HACK PHONE không cần CER và KEY hay HELLOX THÀNH CÔNG 100%

dungmusic
12/10/2011 9:13Phản hồi: 1.782
1.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn thực hiện đúng theo hướng dẫn sẽ Hack thành công.
bạn cho mình hỏi khi cài cái mobile securtiy thì trong các ứng dụng đã cài đặt có tới 2 cái, 1 là mobile security và mobile security core.
Hơn nữa khi đến bước 4 thì không vào được ứng dụng này, phải làm thế nào, làm ơn chỉ giúp mình!
Thanks!

---------- Post added at 03:43 AM ---------- Previous post was at 03:40 AM ----------

mà khi cài xong nó cũng k đòi restart nữa
@b.leduy hãy đọc kỹ lại hướng dẫn của chủ Top và các bài trả lời các vưng mắc là OK. Chắc là @b.leduy có nhầm chỗ nào đó. Chúc vui và thành công!
Post by NOKIA N82.
thack bac nay nha,hack nhanh thiet do
sao mình làm tới bước vô cái app.manager thi nó ko cho vào vậy. nó đứng 1 hồi lâu rồi tự thoát ra luôn ....?
đã thành công trên E71.thank chủ thớt...........
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao e làm xong rồi h cài các app nó báo là tập tin bị lỗi vậy các bác có bác nào giúp e cái :skip: e thanks trước
@cheekxdown đã hoàn thiện công đoạn hack? Đã coppy installserver.exe vào C:\sys\bin chưa? Và các files cài báo lỗi chi tiết ntn vậy? Hãy chi tiết hơn để mọi người biết còn giúp đỡ.
Post by NOKIA N82.
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
e đã làm xong y chang như trên kia rồi! vừa nhấp vào nó báo là tập tin bị lỗi . h cái explore cũng vào k được luôn. xóa nó cũng chả cho xóa nữa. h chả biết làm sao nữa!
Các files đó, như vậy là lỗi rồi. @cheekydown hãy lấy file mới từ DĐ về cài xem. X-plore thì tắt máy khởi động lại, vào xem. Nếu không được thì cài bản khác. Chúc vui và thành công!
Post by NOKIA N82.
Bạn dùng máy gì? Nếu là FP2 thì vào ROMPatcher apply cái patch installserver xem.
WÀY! Ka quên mất khoản này, @ngod4ihiep à. Tội lỗi, tội lỗi. 1 bài học nhớ đời. Thanks @ngod4ihiep.
Post by NOKIA N82.
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
down thử trên cái nokia store nó cũng chả cho cài luôn. bó tay.com

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

e dùng nokia version 9.4 s60v5 ạ. bật cái đó nó là màu xanh không phải là màu đỏ
Apply nó hiện màu xanh lá cây là ok đó bạn, thử cài một phần mềm thử xem.
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó xanh để nó chưng chơi hay sao ấy! e cài tất cả các loại file sis nó báo là tập tin bị lỗi. còn file jar nó cho cài bình thường không hiểu luôn!
sao may cua em cai antivirut thi dung may lun. ko tat nguon dc nua.huhu
thấy bảo cái này không phải máy nào cũng làm được. nếu không làm được bạn tìm hiểu cách khác xem sao.
Pysyren
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank nha mình hack dc trên n81 rùi , ak mà bạn sao khi lam xong mình có thể xoa rompatch ko bạn
Theo ngu ý của hạ thì Rom nên để, không nên gỡ bỏ.
Post by NOKIA N82.
Đại Ca phát biểu câu thật là Hooligan 😁
buoc 9 minh khong ro lam,pro noi ro jup minh voi
add nick citybloxx@yahoo.com mình hướng dẫn luôn cho. 😁
@kydanh9 Cám ơn Kydanh9 nhiều nhiều nhé.
Thanks. Mới xong con E63. >😁<
Mình làm như hướng dẫn và đã hack thành công con E63. Cảm ơn bạn đã hướng dẫn rất cụ thể. Chúc bạn luôn vui vẻ.
rat cam on ban dung da chia se va huong dan cu the .minh da test thanh cong c6-01 .minh muon hack lau lam roi ma khong duoc .cam on ban dung nhieu lam
nbkpr0
TÍCH CỰC
12 năm
vậy là ko cần dùng phonix nữa roài :adolf:
bạn ơi, sao mình cài x plore ko dc vậy> nó biểu chứng chỉ bị lỗi, phải làm sao đây bạn
Hãy đọc bài số 72 của @dungmusic tại topic này.
Chúc vui và thành công!
Post by NOKIA N82.
tk bạn nha . mình thành công trên E71 rồi . tk tk tk
Chúc mừng @vutung23 đã thành công. Cách này rất dễ thực hiện, chỉ cần chú tâm vào hướng dẫn là thành công ngay.
Xin chúc mừng. Hãy Cảm ơn chủ thớt!
Post by NOKIA N82.
e75 fw 211.12.01 buoc 9 vào ROMpatcher hiện no data
help
Down bản Ronpatcher 2.3 full cài đi bạn.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
2.3 ko cài dc bạn ah
thế nó báo giờ. bạn phải nói rõ chứ. nói chung quá.
giúp mình với.làm đến đây "Truy cập Anti-Virus Vào Options
- Quarantine list" thì chương trình diệt virut tự out ra ngoài là sao vậy
Có chắc chắn trong qúa trình thực hiện không sai xót chứ? Hãy kiểm tra lại như @ngod4ihiep đã nói. Đã có rất nhiều người thành công rồi.
Post by NOKIA N82.
@Pro.nightstalker cai dat dweb trên thẻ nhớ ko cài trên bọ nhớ dt nha bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019