Hack phone đơn giản dễ làm dễ hiểu nhất!!!!

thanhdo_4256
8/4/2012 16:9Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dang9h01
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho minh hoi ty ban chủ thớt !
Minh xài Nokia C6-00: mình cài RomPatcher vào thì máy báo lỗi là chúng chỉ chưa có hiệu lực, đã hết hạn=>hảy thay đổi ngày giờ cho máy but minh thay dổi hoài ma fko cài dc bạn ah. bây giờ nên đổi lại ngày tháng nào đây bạn ơi!!!
Thx bạn nhiều
@dang9h01 Ngày trên máy không sao hết chi do năm thôi bạn chỉnh lại 2012 đi nếu không được nữa thì bạn thử tìm vày RomPastcher trên mạng thử xem mà bạn làm đúng thao tác không đó?
dang9h01
ĐẠI BÀNG
12 năm
ok Thx bạn. minh lam dc roi
tuanlemanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác ơi cho e hỏi sao em cứ Update cái Mobile security thì nó cứ vào mạng wifi update đánh ùm 1 cái, chẳng thấy Quarantine đâu cả.
mình mới down về không biết có dược không. Để mình test thử xem, cho mình cám ơn bạn trước nhé. Thank...
hacoihb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm như này hơi loằng ngoằng. Chỉ cần nguyên E-plore làm bằng tay ngay trên phone là đủ rùi các bạn ah. (e plorev ở dưới dành cho máy chưa hack cài được luôn bì giờ trên ovi tìm mãi không thấy nó đâu)

Dưới đây mình up đầy đủ các file cần để hack và hướng dẩn nữa

Thực hiện:
1. Giải nén TmQuarantinevào ổ C bằng X-Plore.
Bạn sẽ có đường dẫn C:\tmquarantine\.
2. Cài Anti-VirusMặc định phần mềm này cài ở C nhé !
3.Nó hỏi bạn Restart hay không ? bạn chọn No nhé !
4. Truy cập Anti-Virus Vào Options - Quarantine list
5. Chọn mark/unmark, bạn chọn mark all nhé 6. Tiếp tục Options - Restore at all files
7. Tắt Anti-Virus rồi vào App. manager xóa nó.
8. Cài RomPatcher+
9. Truy cập RomPatcher+ và apply các patch:
- Open4all (Đối với S60v3 FP1 chỉ xanh được cái này thôi)
- Installserver RP+ (từ dòng FP2 ,S60V5,S^3 Nếu thấy nó màu đỏ thì Chú Ý bước 10 ) Nếu cần hãy Add to auto.
10. Sau đó chép installserver.exe phù hợp với máy mình ở dưới cuối bài viết cho vào C/sys/bin . Chọn đúng dòng máy nếu không khi cài sẽ báo tập tin bị lỗi

Nếu không làm bước 10 1 số bạn cài tập tin sẽ bị báo lổi ngay lưu ý nhá
Installserver.rar
tmquarantine.zip
Mobile Security.zip
X_plorev 1.51_.zip
@hacoihb Bài của Bồ này hay nhỉ??????????????????????????
hacoihb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài ở trên là mình lưu lại của 1 pro nào mà không nhớ tên.chỉ lưu lại cách làm và chia sẻ lại cho mọi người. Nếu là của bạn thanhdo_4526 thì cho mình sr vì không ghi rõ nguồn còn mình ko hiểu sao bạn trích dẫn bài của mình gì mà to đùng thế hay là trách mình 😁

ah xem lại rồi " Hướng dẫn hack này được tìm ra bởi bebooo43, chia sẻ bởi CODeRUS"

Mình không nhớ là đọc ở đâu chỉ lưu lại hướng dẫn thui ^ ^
@hacoihb Không có gì mình thấy hay thì nói hay bài của bồ cũng dễ hiểu mà dành cho những bạn chưa từng biết cũng sẽ nhanh biết thôi mà
tks bác luôn.đúng là đơn giản dễ làm😃
xong thì minh có thể xóa Mobile Security và thư mục tmquarantine phải không bác
@cuem0959 Bác xóa Mobile Security thôi còn tmquarantine đừng xóa.
lam theo 2 cach lun roi. nhug khi cai file sis hoac sisx thi file corrup
@hoangnlt Bạn thử hỏi trên diễn đàn xem sao?
hack xong máy có thêm gì không? mình đang dung C6 00 hack xong chả thấy hiện tượng j cả
@hotboybn1901 Thiệt vậy hả " hotboybn1901 " thử tắt hết những biểu tượng trong Rompatcher+ rồi thử cài 1 ứng dụng nào thử xem được không " hotboybn1901 " ?
thaNK bạn nhiều lắm. mình đã hack được rùi
@truongvinhpro ..::ThanK!!::..
@truongvinhpro bạn ơi cho mình xin sdt nha. hướng dẫn mình với.
sao mình vào mobile security mà chẳng thấy gì vậy bạn?chỉ có thông tin phần mềm thôi.hướng dẫn giùm mình với
@mr_lee2208 Không có chi!
@thanhdo_4256 bạn thanhdo_4256 ơi,bạn biết cách đưa thông tin thời tiết hiển thị ra ngoài màn hình chính không vậy?phải cài phần mềm j vậy?bạn hướng dẫn giúp mình với nhé
@mr_lee2208 bạn tìm phần mềm Vhome nhé
@vuducthinh.o2k4 thanks bạn,để mình thử xem
tuan9x0
ĐẠI BÀNG
12 năm
hack được ui..cài phần mềm thì đươc.nhưng khi vào mở nó ra thì báo ứng dụng đóng rồi thoát luôn là sao vậy.?help
@tuan9x0 mình cũng bị y như bạn 😔
sao không hướng dẫn bằng hình ảnh cho dễ hiểu bạn
@bo_giaktvn Thông cảm nha bo_giaktvn tại làm nhờ bạn chỉ dẫn nên quên chụp hình lại post cho mọi người xin lỗi nhé mọi người.
bạn chịu khó post hình cho mọi người xem đi, mình thấy ai cũng bảo thành công và cũng có nguời thắc mắc, cảm ơn bạn trước nhé
Tks ban nhiu.Minh hack dc r.Cach nay don gian nhat lun. ;)
@bibicute2212 ..::ThanK!!::..
Hack mobile thì đc thêm cái gì thế cả nhà?
@cmtinh Thì cài được vài ứng dụng mà máy mặc định không thể cài theo mình hiểu nona là vậy chứ không biết có đúng không nữa. Nếu có ai hiểu thật sự nhớ cho thanhdo_4256 biết nha.
vvthe
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks nhieu nhe
@vvthe ..::ThanK!!::.. vì bạn đã cho thanhdo_4256 biết là bạn đã làm thành công nhé. chúc bạn 1 buổi tối vui vẻ cùng diễn đàn ở tinhte.vn nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019