Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack Asphalt 7 đã mua full xe 681 sao

devilbatmc
26/6/2012 10:57Phản hồi: 78
đây là do mình tự chơi nên có 1 số quest chưa full sao ^^
Hướng Dẫn:download về bỏ vào file:
var/mobile/application/Asphalt7/Document

link down: http://www.mediafire.com/?zfern89fwc9qf93
mình chơi hơi gà mong các bạn thông cảm^^!
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mở hàng cho bác.đang kéo về.sẽ thử lun
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
uhm bác thử đi xem thế nào lỗi lầm gì để e sửa^^
đã upgrade hết rồi hả bác
file save chất lượng nhất as7 em từng thử.cám ơn bác nhìu :p
khá ok thanks bác
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
^^
wangdn2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này xài được nè.
b ơi có cách nào chỉ hack xe thui mà ko hack map đc ko ạ?Chứ vào thấy full map hết rồi chả buồn chơi nữa ^^
thank bác 1 cái vô chiến thou
sao tui chơi xong nó ko lưu lại vậy mấy bạn.Có ai rành chỉ với
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn vào phần asphalt tracker rồi đăng kí hoặc đăng nhập để lưu profile nha rồi bạn xoá hết file save đi respring lại máy rồi vào lại a7 đăng nhập là đc^^
@devilbatmc vậy tui phải chơi lại từ đầu hã.
Share cho a/e file này gồm có lv 80, 690 sao, max 13 cup, hơn 14tr$ mua sắm, và nhìu thú dữ đã nằm trong chuồng ^^.
Hướng dẫn: Download về bỏ file vào:
private /var/mobile/application/Asphalt7/Document
File : http://www.mediafire.com/?r6a69dsnh6886sj nguồn heaveniphone.com .bà con thích thì thử nha.ghi rõ nguồn rồi
@betanbao bạn phải xoá hết dữ liệu trong ducument cũ của máy bạn đi đã rồi sau đó mới cóp cái này vào nhé.cần thiết thì xoá as7 đi cài lại từ đầu rồi cóp cái mình để ở trên vào
@BLACK*PEARL bạn ơi mình vừa tải as7 về rùi copy lun cái của bạn vào đấy . mà cứ bị đá ra . mình tham khảo thấy bảo phải set permission cho folder copy vào nhưng mà set permission cho folder làm kiểu gì vậy nhỉ . bạn biết thì chỉ dùm với nha . cảm ơn nhiều
@betanbao cho mình hỏi bạn dùng phần mềm gì để cóp file document vào ip thế ?
@BLACK*PEARL mình dung ifunbox . hi hi mà được rùi bạn à . copy vài lần mới được hi hi thank nhìu nha
Cho mình xin file apk đy
đây là box ip mà bạn ơi
[bạn vào phần asphalt tracker rồi đăng kí hoặc đăng nhập để lưu profile nha rồi bạn xoá hết file save đi respring lại máy rồi vào lại a7 đăng nhập là đc^^]
ban cho minh hoi. minh bo file vao Document ma sao vao A7 khong thay gi het. phai lam sao ha ban de no hien cai file Save ay len. thank
Oh sorry nha 😃
ban co the huong dan cu the cho minh khong. minh down ve giai nen bo? vao Document ma sao zo Asphalt khong thay j het
@buivanphu1987vn bạn vô document của bạn xoá hết document cũ đi.rồi hãy cóp document mới này vào
mình Del hết document cũ, rồi cop document mới của bn vào r nhưng vô chơi bị văng ra phải làm sao 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019