Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack phone e63 + up firmware, hướng dẫn chi tiết nhất

invonoker
15/2/2013 9:59Phản hồi: 41
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy anh có thể chụp vài ảnh cho em xem - xin các anh giúp cho , thanks nhìu
như thế đấy mấy anh ạ
machoi1994
ĐẠI BÀNG
10 năm
@king sik boy thì cái chỗ Connection - No Connection thì chọn RM chứ còn gì nữa, không thấy à? Yêu cầu ĐIện thoại phải kết nối ở chế độ PC Suite
đây là mã điện thoại mấy anh mã nào thì lên đó mak tìm mong có thể góp được chút chút
bạn ơi fix rùm mình cái _ navifirm plus 1.7 link del rồi kiếm trên mạng khó quá ! xin đa tạ
machoi1994
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Gin_9x http://www.symbian-toys.com/navifirm.aspx
sao của em nó lại ko có gì nhỉ?
chả hiểu sao mà ngay ở bước 2 em đã ko làm được.tải navifirm về mà nó cứ trống trơn.em hết cách.có bác nào đang xài chỉ em phát ạ
machoi1994
ĐẠI BÀNG
10 năm
@wolf_alone gõ product code thì sẽ ra
UOTE="machoi1994, post: 43225002, member: 936527"]gõ product code thì sẽ ra[/QUOTE]
Gõ thì nó báo ko tìm thấy bác ạ
machoi1994
ĐẠI BÀNG
9 năm
@wolf_alone Gõ thì nó báo ko tìm thấy bác ạ[/QUOTE]
thế thì bạn lên mcrab mà tải, sai product code không sao miễn là đúng RM là được
Bài viết hay,ko phức tạp,mình cũng tìm hiểu những trang khác đọc nhưng rất khó để mà thực hiện, cám ơn add đã chia sẻ bài viết và ngày càng có thêm những bài hay hơn nữa
@hac long 2221979 Bác có thử chưa fw mới có téng việt k z bác
Bạn ơi. E63 mình up rồi, mà tự nhiên nó hư luôn là sao, giúp mình đc ko. Bây giờ bật nguồn chỉ rung cái rồi màn hình sáng nhẹ, ko hiển thì gì, chắc do mình làm sai. Help me please
có bác nào share cho em thư mục Driver với (e63) em đang cần gấp ib fb cho em Dat Tan Huynh. Ảnh bìa là Thanatos 9 lưởi hái tử thần
bước 2 mở navifirm lên nó hiện như thế này là sao upload_2017-2-16_18-28-10.png
Bạn cho mình xin link download navifirm được không mình lên mạng tìm mà không được file giống như bạn vừa nói. Bạn có facebook không cho mình xin link luôn với lại tài khoản gmail của bạn là gì để mình dễ trao đổi chứ mình không dùng Yahoo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019