hack Nokia Belle FP2 (808, 701, 603, 700)

Thảo luận trong '[Sym^3] Phần mềm' bắt đầu bởi blackcatblood, 5/11/12. Trả lời: 33, Xem: 7987.

1. blackcatblood

blackcatblood Thành viên

bạn thử tìm cách khác xem sao , nếu lỗi thì đừng xóa sàe chỉ tắt nó thôi thử xem.

2. xedap125

xedap125 Thành viên

ok mình làm được rồi.hack xong mình xóa safe đi rồi cài bản safe tiếng việt vào phải cùng phiên bản đó nha .bây giờ xài ỗn định không restar nửa.thank mọi người đã quan tâm chia sẻ.

3. lovenedi

lovenedi Thành viên

Tới C :/ resource / swicertstore / dat, bấm Options một nút bấm vào Insert, viết, sau đó ok, xác nhận tập tin chèn và cũng xác nhận thay thế (ghi đè) tập tin.
    xin lỗi mọi người nhưng mình làm tới bước này mà vào C: ko thấy thư mục resource đâu cả, làm sao bây h.

4. hpnokia

hpnokia Thành viên

Vào C:/ trong SafeManager á!

5. lovenedi

lovenedi Thành viên

da. em đã hack được rồi ạ. mà sao cái xplorer của e cài vào vẫn báo là chưa đăng ký. với lại em có tải được mấy cái effecth cho 808 nhưng không biết phải làm gì để thay đổi được hiệu ứng cho em nó. em cũng đọc qua hướng dẫn cách mod nhưng vẫn không hiểu nên bắt đầu từ đâu.:confused:

6. vucuongnl2

vucuongnl2 Thành viên

7. vucuongnl2

vucuongnl2 Thành viên

8. vucuongnl2

vucuongnl2 Thành viên

các bác giúp em cái.em cài đặt tới bước 6.em ko cài đc cái RomPatcherPlus_3.1_FP2.sisx này là sao nhỉ?bác thớt đem con bỏ chợ rồi bác nào giúp em cái.

9. haihung1988

haihung1988 Thành viên

cho e hoi e lam theo huong dan nhung khi cai rompathcher thi may bao loi chung chi .help me e chua hack dc may e 603 fp2 .ai biet ly do xin giup e cam on nhieu

10. kunjo

kunjo Dự bị

hay hay

11. vucuongnl2

vucuongnl2 Thành viên

các bác cho em hỏi em ko cài đc cái RomPatcherPlus_3.1_FP2.sisx là sao nhỉ?bác nào chỉ giùm em với.

12. vucuongnl2

vucuongnl2 Thành viên

bác hack đc chưa?

13. shine_kizz

shine_kizz Thành viên

hack vĩnh viễn thì sao các bạn
    làm thế này thì ok rồi
    đơn giản

14. thinhpark

thinhpark Dự bị

rất tốt . tk nhé!!