Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HACK PHONE không cần CER và KEY hay HELLOX THÀNH CÔNG 100%

dungmusic
12/10/2011 9:13Phản hồi: 1.782
1.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cách này tiện cho ai chờ cer key ^^
Thao tác cũng đơn giản. Hình như máy format cứng cũng vẫn hack bằng kiểu này được.
Các bác cho e hỏi cái này dùng cho e75 fw 202.12.01 không ạ?
được bạn ah, máy E75 của thằng bạn mình mới hack kiểu này xong mà.
cách này hack được c5-00.2 rm 745 ko bác? e mới mua con này, dợi file cer mỏi mắt ko được, ra hiệu nó bảo hack lâu lắm ko hack 😔
lỗi kỹ thuật

chủ thớt cho mình hỏi mình làm như bạn hướng dẫn và cài đc phần mềm rùi nhưng khi mình cài thêm installverser.exe cho máy thì lúc cài phần mềm nó lại báo lỗi mà mình thử hết installverser rùi mà vẫn bị tháo ra thì lại cài lại bình thường mình vẫn chưa hiểu cái nây
Eldest
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình k thể cài đc antivirus là sao nhỉ.
N86 mình vừa hack x0ng. Mình sẽ thank trên pc sau. cám ơn người đã viết bài này. Chúa phù hộ cho...bạn luôn gặp may.
đã hack thành công😆 cách hack này đơn giản thật. cảm ơn bác nhiều:giggle::giggle::giggle:
@dungmusic sẽ còn vui hơn nữa khi nhận được một nút Cám ơn của @phucpham9119 nhiều.
Post by NOKIA N82.
hehe.mình đã bấm nút cảm ơn rồi mà😃
dạ cho em hỏi từ bươc 9 và bước 10.e tìm ko ra file installsever.exe j j đó
ducloi1986
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi. đã test thành công nokia 5230 V51.0.002, thank chủ toptic nhiều nhé , mò cả tuần nay trên này mới hack được,xin key thì không được,hack được như này ok luôn
svenmoon
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy mình là E63 mình làm dc từ b1-b9 nhưng 10 thì ko thấy cái file đó đâu hết. giúp mih voi nha
File installserver thì ngay đầu bài có link đó bạn, E63 thì nhớ chọn đúng file của nó nha.
tj3nk3pr0
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks share . đánh dấu
A ơi. Sao của e cài xong r vào cài ứng dụng nó cứ báo lỗi là File corupted là bị làm sao hả a.
E dùng E72-1 a à.hic. Mà của e lúc xóa cái diệt Virut nó có 3 cái Mobi Security vậy à. E có phải xóa hết hay chỉ xóa 1 cái thui ạ
Hãy kiểm tra lại các tiến trình hack. Lỗi trên, phần lớn là do lỗi files khi down về dùng. Hãy down lại và thực hiện là OK ngay. Chúc vui và thành công!
Post by NOKIA N82.
x6 hack bằng cách này dc k bác pro
Hack Okie bạn nhé.
Bác cho em hỏi tí . Em úp phần mềm từ v31 lên v40 bằng di động mà máy báo phần mềm k tương thích là sao hả bác,bác có cách nào dúp em k. Cảm ơn bác trước
svenmoon
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban oi.sau khi cài xon ko biết hack dc hay chưa nhưng mà cái x-plore mìnhko sử dụng dc nữa. nhu 7vậy fải làm sao đây
svenmoon
ĐẠI BÀNG
12 năm
tks bạn nha. hack dc òi. làm xong thấy đơn giản wá. lúc đầu cứ tuong fw bị gì 😃
Mình đã làm theo như hướng dẫn những đến lúc cuối xong rồi cài các phần mềm đuôi sis thì nó toàn báo là tập tin bị lỗi. mình đã test lại 2 lần rồi. HELP ME! mình dùng e72 black fw 071.004 bạn a.
Khẳng định đã h@ck thành công thì hãy kiểm tra lại files *.sis. Phần lớn là lỗi files khi down về để dùng.
Post by NOKIA N82.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019