Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HACK PHONE không cần CER và KEY hay HELLOX THÀNH CÔNG 100%

dungmusic
12/10/2011 9:13Phản hồi: 1.782
1.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

um,để em thử xem. Cảm ơn bác
thanks, minh hack duoc roi mung qua!
mới hôm wa đọc được bài này thì hum nay con dế iu của mình đã được hack thành công 100%1000,thanks chủ nhân bài viết này nhìu nhìu, đợi lấy cer hũm nay gần nửa tháng rùi nè mà chua cóa, tui xài con 6710navigator
trong ổ C:/sys/ của mình ko có gì hết,làm sao copy file install vào bin đc,ai giúp mình khôi phục với😔(,tạo folder bin thì xlorer ko cho tạo
Hãy dùng X-plore để tạo ra TM Bin ở đó. Trước khi tạo thì hãy vào Rompatcher apply Open4All lên là tạo được ngay. Chúc thành công!
Post by NOKIA N82.
Thanks chủ thớt, e đã hack đc con 5233 và 5230 trog chưa đầy 5 phút. Đúg là rất hữu ích, chúc m.n ai kũg lm đk như mình.

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Phải dùg pản explore full ms thếy đk bin trog sys
m k cài đc các phần mềm có đuôi sisx thi sao cài nó đc đây,b có thể chỉ giúp m cài các phần mềm đó khi khôg cài đc các phần mềm có đuôi sisx k,máy of m là e63
ko khoi dong dc cai escurity. hix
mấy anh ơi trong trong thư mục sys không co foder bin tạo cũng khong được luôn e dag dùng x-plore 1.51
m cài các chương trìh có đuôi sisx,sis là nó cứ nói là tập tin bị lỗi oh,cũg tập tin đó,nhưg lúc trước thi m cài đc,nay thì cài k đc,có b nào có thể chỉ rõ hơn cho m k,cám ơn các b,đt of m là e63
Bác chủ cho em hỏi cái file intallserver.exe chạy ko dc làm sao đầy? Em cài xong rùi nhưng giờ cái bất cứ cái gì cũng báo tập tin bị lỗi? Bác chủ giải thích dùm em nhé, thank bác.
Tập tin bị lỗi có thể phần mềm hay game đã Signed phần mềm bằng 1 Cer va Key không đúng với Imei máy của bạn. cũng có thể là file install bị lỗi.
kiểm trả trong C:\sys\bin có file installserver.exe chưa bạn nhé.
Mới cập nhật các file installsever cho từng dòng máy cụ thể. các bác cài nhớ để ý nhé.
teok4
ĐẠI BÀNG
12 năm
em lam như hương dẫn đến lúc vào rompatcher thì báo \sys\bin\patcher*.LDD NOT FOUND
VẬY LÀM SAO BÁC
bạn thao tác lại các bước xem sao. bạn chỉ cái đường dẫn kia mình không hiểu gì hết.
ở C:\sys\bin phải có file instalsever.exe thì mới hack thành công. chúc bạn thành công.
sao e k cai\ dc. File installserver.exe thế n cứ báo no veview found hjx jup' e caí e down cái bản cho e71 oy mà không được
installserver.exe không phải là file cài đặt. Nó là file được đưa vào hệ thống để hoàn tất việc hack nhé. Hãy đọc lại hướng dẫn đi @b2utylove. Chúc vui và thành công!
Post by NOKIA N82.
cám ơn bạn nhiều nhé mình đã hack thành công trên con E71 của mình,thanks bạn nhiều nhé!:eek:
báo cáo các anh em đã làm được rồi thank mấy anh rất la nhìu nha
aphu1080
TÍCH CỰC
12 năm
chưa có key, cer sao cài được x-plorer bạn? Fw 510 thì hack phiên bản của bạn là không thể. Đến giờ mình vẫn chưa hack được.
Hãx thực hiện theo phương pháp của @dungmusic đi. Thành công 100%.
Hackphone thành công!
Post by NOKIA N82.
m dùng x6 phần mềm v31 va đã hack,jờ m muốn xóa hack và nâng cấp lên v40 để hack được k,và xoá hack bằng cách nàô. Mong dúp đỡ
bạn nâng cấp Frimwave không cần xóa HACK bạn nhé. cứ nâng cấp như bình thường lên bản v40 rồi lại thực hiện HACK máy lại.

---------- Post added at 05:43 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

Vào thư mục lắp đặt->quản lý ứng dụng-> lựa chọn-> Cài đặt-> cài đặt phần mềm chọn Tất cả. bạn sẽ cài đặt đực X- Plore.
bạn vào đây tải X-plore nhé : http://www.lonelycatgames.com/?app=xplore&page=download&platform=symbian&version=1_56
cho hỏi nó không cho cài x-plore thì làm sao ?
Em đã thực hiện các bước mà @dungmusic đã nói ở bài 72 trên chưa?
Post by NOKIA N82.
ukm. e thu dung tren n96 va` da~ thanh cong moi day luon, cam on cac bac nhieu nha. may lau e lo cong kiem.hj

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019