰC
12 năm
cái này có chạy được cho Win 7.5 ko vậy

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

cái này có chạy được cho Win 7.5 Mango ko vậy
sao mình ko sài đk cho cái HTC OZONE wm6.5 của mình 😔(
cho minhf xin file cab ! mays minhf ko cos caps
nhutan266
ĐẠI BÀNG
12 năm
gotiengvietcf v1.5.2 co chay tren htc ozone k cac bac,?
file zip cho các bạn dow trực tiếp trên B7330
GoTiengVietCF.zip
Chào các bác
Tôi mới mua 1 em HTC Snap về, sau 1 ngày tìm đủ các cách đã rút ra kết luận: Bộ gõ hiện tại chưa hỗ trợ em này (Lỗi Win32Exception). Bác Kỳ Nam hay cao thủ nào có thể chỉ giáo cho tôi được ko, đang rất cần để tra từ điển Mdict!
cac bac xoa file luachon.txt di la ok, da test htc ozone ^^
Cài vào không đc đâu, lỗi dấu ~ ? . không đc, chữ Ư cũng không đc, chả hiểu vì sao, mình xài B7320. hic
long_101176
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sadlooking
b7320 thì vào đay nha bạn http://www.tinhte.vn/threads/1288484/#post-18727832
[B7320].gõ tiếng việt trên mọi địa hình không cần phần mềm nè các bạn by long_101176 chỉ dành cho b7320 thôi nha các bạn . các bạn sài b7330 nhiều khi sài đc vì mình edit mà không có máy b7330 để test .mà cir làm trên b7320 của mình thôi Gõ tiếng việt trên B7320 không câ`n soft . dấu sắc ́ = bấm giữ phím s dấu huyền` = bấm giữ phím f dấu hỏi = bấm giữ phím r ̃dấu ngã = bấm giữ phím x dấu nặng = bấm giữ phím j Theo kiểu gõ TELEX chữ ă = bấm giữ phím a chữ ư = bấm giữ phím u chữ ơ = bấm giữ phím o chữ ê = bấm giữ phím e chữ â = bấm alt xong rô`i bâm giữ phím a chữ ô = bấm alt xong rô`i bâm giữ phím o
làm sao gõ tv đc trên opera mini wm nhỉ, có bác nào giúp với !!
@ngocnhankute cái này là lỗi của opera mini phiên bản cho wm bạn ạ 😃 nếu bạn muốn gõ thì chỉ có cách là gõ nội dung tiếng việt vào trong mục tin nhắn xong copy sang 😃 hoặc bạn có thể dùng phần mềm mobi typing để gõ nội dung tiếng việt xong copy sang opera 😃
@vanduong942 nhug the thj thu cong wa _ _
cách này hay mà đơn giản các bác,
tạo têp *.mscr có nội dug nay fai co mortscript
t=input("","")
setcliptext(t)
cho nó vào start menu, rồi add speed dial, mỗi lần gõ tv thì nhấn phím SEND rồi chạy nó ++
@ngocnhankute cách của bạn áp dụng với phần mềm gotingvietcf hay nhưng mình thấy dùng mobi typing sẽ nhanh hơn + chạy nhẹ nhàng hơn 😃
@vanduong942 cái đó thì m k biết sdung, mà mobi typing có gõ đc tv trong opera k vậy bác ^^?
@ngocnhankute Pm này hay lắm bạn ạ 😃 khi bạn mở nó lên nó sẽ tạo ra một khung nhập văn bản cho bạn và bạn chỉ cần gõ kiểu telex nội dung mong muốn vào rồi ok nó sẽ tự lưu vào clipboard của máy và sau đó bạn thích paste vào đâu cũng được 😃
ai sử dụng ok trên Samsung SGH i600 pm 0975850837 đc ko?? thank nhìu
cho minh xin file cab cho ban fim mem.hd mimi voi bac oi.thanks
sao em k tài nào gõ đc chữ đ hả các bác
thanks chủ thớt nha. mình sẽ thử
pro cho hoi cách cài để gõ tiếng việt trên HTC Snap
Các phần mềm cần thiết cách cài đặt gõ tiếng việt cho HTC Snap . xin chỉ giáo cho em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019