hack Nokia Belle FP2 (808, 701, 603, 700)

blackcatblood
5/11/2012 8:55Phản hồi: 38
Bây giờ chúng tôi có ba phương pháp để hack Nokia Belle FP2 Điện thoại thông minh (808, 701, 700 & 603):
1. SafeManager nhanh Hack
2. SafeManager Chậm Hack

3. Flashing Phương pháp hack Belle FP2.
1. SafeManager Quick Hack
Download:
N8FanClub.com_Nokia_Belle_FP2_Hack.zip
Mirror:
N8FanClub.com_Nokia_Belle_FP2_Hack.zip

1.Cài đặt N8FanClub.com_Nokia Belle FP2 Hack_signed.sis, và thêm tất cả các cài đặt trên bộ nhớ điện thoại C :/.

2. Nó sẽ khởi động quản lý an toàn sau khi cài đặt, chọn NO cho tất cả ba tùy chọn: Chẩn đoán điều kiện, tự động cập nhật, kích hoạt chống trộm.
3. Click vào File Manager - có.

4.E :/ FP2hack, chọn updatedswicertstore.dat, nhấn Tùy chọn nút và bấm Copy.
5. Tới C :/ resource / swicertstore / dat, bấm Options một nút bấm vào Insert, viết, sau đó ok, xác nhận tập tin chèn và cũng xác nhận thay thế (ghi đè) tập tin.

6.tắt pm này Tới E :/ FP2hack (x-plore hoặc được xây dựng trong quản lý tập tin) và bấm vào RomPatcherPlus_3.1_FP2.sisx, do đó, nó sẽ bắt đầu cài đặt, RP + cài đặt trên C :/.
Hoặc file mà mấy bác chép RomPatcherPlus_3.1_FP2.sisx để cài.
7. Khởi chạy RP +, áp dụng các bản vá lỗi và tận hưởng hack điện thoại.

Auto (Notifier) Chức năng cho RP + Belle FP2 bởi Il.Socio
Những tập tin này bổ sung là cho BELLE FP2 thiết bị chỉ.
Sau khi bạn đặt những tập tin này trong thiết bị c, RP + sẽ cho bạn thấy Auto (Notifier) là một lựa chọn bổ sung.
Nó tương tự như 'Auto (DomainSrv) và nó sẽ bắt đầu các bản vá lỗi trong giai đoạn đầu của khởi động điện thoại.
http://www.n8fanclub.com/2012/10/nokia-belle-fp2-hack.html
Đã hack thành công trên con 603 FP2 của em

Quảng cáo

Lần đầu post bài có gì thiếu sót mong mọng người bỏ qua cho
Thấy hay thì nhớ Like! cho em nha
.
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ đa số toàn chạy cfw hack vĩnh viễn rồi nhưng vẫn like vì tinh thần share 😁
@s0ckb0ycb ban biet hack ko chji minh voi
tại có nhiều máy sài fw gốc update lên nên cũng up cho vui 😁
Lil Cì
TÍCH CỰC
11 năm
Tớ hack ngay hum sau khi lên fp2 rồi 😁
vì file installserver.exe của fp1 xài được trên fp2 😃
quả thực nó rất có ích cho nhiều người.thamk bạn
cách hack rất đơn giản, cảm ơn bạn, mình đã hack thành công, nhưng khoảng 30' sau vào mạng không được luôn không biết có phải do safe manager chặn không nữa, để sáng mai xem thử. Ai cho mình safe manager v3.80 bản VH với
xóa nó đi bạn chỉ để lại rom pach thui bạn
thanhxa
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã thành công con 808 và ghi âm cuộc gọi cũng hết beep ...cho hỏi xóa safe có được không...?
thanhxa
ĐẠI BÀNG
11 năm
giờ mới phát hiện ra là khi tắt nguồn máy mở lại nó không tự động mở patcher...phải ấn bằng tay ,co ai bị như tớ không?
mình cũng vậy.hình như đoạn cuối hướng dẫn auto đấy nhưng chắc là Google dịch nên mình cũng không hiểu
Làm sao mà biết máy đã được hack rồi , làm hoài ko biết thành công ko nữa
bạn cài được rompatcher thì đã hack thành công rồi.chỉ cần vào rompatcher bật các path lên là cài các pm khác ok mà
@mrtuong84 Nhưng mà mình lại ko cài được Effect , nó toàn báo lỗi " Unable to install , component is built-in " ko à , chán thiệt luôn . Bác biết cách fix ko ? Mình có xài X-plore mà nhấn vào ko xài được , bó tay thiệt .
@Titaner làm theo hướng dẫn ở đây nữa là được
http://www.tinhte.vn/threads/1476235/
các bác ơi cứu em với.e dùng con 603 mới chưa nâng cấp gì cả.hôm qua tải pm này về máy cài đặt song thì máy cứ hiện lỗi hệ thống và mất luôn chức năng xoay ngang màn hình,mà cứ động đến máy là nó báo dòng chữ trung quốc trên cùng của màn hình.mà e dùng đủ mọi cách để xóa pm trên điện thoại mà ko thể xóa đc.các bác giúp em với.
@vucuongnl2 cứ bình tỉnh đi bạn, từ bàn phím đlện thoại bạn bấm *#7370# rồi chồ 5 phút là diện thoại bạn trở lại bình thường
@hangkim1982 làm như vậy nó có bị mất dữ liệu gì ko bác ơi?mà cái bác bảo đó có tác dụng gì thế bác ơi?
chỉ là khôi phục lại tất cả như là bạn mới mua máy về vậy
@hangkim1982 thế thì mất tất dữ liệu hả bác.phải làm vậy thôi,chán quá.cảm ơn bác nha
xedap125
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài nokia 808 va hack thành công.nhưng sao mà xóa safe không được và mỗi lần vào nghe nhạc là bị restar.rồi mình bấm *#7370# rồi hack lại lần nữa nhưng vẫn như vậy ah.không hiểu sao nữa còn cách hack nào khác không.help me.
bạn thử tìm cách khác xem sao , nếu lỗi thì đừng xóa sàe chỉ tắt nó thôi thử xem.
xedap125
ĐẠI BÀNG
11 năm
ok mình làm được rồi.hack xong mình xóa safe đi rồi cài bản safe tiếng việt vào phải cùng phiên bản đó nha .bây giờ xài ỗn định không restar nửa.thank mọi người đã quan tâm chia sẻ.
Tới C :/ resource / swicertstore / dat, bấm Options một nút bấm vào Insert, viết, sau đó ok, xác nhận tập tin chèn và cũng xác nhận thay thế (ghi đè) tập tin.
xin lỗi mọi người nhưng mình làm tới bước này mà vào C: ko thấy thư mục resource đâu cả, làm sao bây h.
hpnokia
TÍCH CỰC
11 năm
@lovenedi Vào C:/ trong SafeManager á!
@hpnokia da. em đã hack được rồi ạ. mà sao cái xplorer của e cài vào vẫn báo là chưa đăng ký. với lại em có tải được mấy cái effecth cho 808 nhưng không biết phải làm gì để thay đổi được hiệu ứng cho em nó. em cũng đọc qua hướng dẫn cách mod nhưng vẫn không hiểu nên bắt đầu từ đâu.😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019