Hackphone 5230 V40.0.003

traicauhd
19/1/2011 11:5Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E đã hack rất nhiều lần rồi. Nhưng cứ đến cái Press power on now .... no lại hiên là not foud chứ hok phải là foud . Xong nó dừng luôn. hok hack được nữa.... hx
Khi nó bảo bạn ấn nút nguồn,bạn nhớ nhấp nhấp nút nguồn thôi thì sẽ đc.chứ đừng giữ nút nguồn lâu.
hack thành công . hehe thank bác nhiệt tình...
thank mồm k thôi à bạn.:throwball:
anh traicau ơi , sao em dùng Navifỉm để down fw về thi thấy ngoài cai fw 40.0.3 còn có thêm bản mới nữa là 40.6.3 , vậy mình nên xài cái nào, anh sử dụng và hạck bản 40.6.3 thử chưa anh . anh test và phản hồi cho em biết với nha, thanks anh
Bản v40.6.003 chưa hỗ trợ các máy của việt nam vì vậy mình cũng ko up bản này?
theo mình thì mọi người up bản v40.0.003 thi tốt hơn? phiên bản kia mặc định ko có tiếng việt....có thể thêm vào nhưng mình ko thích dùng bản như vậy.........?
Bác ơi cách hack này dùng được cho máy chưa up fw bao giờ không ?
có bạn ah? bạn cứ làm luôn theo bài viết hướng dẫn thui...................
các a oi hum e hack xong la con 5230 cua e no die lun ui.huhuhu.bat nguon cung k len nữa ùi.ai giúp e với............................
giơ e mún hack wa ma sợ ................huhu!ai giúp e với
tải cái này về rồi làm theo thôi.:smoke:
hướng dẫn cứu máy deadphone bằng phoenix.zip
quyetchi90
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho e hỏi ti máy e đã là bản 40.0.03 rồi thì có cần down mấy file trong navi nữa k? (mà thực ra thì e cũng k down k đc.hjx) hay là hack luôn. E mới làm lần đầu nên k biết 😔(
Bạn vẫn phải tải về bạn ah? vẫn tiến hành làm như hướng dẫn.............?

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:24 AM ----------

Bạn chú ý khi tải phiên bản từ navi về nha nếu bạn chọn ko đúng với mã code của máy bạn là sẽ bị die phone đó...?
Bạn làm lại nhé.................................Hd ở trên mình có nói rõ rồi đó...........?
lclam7
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mấy bác cho em hỏi bản Fw v40 này có ưu điểm gì hơn bản cũ k ? Nếu đem so sánh với bản CFW C6 v21 thì cái nàp hơn ....? Mấy bác cho ý kiến phát, đang phân vân không biết nên Flash cái nào ....? :-D
lclam7
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic k bác nào góp ý hộ e à, bác traicau bít hôk, chỉ giùm e cái 😔(
Hoi anh traicau

anh traicau oi, cho e hoi truoc khi hackphone thi minh phai sao luu du lieu, gio em dung pc suite de sao luu thi phai chon sao luu cai gi de luu lai nhung chuong trinh minh da cai dat ha anh, chu moi lan hack xong em phai cai lai chuong trinh tu dau met qua ( lan dau tien em chon sao luu tat ca danh ba, chi muc, cac file... nhung hack xong bung ra lai thi co chuong trinh cu chay duoc , co cai khong chay) e cam on anh nhiu
Bạn cài thêm phần mền mình đính kèm phía dưới vào máy nha?
sau khi cài xong bạn chép các ứng dụng cần cài đặt vào các thư mục sau:
E:\ThinkChange\c\ (cài vào bộ nhớ máy)
E:\ThinkChange\e\ (cài vào thẻ nhớ)
sau khi chép xong bạn vào chạy phần mềm này nhấn Opitions chọn "StartInstall" để tiến hành cài đặt các chương trình...............?
AutoInstaller_S60_5.rar
ua~ anh traicau, minh cai chuong trinh nay vao dien thoai sau khi hack xong ha anh ? no co tac dung gi vay anh ? co phai la tu dong cai dat tat ca cac chuong trinh 1 lan cho minh ko anh?:p . em cam on anh nhiu hihi

---------- Post added at 08:35 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

ah, ma ý em không phải vậy. ý em là như ta không còn các file sis cài đặt chương trình nữa, đã cài xong trong máy 5230 rồi, h trước khi hack phải sao lưu thế nào để khi hack xong thi bung ra sử dung các chương trinh cũ như từ đầu,
anh ơi cho em hỏi : sau khi làm các bước như trên đến bước ấn chữ FLASH thì nó hiện ra chữ này ( Can't detect flashing server! ) là sao ạk . Xin các anh chỉ giúp với em mới dùng s60v5
Kiểm tra lại tên các file trong RM-588 nhé?
mà có phải bạn pm mình qua yahoo ko nhỉ........?
ak a ơi cho e hỏi sao con 5230 của e k hack dc bằng hellox nhỉ!may e v40.003 !ai giúp e với ........!e thank trước!
bó tay,thế topic này sao k dạy mọi người hack bằng heloox mà phải dạy mọi người hack bằng phoenix để làm j hả pro....!:smoke::devil:
không thể hack bằng helloOX được đâu bạn ah..............?
cách hack mình hd khá chi tiết rồi mà mọi người đều có thể làm được.
thuy e đã tìm thấy con n5230 cùi bắp của e , nhưng nó lại có lỗi như thế này ( Error reading phone init data... ) là sao ạk . e ko pm yahoo anh đâu
Gago204
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn xem lại cái đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588 đã đặt tên chuẩn chưa?
bác nào o Ha Long hackphone giúp e voi duoc khong? E làm hoài k duoc hjx. SDT e 0936855811 bác nào giúp e xin hâu ta
anh oi cho e hoi, hack phone xog oy sao mo may k len jay, luc doi cho no chay do no hieu len khung chon yes hoac no la sao ja pmm dum e nha, come_on_baby_kissme[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn
lclam7
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rất cảm ơn anh HUy Chiều, các bản CFW của anh dùng rất chuẩn và có chất lượng, mong anh sớm ra bản Symbian^3 cho 5230 v40. ........:running::running:😁
cho mình hỏi là : ko cần cab nối đt và máy tính thì có hack đc ko. và có cần phải lấy cẻ , key gì đó ko. cảm ơn nhìu
bạn có coi hướng dẫn không vậy?
ko có cap usb thi không làm được đâu..........?
file cer và key thi không dùng hack bản v40 được............?
đã duyệt,chúc thành công.:smoke:
bạn coi lại phiển bản mà bạn tải về nhé?
phiên bản trong hìn là ở châu âu mà có phải cho máy vn mình đâu.......?
Cac ban oi!Minh cung dang dung va dang hack con 5230 RM.588 v40.003.Minh da xem trong tinhte.Co trang noi la may nay ko hack duoc bang helloox.Chi hack duoc bang phoenix thoi.minh chua thu hack bang phoenix.Vay cac ban thu nha.
Sao e hack bản nào của anh cũng bị lỗi phần phone setup ko vào được vậy ! bản trc cũng thế v này cũng thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019