Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hài lòng về Galaxy Note 2 sau 2 tuần sử dụng(pin+đa nhiệm tốt+màn hình )

lehuy7777
19/10/2012 10:49Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ckh0nda
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái gì cũng được hết chỉ có camera là không được thôi. Hình bị cát nhiều và zoom lại bị bể cát nhiều hơn nữa.
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh mua may thi dem ra Decan Saigon tren 3/2 gan chua quoc tu giam dán man hinh va vien benzen luon.may minh bay gio ko 1 vet seo nao het hahaha....
ctn100
CAO CẤP
11 năm
@lehuy7777 Dán cái viền benzen lun hả a? dzậy khi miếng đó cái benzen có ảnh hưởng gì ko? với lại có nên dán camera lun ko ạ?
@lehuy7777 viền benzen là j vậy bác @@
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luczech Viền bezen là viền kim loại cuả máy đó bạn
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dán viền bezen bình thường chứ không có bị gì̀ đâu.camera ban cu xai binh thuong khong can dan.vi dan camera se anh huong den chat luong anh chup
xài sexy thấy con màu xám nhìn thấy sang quá.ko bít nữa ra phu kiện Flip Cover chính hãng nên mua ko mấy bác?thấy che cái đèn led mấy đi rùi 😔
Các bác cho em hỏi Pin sạc lần đầu có cần sạc 8 giờ không bác!
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng rồi bạn
mình cá rằng anh em nào cũng hài lòng với em này đây là điện thoại mình hài hòng 1 cách toàn diện. đặc biệt là pin. mọi máy khác mình dùng chỉ vừa đủ 1 ngày mà dùng khá tiết kiệm, còn với note 2 dùng thoải mái mà phải 2 ngày mới hết 😁
Love Note 2♥{}🆒. Dont know why I did spend so much on Apple' shitty stuffs:mad:

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
freedom with Samsung galaxy Note 2
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
TPHCM có bạn nào đổi Note 2 màu trắng lấy Note 2 xám titan không?( hàng chính hãng).........Huy thích màu Xám Titan Hơn màu trắng......lưu ý là mình chỉ đổi máy chính hãng...vì máy mình là máy chính hãng...không đổi hàng xách tay
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
đừng lăn tăn em Lg G.....Lg từ xưa đến giờ lúc nào cũng tiên phong đầu tiên.nhưng khi về đích thì thất bại.....những nhược điểm là:Lg pin yếu và rớt giá có thể nói là rơi tự do.......galaxy Note 2 sớm muộn gì cũng dc nâng cấp lên 4.2 sớm hơn các hãng khác.đó là lời hứa của lập trình viên samsung.nếu có đổi thì Huy chờ tháng 2 năm sau đổi con Galaxy S4 hoặc là Note 2.............
@lehuy7777 Minh cung la fan iphone 1 thoi rui chuyen sang htc sai da doi bay gio chuyen sang note1 rui note2 hok bit tiep theo la gi nua day ma minh thich ss thật đẹp và sang trọng. Va fai nói rang cau hinh luon dẫn đầu
Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn tổng quan thì Note 2 bay gio khong co doi thu.mac du cac con smartphone khac du dung chíp 4 nhân S4 pro mạnh hơn chip cua Samsung.nhung nhìn toàn diện về cả phần mềm lẫn phần cứng thì Note 2 mới là vị vua thật sự
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
up
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ông hoàng bà chúa năm nay vẫn là Galaxy. Cố lên Samsung.hay lang nghe nhung gi nguoi tieu dung can roi san pham se ngsy càng ngày càng mang tính nhân bản hơn chỉ là 1 món trang sức như Apple
ctn100
CAO CẤP
11 năm
@lehuy7777 Hahaha..bác cuồng quá rồi, coi chừng mấy Ifan nó dzô chữi nha ;)
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
LOL cạnh tranh lành mạnh. Nếu có ifan zo đây thi móc iphone 5 ra thi đấu voi note 2 coi ai thang.ai lam dc nhieu hon haha
123kts
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từ khi mang em nó về ipad của mình nằm một chổ.
Note 2 thay thế được chiếc đt và máy tính bảng mà trước giờ mình hay dùng.
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Haha Huy cung vay nak.latop quang qua 1 ben.ipad 3cung bi that sung quang qua cho thang em xai lol
Topic này ban đầu còn hấp dẫn bây giờ thì chán phèo vì chủ topic cuồng quá độ 😁
P/S : tui cũng mua Note 2 hơn 2 tuần rồi,rất thích nó nhưng ko cuồng nó bởi vì tóm lại nó cũng chỉ là cái điện thoại mà thôi,Samsung chế tạo ra Note 2 để nó phục vụ chúng ta mà thôi :D
Còn điều này nữa tui vẫn dùng Laptop để làm việc chứ ko quăng qua 1 bên,quăng Laptop để ôm con Note 2 có mà đói vỡ mồm :D
I like Note 2 but I'm not crazy so it 😁
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Haha.cai nay la cam hứng nhất thời. Vợ chồng mới cưới mà haha...Từ từ roi cung ly di cuoi con khac thosi lol

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019