Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack Moves Candy Crush :(

Zink Zik
13/6/2013 2:40Phản hồi: 20
Có bác nào biết cách hack moves ( lượt di chuyển ) của game Candy Crush Saga trên FB ko ? Hack nhưng kết nối với FB ấy. Hướng dẫn tỉ mĩ giúp em với. Cảm ơn nhiều nhiều !
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gianghoacma
ĐẠI BÀNG
11 năm
vao cydia cài local appstore là dc bạn ah. mình đi tới màn 300 rồi
Cần gì 😆...Tải file save về save vào là 3xx ngay...Mình 341 r 😃)
BinApple
ĐẠI BÀNG
11 năm
@troidatoi192 - bác hướng dẩn vụ này với xem nào 😁
Bạn hướng dẫn tỉ mỉ hơn đc ko bạn. Mình ko hiểu 😔 Mình muốn hack cái moves ấy có đc ko nhỉ
Đc....Down file hack là nhảy bước lun...Còn mún chơi từng bước nhưng full đồ thì làm như mình:
+Mở firefox lên
+Vào google search leethax
+Cài đặt leethax cho firefox
+Cúi cùng là vào facebook chơi candy thôi
(Lưu ý:Chỉ chơi đc trên firefox mới full đồ nha)
@troidatoi192 Hay lắm bạn ơi nhưng muốn gỡ bỏ ko hack nữa thì làm sao thế 😁
@troidatoi192
tình hình là cài xong vào chẳng load được vào game là sao bạn ơi
^^
Mình chơi trên điện thoại, thấy có cái hack mà moves nhiều lắm ý. Bạn biết ko chỉ cho mình với.
Vào tool>add-on> Tìm leethax dis nó đi là tắt
ltk201067
TÍCH CỰC
11 năm
@troidatoi192 bác giải thích kĩ dùm ...?
KaitoRecca
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bạn up cái file xpi đó lên mediafire dùm mình dcko? Cái web leethax bị die rồi, báo cloudflare hoài
BinApple
ĐẠI BÀNG
11 năm
-
hay đấy mình thử xem nào hii, thx bác
cách đơn giản nhất là vào cydia cài cái thằng IAPfree vào có mà chơi mỏi tay cả tháng, muốn mua gì cũng được. cơ mà hack xong chơi chán hẳn.
ẹc hack nua
máy chưa JB thì có cách nào để hack ko các bác....chỉ mình với
@cupid_funny Có. Dùng máy khác hack. Bạn xoá cándy crush trong máy bạn. Hack máy kia xong, bạn tải lại Candy vào máy bạn sau đó đăng nhập lại là sẽ LV 3xx ( cái này chỉ hack LV thôi nhé)
ltk201067
TÍCH CỰC
11 năm
thank bác đã xử lý xong ...
chơi để giải trí hack làm qué gì 😔
Thấy mọi người hướng dẫn rắc rối quá. Tôi hack lượt di chuyển rất đơn giản mà không phải down phần mềm gì can thiệp cả. Cụ thể bạn đã chơi hết 5 lượt trong Candy rồi muốn có lượt để chơi tiếp luôn mà không cần phải mất thời gian hồi lượt bạn chỉ cần làm như sau.
Bước 1: bạn thoát ứng dụng Candy ra ngoài.
Bước 2: Vào phần cài đặt thời gian đổi thời gian sang ngày hôm sau (Ví dụ hôm nay là ngày 07/8 thì chuyển sang ngày 08/8).
Bước 3: Vào lại Candy (Lúc này bạn sẽ có full 5 lượt nhưng nếu bạn chơi hết 5 lượt bạn sẽ bị âm thời gian). Vậy nên bạn đừng dùng 5 lượt đó vội và chuyển sang bước sau này cũng quan trọng.
Bước 4: Bạn lại thoát ra và vào phần cài đặt thời gian để điều chỉnh lại cho đúng thời gian như ban đầu. sau đó mới vào chơi Candy tiếp.
Nếu hết lượt thì bạn lại làm lại như vậy. Nói thì lâu chứ tôi làm chỉ mất khoảng 30s thôi. Khá đơn giản mà. Chúc mọi người chơi vui vẻ.
Lưu ý chỉ dùng cách này trên điện thoại nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019