Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hai video quảng cáo Galaxy Gear của Samsung: hay

cuhiep
7/10/2013 13:50Phản hồi: 192
Hai video quảng cáo Galaxy Gear của Samsung: hay
Samsung vừa tung ra hai video quảng cáo thiết bị đeo tay Galaxy Gear của hãng. Cả hai video Samsung đều muốn so sánh Galaxy Gear của họ như là thế hệ tiếp theo của những thiết bị đeo rất độc đáo, lạ và có vẻ như là chỉ xuất hiện trong phim hay trong các phát minh chứ chưa cái nào được làm và bán đại trà như là Gear. Tính năng đàm thoại qua Gear cũng được Samsung nhấn mạnh. So với các video quảng cáo trước đây của Samsung thì mình thích hai video này nhất.

192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"ring...ring" ............ alo, mấy giờ rồi? 😃
Dự : Rất nhiều hahaha sẽ trở lại trên môi 😁
@ViệtNamChampions thích cái avata của bác =))
@Susanaeleanor Thank bác quá khen rùi
....ôi....:eek:... nhìn cũng đẹp đấy....;).. .đeo cái này thì oách phải biết...!
....đa chức năng......vậy tổng thiệt hại là bao nhiêu cho " siêu phẩm " .... này...?..:rolleyes:

Gửi đi từ "xịt mát phôn" 5 ếch của Tèo Bánh Bèo
@chuong5580 .....:eek:... gì thế...?.... em GÁI chuong5580 này có vấn đề về ...nghe , đọc và hiểu tiếng ....hay bị ....sao thế....:mad:.. ?...đừng để người ta nói nặng mình mãi...!....:mad:...ăn no rồi đi gây sự mãi nhỉ ...?

p/s : xem ra nước đổ đầu vịt rồi anh Mistress 9 ơi...!....😕...😕.. . .em bái phục mức độ Trơ , Lì và Bựa của ....Samsung seeder này rồi...!..:rolleyes:

Gửi đi từ "xịt mát phôn" 5 ếch của Tèo Bánh Bèo
@Tèo bánh bèo Chú này đi đâu cũng phát ngôn SS seeder, giống như chú từng là seeder của SS mà bị quịt tiền nên tức anh ách à 😁
@Tèo bánh bèo hiện tại là ~6tr bác à.
Đồng hồ mà cũng sạc mỗi ngày 1 lần thì chịu rồi 😁
trông nó cũng cũ như trong mấy bộ phim kia vậy :d
xấu nhé
Nhạt như nước ốc 🆒
Mà sự thật mất lòng con này vừa xấu vừa đắt vừa vô dụng ra chỉ để samsung làm nền với thiên hạ ta đây cũng có sw ko thua kém thằng khác . Bác sfan nào cuồng bỏ 6 củ ra làm review cho samfan sướng cái nhỉ😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Chit Lee
TÍCH CỰC
10 năm
Mình thấy bình thường, có j hay đâu
hoan nghênh! ý tưởng thật tuyệt....nhưng sản phãm làm ra bị chê tơi bời ....:oops:
Tính tới hiện tại nó là đồng hồ có nhiều chức năng đáng mua nhất. Tuy nhiên kiểu dáng hợp với người tay to thôi, tay còi đeo thì ...
@nguyenlinh712 Có gì mà đang mua đâu. Xấu như ma
@trandinhdoan91 đồng hồ đeo tay ko đẹp thì vut...đả là đồ trang sức thì phải đẹp.:eek:
@trandinhdoan91 bạn nhìn ngoài thật chưa? hay lại xem ảnh rồi phán?
@nguyenlinh712 rất dễ để sờ hàng của samsung . bày ở khắp mặt trận cho người dân trải nghiệm . không biết bạn kia được coi ở ngoài chưa . Nhưng thấy nó xấu thật .
Chiêu QC lừa tinh của a sam thì thuộc hạng nhất rồi
.Mr.
TÍCH CỰC
10 năm
@Ga_depzai Bà chị bị Samsung nó lừa hay sao bảo nó thất đức, chắc chị " có " nhiều đức lắm nhỉ :D thứ ngồi nhà ăn bám như chị chắc " có nhiều đức " lắm 😔
xuanphucn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@.Mr. dập zái rồi thì ko ăn bám chắc cạp đất mà ăn sao :(
@xuanphucn Ờ thím😁 Phải nhanh gấp 10 lần chứ nhở sao có gấp đôi:D Ko như thế thì cũng cạp đất mà ăn thôi:D
meodenth
TÍCH CỰC
10 năm
@trandinhdoan91 sao bằng cái gì ấy mạnh gấp 5 lần cái cũ và gì gì đó người sống đc 😁
Lần đầu anh cuHiep khen thím Sam. Nhưng cũng chỉ dừng lại ở việc khen quảng cáo hay thôi. Thím ấy ăn ở thế nào cho mọi người ghen ăn tức...vậy trời???
@minhtamtranvan
Thôi thím, châm ngòi làm gì, khách quan đi, cũng bình thường thôi, quảng cáo hay mà 😁
@minhtamtranvan Có rất nhiều người ghét người khác chỉ đơn giản vì người ta thành công hơn mình, giỏi hơn mình. Đó gọi là đố kị.
Bạn là một trong số đó, ifans thì rất nhiều trong đó 😃
@KeVoDanh Thành công hơn ai,giỏi hơn ai.Dẫn chứng cụ thể đi bạn ?
ý tưởng và cách kết nối các đoạn phim của ss rất tuyệt vời.. xem mà cũng muốn sở hữu 1 e cho đủ bộ nhưng mua note3 xong hết tiền rồi.. ai tặng thì dùng thôi;))))))))))0
Kiểu dáng ko ổn rồi, người châu á tay nhỏ đeo dị đừng hỏi luôn
Làm nó hầm hố hơn cho máu, lắp thêm cái bắn kim thuốc mê vô làm thám tử🆒 conan lun

Gửi từ GT-S5360 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@kieuminhtien994 cái vụ conan này hay đấy bác
@kieuminhtien994 vậy thì dám cá với bác là rất nhiều người sử dụng sai mục đích và hot girl ra đường sẽ phải bọc thép 🆒
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
Có ai mua chưa 🆒
@tú tầu Hình như bác ấy tên Tài !
===========
Cái đồng hồ nhìn không được như kì vọng,nói thẳng ra là dưới điểm trung bình ! Đợi mấy hãng khác hoặc v2 của em nó xem thế nào !
@tú tầu Thật là BÁI PHỤC CC luôn đó,tại hạ cũng xem từ mấy hôm trước mà ko nhìn thấy.
@tú tầu Sàm sung tặng để quảng bá dùm đó. Mấy ông Mod mua iPhone 5C còn hy vọng bán lại chứ mua Gear thì lỗ quá , chắc là ôm luôn :p
Hay quá
Đó giờ rất thích bên marketing SS về lĩnh vực làm TVC, học hỏi dc 1 phần ý tưởng của họ thôi cũng đủ kiếm tiền ở VN rồi.

Con Gear này giá mà 4tr cũng làm 1 em. Gear cực kì hợp với dòng Note.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019