Hack root cho HTC Hero....!

Thảo luận trong 'THAY ĐỔI - NÂNG CẤP FIRMWARE' bắt đầu bởi spiderman_anhvu, 22/8/09.

1. rooney20

rooney20 Thành viên

em làm đến bước gõ (fastboot boot cm-hero-recovery.img) để khởi đọng chế độ recovery thì máy báo lỗi không download được!
  2. 76224764

76224764 Thành viên

cái file recovery bi die r bác ơi...:D
  3. ypmv2

ypmv2 Thành viên

Mình mới dùng con HTC hero nên không hiểu lắm, bạn mình mới gửi về cho con từ đài loan về (nó làm trong cty HTC) hiện tại đang chạy FW 2.1.
    cài được nhiều phần mềm nhưng không phải là tất cả, vậy mình phải hack room hay gì đó bắt đầu từ đâu vậy? mong các bác thông cảm và cho em câu trả lời.
  4. xdaatom21

xdaatom21 Thành viên

5. Tuxedo862010

Tuxedo862010 Thành viên

mình cần 1 bản rom thật ổn dịnh cho hẻro , pin tốt , chơi game lướt web tốt . ae ai có shảre mình với ...
  6. notorong

notorong Thành viên

em sai htc hero khi mo len hien len www lauchẻrpro.com khong vao man hinh ching duoc bac nao chi cho em voi
  7. MTtelekom

MTtelekom Thành viên

link down recovery die rồi,cho mình link mới đi.Cho hỏi là HTc Hero bị "khùng" cảm ứng có khi nào do ROM k?Hay là hư phần cứng.tks all
  8. bach174

bach174 Thành viên

Các bác cho em hỏi em hack root rồi giờ con hero nó báo có update soft mới , em muốn bỏ hack root đi để update qua OTA thì làm thế nào ah :(
  9. TIM®

TIM® Thành viên

10. tatthanhtatthanh1975

tatthanhtatthanh1975 Thành viên

địa chỉ cài đặt hack root cho htc hero?

các bác làm ơn chỉ dẫn cho tôi địa chỉ có thể hack rỏot con htc A 6262 với. Tôi mang qua Nhật Cường mấy bữa nay rồi mà KTV không tài nào làm được. nản quá! Bây giờ toàn bộ dữ liệu vẫn đang ở máy không thể chuyển lên thẻ được Hic! Bác nào giúp được xin hậu tạ một chầu cafe. hhihihi
    ĐT của tôi: 0904227585
    Thank every body:stomp:
  11. Salem_hp

Salem_hp Thành viên

Các bác cho em cái file recovery được ko, file của bác chủ thớt die mất oy, em mới vóc sang HTC các bác chỉ em cái nhé...
  12. babylion_dp37

babylion_dp37 Thành viên

bác ơi link recovery của bác die r, bác fix lại dùm e được không, e đang mày mò thấy cách của bác nhưng tội 1 cái là không down được cái recovery. bác fix lại dùm e với nhé. or bác up lên tinhte cũng oke. tks bác trước nhé
  13. ga_36

ga_36 Thành viên

vuhai6
    anh cho em hoi chut may cua em (htc hero mau trang) em dat ma bao ve, ban em muon no an lung tung gio may bi khoa ko vao dc . anh cho em hoi gio phai lam sao ah
    em o thanh hoa
    neu nhan dc tin nhan anh nt hoac goi ho em vi gio em rat can
    em rat cam on anh
    so dien thoai cua em la 0979192113
  14. ga_36

ga_36 Thành viên

vuhai6
    anh cho em hoi chut may cua em (htc hero mau trang) em dat ma bao ve, ban em muon no an lung tung gio may bi khoa ko vao dc . anh cho em hoi gio phai lam sao ah
    em o thanh hoa
    neu nhan dc tin nhan anh nt hoac goi ho em vi gio em rat can
    em rat cam on anh
    so dien thoai cua em la 0979192113
  15. dangkyqd

dangkyqd Thành viên

mình load về vài cài nhưng khi cài phần mềm báo lỗi error: failed to find java.exe on the system
    đã "tới thăm" java.oracle.com để load soft nhưng load xong cài không thành công, chán hẳn tịt luôn ở bước 1
  16. draculaacma

draculaacma Thành viên

bạn ơi bản này có cài được viper ko,nếu mún giảm room xuong 2.1 phải root à