Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack phone đơn giản dễ làm dễ hiểu nhất!!!!

thanhdo_4256
8/4/2012 16:9Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho hỏi mình làm đến Pic ảnh thứ 4 dưới lên sang pic thứ 3 dưới lên không được.nghĩa là từ dấu mũi tên sang thành chữ V mà không được.
mà khi vào RomPatcher+ bị báo lỗi \sys\bin\patcher*.LDD not Found.
nghĩa là ổ C: của mình không có thư mục sys\bin...
làm sao đây.giúp mình với.

cảm ơn bà con.tôi hack thành công rồi.Thank..................
làm sao để phân biệt là hack thành công và chưa thành công vậy bạn. Mình đã làm đầy đủ các bước và khởi động xong lun ơỳ, mở ĐT lại thấy không có gì thay đổi ^^
@lehuynhtantan Thì bạn cài thử vài ứng dụng là biết hà vào RomPatcher+ tắt hết đi rồi cài xem có được hay không? nếu không thì vào RomPatcher+ mở lên hết rồi cài thử nếu được thì OK!
Chủ thớt nói láo quá.chưa đến 2phút đã được rồi.keke.cách này ngon nhất.ko cần pc,dễ làm.up cho thớt
@toanxi Nói láo gì nào " Toanxi " ? đối với người nhạy bén thích tìm hiểu thì rất dễ bị cuốn hút bưởi các phần mềm hữu ích nên nhìn có thể dễ tìm ra đường lối 1 cách nhanh chống thôi mà tại chĩ cho tận tình mọi người dễ hiểu mà hiểu rồi thì Thank! nhé mọi người.
pạn nói 2phút mà làm chưa tới 2phút.thì là láo đó.
😃 vui nên nói đùa đấy.mình ấn thak rùi.đừng giận nha.keke.cách của bạn ng0n lắm
pạn nói 2phút mà làm chưa tới 2phút.thì là láo đó.
😃 vui nên nói đùa đấy.mình ấn thak rùi.đừng giận nha.keke.cách của bạn ng0n lắm
@toanxi Không giận gì đâu tại mình không hiểu ý của bạn đó mà giờ thì mình đã hiểu hihi!! Sr nha hihi
không biết bác nào đã hack nokia 5530 theo cách này chưa nếu có hướng dẫn cho em cái em dùng 5530 muốn hack lám nhưng không biết lamg thế nào tìm mãi loay hoay mãi vẫn chưa đc mong bác chủ thớt hướng dẫn hộ em nữa được không ak
@konjchjwua Mình đã hướng dẫn chi tiết luôn rồi mà bạn không hiểu thiệt hả? chỉ Download về và cài đặt thôi mà bạn bạn Download về hết đi chép vào máy rồi thực hiện những thao tác trên như mình đã hướng dẫn! Không khó đâu mà bạn.
nhu vay la chua hack dc dau
thanhk ban nhiu,topic pay cao,moi lam e 5800 v6thanh conh
cho hỏi mình làm đến Pic ảnh thứ 4 dưới lên sang pic thứ 3 dưới lên không được.nghĩa là từ dấu mũi tên sang thành chữ V mà không được.
mà khi vào RomPatcher+ bị báo lỗi \sys\bin\patcher*.LDD not Found.
nghĩa là ổ C: của mình không có thư mục sys\bin...
làm sao đây.giúp mình với.
@0979675358 bạn nào mà gặp lỗi này thì tải lại 4 file trong thư mục tmquarantine nhé
hình như trong file full thì file .txt bị lỗi thì phải
mình test mãi mới ra
thank chủ topic nhé 😁
mod ơi giúp ming với cái phần ROMPatcher Plus ý, sao cái chỗ Install Server RP+ lại là tích đỏ chứ ko fai tích xanh, có cách nào sửa ko bạn?. tks bạn
mjntimban
ĐẠI BÀNG
12 năm
Truy cập RomPatcher+ và apply các patch:
- Open4all (Đối với S60v3 FP1 chỉ xanh được cái này thôi)
- Installserver RP+ (từ dòng FP2 ,S60V5,S^3 Nếu thấy nó màu đỏ thì Chú Ý bước 10 ) Nếu cần hãy Add to auto.
_______
Bác cho hỏi máy em trước hack thành công rồi.

Nhưng một thời gian vào lại thấy nó mất Installserver RP+
Bây giờ cài ứng dụng toàn bị lỗi như chưa hack

Em có xóa RomPatcher+ và cài lại nhưng nó vẫn chỉ hiện ra 1 dòng Open4all là sao?
Có phải reset máy lại không chủ thớt >"<
@mjntimban Bạn Backup dữ liệu lại đi rồi format ổ c đi rồi cài lại xem sao nhiều khi bạn xóa mà chưa xóa được hết nó còn sót lại bạn tải RomPatcher+ của mình ha là của chổ khác sợ RomPatcher+ chưa tích hợp vào đủ. Theo mình nghỉ là vậy vì mình cũng đã từng bị vì làm cái máy cho thằng em họ đâu bạn thử lại xem?
Bac chu thot ui, giup minh voi, minh cai den buoc virus xong no khong chay duoc!!
@phattrien1975 Bạn vào RomPatcher+ tắt hết, rồi mở lại xem?
bạn ơi cho mình hỏi là sau khi hack thành công thì mình xóa các file kia được ko ? cái nào cần để lại, cái nào ko ? TKS
@batho Bạn cũng không cần phải xóa đâu hi bạn chỉ nên xóa Moblie security
nhung tui ko co x-plore
@inoxtiendat Mình đã để Click trên cho mọi người rồi mà 3 Click đầu hàng thứ 3 đó
cho mình hỏi làm theo cách của bạn thi hack được những đời máy nào vậy?
@vinhquangngo Symbian
Nếu có nút Like thì tuyệt. thank bạn 😁
Hack đc c5-03 ko bác nhỉ

Sent from my HTC Desire using Tinhte.vn
@luongducthuy Mình làm được cho C5-03 nè bạn, hơi rối lúc dùng X-pl vì không có Edit>paste, nhưng mình thử double click vô ổ C: thì nó hỏi và cho chép đè lên file cũ. Kiểm tra lại thì có dấu "V" Ínstall serverc màu xanh.chắc nhu vậy là hack được. để cài thư Apps coi sao.
Thanks bạn nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019