Hack GLU coin tất cả các game, ko bị âm tài khoản (Glu chính chủ :p )

lobich
15/3/2013 4:26Phản hồi: 394
Hack GLU coin tất cả các game, ko bị âm tài khoản (Glu chính chủ :p )
*** 26-08-2013: up lại bản 2.0 cho các bạn chưa download được. lâu rồi ko dùng cái này, ko biết fix chưa nữa.
*** 01-04-2013: Các bạn sử dụng bản 2.0 và dùng game Gunbros 2 và cách làm tương tự ở dưới thì mỗi lần hack sẽ được nhiều và nhanh hơn nhé (upgrade hết súng lên, mỗi lần 4, 5 khẩu thì bán đc gần 50k glu).
*** 15-03-2013: Chia sẻ 1 cách để kiếm GLU COIN cho ae nào đang chơi các game của Glu - máy không cần root - Glu sẽ đi theo tài khoản google, ko bị âm, ko bị mất đi khi reset máy: mình dùng game Gun Bros multiplayer (nếu bạn cần glu dương) và các bạn cần down.
Link tải apk hack glu: Ver 1.2Ver 2.0
(APK tiếng khựa có nghĩa là "thay đổi giá trị glu").​
Trình tự như sau:​
1: Cài Gun Bros và cài file apk ở trên
2: Tắt hết mạng: wifi, 3g ...
3: Chạy phần mềm vừa cài sau đó chạy Gun Bros, lúc này vào Gun Bros bạn đã có 180k Glu.
4: Bạn dùng 180k đã có đó mua 4 khẩu súng giá nhiều glu coin nhất, 4 khẩu súng ở cuối ý.
5: Thoát Gun bros, chạy lại phần mềm đã cài nhé, khi chạy nhớ là phải có đoạn hiện lên chữ OK nhé tránh trường hợp nó chạy ngầm từ đầu, hoặc tốt nhất là bạn kiểm tra xem cái phần mềm đó có đang chạy ko thì tắt nó đi rồi chạy lại nhé. Đến phần này, bạn thực hiện được với tất cả các game của GLU (khi cài bản 2.0), bạn mua đồ thoải mái trong game mà không bị âm glu vì khi thoát ra bạn chạy lại phần mềm và nó chỉ xóa giá trị giao dịch Glu mà không xóa đồ của ban. nếu muốn Glu dương chính chủ thì tiếp tục bước 6 nhé.
6: Bật wifi, vào lại Gun bros, lúc này thì số Glu là số ứng với số Glu thực có của tài khoản google chứ ko phải số hiện lên lúc trước. Nhưng trong Gun bros thì có 4 khẩu súng xịn kia. Bán 4 khẩu đó đi các bạn sẽ có khoảng 4k glu coin. số này khá là lớn rùi, nếu cầu thì lập lại các bước như trên nhé, số glu này sẽ là số glu đi theo tài khoản của bạn, vào các game khác của glu đều có (tính đến hôm viết bài này ngày 15/03/13 là vẫn ok) 😁

-----------------------------------------------

video do bạn Cutun233 làm:

Ghi chú quan trọng nhé:
- Bản 1.2 mình mới chỉ test được với vài game còn bản 2.0 thì ok với tất cả các game nhưng hay hiện ra các note quảng cáo của khựa rất khó chịu.
- Tuy hướng dẫn có vẻ dài nhưng thuần thục rồi thì chỉ khoảng 2' là bạn kiếm đc 4k glu coin, và số glu này sẽ là glu theo tài khoản của bạn luôn nhé
- các bạn phải chạy lại phần mềm hack sau khi đã mua các đồ trong game không sẽ bị âm glu rất nhiều nhé.
Ae nào thắc mắc thì cứ post nhé, file cài apk trên thì mình sưu tập trên mạng nhưng quy trình kiếm đc 4k này là của mình nghĩ ra. file apk đó chỉ tăng glu 1 số game và trong chế độ offline, khi online thì tài khoản của bạn sẽ bị trừ glu đi ứng với số bạn đã dùng nếu không áp dụng quy trình như của mình. Ví dụ như game Indestructible thì bắt buộc phải làm như mình ;)
Khuyến mại ít ảnh cho ae

...

...

Quảng cáo

...

...

- AE tranh thủ làm ít GLU chính chủ đi nhé, ko nó fix mất lại tiếc hùi hụi đó :D
394 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks chủ thớt
Trước đây mình cũng hay chơi game của Glu và kiếm được 1app hack Glu rất hay trên market. Chỉ cần chạy app rùi kick 1 phát là được khoảng 80K glu, có game còn đc hơn nhiều. Nhưng sau mấy lần up rom và đổi máy mà quên không back up. H tìm lại trên Market thì chả thấy đâu.😔. Hack thì chơi nhanh chán mà không hack thì càng chơi càng chán.😃. Thui, chả chơi game của Glu nữa.:p
Hỏi ngu phát chứ, bán súng chỗ nào vậy chủ thớt :v
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn tích vào hình cái súng trong cái list súng ý, sau đó hiện lên bảng thông tin về khẩu súng thì sẽ có ngay cái sell trên bảng đấy. bán súng thì được 10% so với lúc mua.
Gun Bros 1 phải ko ?
Mình k thấy..chả biết lỗi gì hay k...
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gun bros multiplayer ý, sry mình ko nêu rõ 😁
:gach: :v
Mình làm theo r mà sao vào các game khác nó báo âm tiền....k hiểu 😔
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn phải làm đúng các bước chứ, cảnh báo rồi mà.
- sau khi đc 180k glu coin, bạn mua súng - cái này đang là offline. sẽ có 1 file ghi lại quá trình giao dịch, nêu online luôn thì nó sẽ nhận thông tin về quá trình bạn mua súng, bạn bị âm glu.
- bạn mua súng xong mới hết bước 4, bạn thoát Gun bros, thoát cái hack glu. sau đó lại chạy cái hack glu (lúc chạy thấy nó hiện lên cái bảng ok là đc), quá trình này nó sẽ xóa cái đoạn bạn mua súng đi (xóa các giá trị giao dịch glu thôi chứ ko bị mất súng)
- sau đó bạn bật wifi, vào Gun bros bán súng thì 4 khẩu đó sẽ đc khoảng 4000 glu. muốn nhiều thì lập lại vài lần.
--------------------------------------------
khả năng bạn đang bị - khoảng gần 40k glu, bạn làm hơn chục lần sẽ hết âm nhé, ko thì thoát tài khoản google đang dùng, đăng nhập bằng tài khoản mới thì ko phải trả cái chỗ âm glu kia nhé.
@lobich Bác ơi làm sao biết chạy hack lần thứ mấy? Tức là chạy lần 1 để hack 180k, lần 2 để xóa giao dịch, chạy lần 3 là lại hack... Gun Bro thì ko sao mấy game kia bị âm tới 50k 😔
—-------------------------//-----
Ok, mình hiểu rồi
Tắt wifi -> hack ->vao game tạo giao dịch ảo -> xóa giao dịch ảo -> bật wifi -> bán đồ tạo giao dịch thật
Cứ thế mà làm 😁 vẫn còn trả nợ 30k nữa;)
Sent from my Kindle Fire using Tinhte.vn
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko ban nao hack theo cach nay ah, hay co cach nao hack dc nhanh hon ?
tayeutl
TÍCH CỰC
11 năm
An toan k nhi

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Mjh lam nhu ban vjet roi nhung khj mjnh ban 4khau sung thj chag duoc glu nao cả
Loay hoay mai ma ko lam dc .ban gjup mjh voi . 2013-03-16-01-14-11.png
Ko dc bạn à. Bán súng xong chả nhận dc coin nào

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bạn bán súng mà không đc coin nào tức là đang bị âm coin rồi. bạn kiểm tra xem âm bao nhiêu, âm nhiều thì đổi acc google khác rồi chơi vì hack thế này mỗi lần kiếm đc 4k glu coin thôi 😁
Ko mjh dag choi fontline comando nhưng ko bị âm glu .con 7glu nua .mih làm theo cach cua ban vai lan ma vsn ko thay doi
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hunglee.2013 thế là bạn vẫn có 7 glu ah ? hay là đang bị âm glu ?
Hien tại minh van con 7glu .ko bị âm dau ban ah .ban con cach hack nao ko vay
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
còn cách dùng CIH + game Lil king, nhưng siêu chậm 😁 khoảng 10' cật lực thì chỉ đc 200 glu coin thôi.
bạn nói lại quá trình làm chi tiết của bạn đi, mình nghĩ là thực tế tài khoản của bạn đang bị âm glu chứ ko phải 7 đâu, chắc fontline comando chưa liên kết với tài khoản google thôi vì nhìn cái ảnh bạn up đó, nó đang là 0 kìa.
Mjh lam nhjeu lan va chi co 1 lan gun bros hjen 7glu theo tài khoản cua fontline comando . Minh noi lai cho ban thao tac lam cua mjh :;tu 1-> 3 thj ko pai noi lai .buoc 4 mjh mua 4 khau sung nhjeu glu nhat.-> 5.thoat gun bros .vao phan mem hach thay ok thj ấn. -> 6. Bat wifi .glu= 0 .bán 4 khau sung kia thi chj ban dc chu ko nhan dc glu
lobich
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hunglee.2013 bạn kiểm tra lại đi, mình chắc chắn là lần đầu bạn làm bị lỗi nên đã bị trừ tiền mua 4 khẩu súng và bị âm rùi. mà gunbros của bạn có đăng nhập vào tài khoản facebook ko, của mình là có đăng nhập bằng tài khoản fb nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019