Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack Phone? Cần gì key ,cer! Hãy vào đây cách hack đơn giản nhất(s60v5

breakeven
22/10/2011 14:59Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yahoo minh thanhrapper_online
Cái này có hack vĩnh viễn được không bạn? Format máy có mất hack không?
mình cài Dr.web nó báo chỉ dùng cho NOKia rồi ko chịu cài. Mình xài SE Satio, vậy fải thay thế = cái gì đây? =.=
cái này hack dc cho e63 ko bạn
1 cách đơn giản nhất :
tải tất cả 3 ứng dụng đó về , giải nén ra , coppy tất cả vào điện thoại , rồi làm theo thứ tự từng phần chủ top đã bảo , xong .
tangocminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã làm theo đúng hướng dẫn.
Tới Apply patch Install Server RP+ không apply được @@ Open4all thì vẫn màu xanh lá. =="
cam on cac anh em nhe! toi lam thanh cong roi! cam on cam on nhieu nhieu..........
thank ban nhieu lam, de hack, de lam, lai ko mat nhieu thoi gian. Thank you 😃
thansk bác đã nha 😆 anh em cứ làm theo thứ tự là ok ;))
hack thanh cong

cam on topic nhieu! gan' giup' do them nhung anh em chua biet' lam 😁
yea
cai dc rui thank
Hack ok rồi tks nhé
sao minh lam giogn het nhu ban noi ma khi chon options vao quarabtine lai la No data ko thay co ji ca la sao vay ban
đè cái private tải về lên cái private có sẵn trong thẻ nhớ nha bạn!BƯỚC NÀY AI CŨNG BỊ NHẦM
cuối cùng cũng làm dc.thank bạn nhiều!😁
trong thẻ nhớ của mình k có folder private mà chỉ có folder privatm thui, bạn có thể chỉ mình k vậy?
e xin góp ý chút cho a e nào k cài đặt đc: cái DR.web lúc cài vào thì chọn khu vực cài là thẻ nhớ thì sẽ hack đc! e đã thử và đã hack đc!
Hình như mình làm được rồi nhưng vẫn chưa hiểu bản chất của kiểu hack này. Cho mình hỏi sau khi đã làm xong các bước này mình có thể gỡ bỏ rompatch và drweb không nhỉ?
up phụ bạn nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019