Hãng điện thoại skyphone

nhocwar
2/6/2012 10:22Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
sài hàng nào cũng là gia công của TQ cả thội, chỉ có kiểu thiết kế là đo VN mình k có cái độc quyền thôi, có tài chính thì linh kiện ngon, ít thì link kiện tạm tạm, yếu thì link kiện ý ẹ, 2 thằng này đều BH 1 năm, nếu hết1 năm hư thì mua cái khác, chỉ sợ gần hết nó mới hành thế là khổ thôỉi. còn sài hàng chính hảng thì số tiền bỏ ra mua máy chỉ chiếm 1/3 còn tiền trả cho tụi nó về vấn đề mua thương hiệu, marketting, quảng cáo, nhân viên, đại lý cấp 1, 2... chiếm 2/3 cái máy rồi. mà ng VN mình cũng lạ mắc cũng chê, mà rẽ quá cũng chê, cứ đòi vừa rẽ vừa xịn mới đau. Nghĩ con người cũng vui nhở
nói chung là xài rồi mới bít..hàng nào cũng zậy
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
@hutmau101 thế bác sài chưa nhở, cho cái đánh giá cụ thể và khách quang cái coi
@riverlong mình đã test thử rồi thấy ok nhung chụp hình thi hơi yếu so với quãng cáo..chỉ sợ độ bền
@hutmau101 tưởng đang xin tư vấn bên box tư vấn mà giờ đã nói test rồi😕.chân gỗ chăng :eek:
@Nguyenhiepsd1 Không có gì phải nghi ngờ ;))

Ai nói hàng nào xài cũng vậy thì đem 1 con sky phone với 1 con sky pantech ra đọ biết liền, thua bắt xác 😆
Chuẩn luôn 😁:D

Gửi từ IM-A770K của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Sao lại quan trọng TQ,HQ,Đài Loan nhỉ ,có là hãng nào,nước nào đi nữa thì cũng không quan trọng,trong đây đã có ai cầm trên tay cái máy đó chưa,mình chưa sở hữu nhưng cũng đã cầm & sử dụng con H8 của HK rồi,nó quảng cáo cũng đúng đó chứ,độ bền thì chưa biết,nhưng hiệu năng thì hơn hẳn con galaxy ace minh mua gần 7tr,những game khủng nó cày tốt ,trong khi con ss ace mình wap ram,ép xung thì cũng chẳng ăn thua(đảm bảo 100% nếu có ai dùng thử cũng sẽ có ý kiến như mình)
con Sky này thì chắc chắn là "bình mới rượu cũ " rồi,tính năng, cấu hình như nhau,nào là HK,Sài Gòn phone,giờ là Sky.Nước mình chưa doanh nghiệp nào có đủ điều kiện để làm ra 1 cái smarphone,họ chọn con đường "đi mượn của người khác làm của mình " cũng là cách hay,mong rằng đay là bước khởi đầu để sau này có 1 chiếc smarphone made in ....,riêng mình nếu tốt thì mình sài,ai quảng cáo cũng mặc kệ,cứ sờ tận tay rồi cảm nhận là tinhte nhất
@ngocqui91 Bạn gõ tiếng việt có dấu dùm với xài s2 mà k lẽ k có "go tieng viet 3 donut" hay sao. Đọc nhức hết cả mắt.

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
@le_huynh2000 Bạn lên trung tâm của Samsung xem có,chip nào như bọn hk nói đi, xl chắc bạn nghe bọn nhái nổ quá nên k biết gì công nghệ trong nước, viettel đã sản xuất ra smartphone chính hãng rùi đó

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@ngocqui91 Bác này hiểu biết về công nghệ vãi, đọc hài vãi xoài ra
Chủ yếu là nó nhái kiểu dáng với tung hô quá lố thôi. Dùng thì mượt nhưng mà bền thì ...

Send from my Gionee b168 using Tinhte.vn
tienquoc113
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toàn cu rãnh, chưa qua xem máy của họ thì đừng đánh giá, cái dân ngu là cái dân chỉ nói dựa trên sự chủ quan và sự tỏ ra nguy hiểm của mình, tớ đã qua xem và thấy rất hài lòng dù chưa có tiền để mua.
@tienquoc113 Chú mới rãnh đó. Việc j fải xem máy của bọn tàu khựa. Ai ham rẻ thì cứ mà xem rồi ôm về mà làm đồ chặn giấy.
Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
cabeovkx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung là chỉ có thể dùng máy rồi mới có thể có ý kiến chính xác được,chứ không nên vì xuất xứ china mà có ý kiến vùi dập nó . Mặc dù em là người Việt yêu nước,không có ý lăng xê cho china,nhưng chúng ta không thể phủ nhận là linh kiện điện thoại của hàng chính hãng các thương hiệu nổi tiếng đều từ china mà ra đấy thôi. Nếu tẩy chay hàng china,vậy chứ iphone có bao nhiu % linh kiện từ china đây ? H8 thì em chưa dùng,nhưng hkphone revo em đã đc dùng qua,chạy đc androi 4.0,hiệu năng đo đc >2200 điểm,game HD,3d chạy không giật. Những cái đó thì ai có thể quảng cáo không đc,do ng dùng cảm nhận thôi,theo ý kiến chủ quan của em thì cảm ứng ko đc như p500 nhưng hiệu năng thì ăn đứt rồi

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
@Ninjaling bác cho e xin cái địa chỉ bán đúng giá mà hàng chất, đầy sự tín nhiệm của ae trên TT đi, ê đang muốn mua máy nè
@riverlong didongmango trên comment của bác ấy đấy.
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
@Nguyenhiepsd1 uy tín nhg bán giá chát quá và ở tận HN lận buòn như con chuồn chuồn
cabeovkx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@riverlong đồng ý với bác,giá ở đó mắc hơn cellphones
rồi, cao nhân "made in china" rồi.
Vi ko co tien ma muon mua may co cau hinh chay on flash len hum no minh mua lieu em re vo .den nay da duoc mot thang , thay may cau hinh rat duoc. Minh cung tes thu bang du cac phan mem cham diem hon han nhung con su dung chipset 1g khac , tes bang cpu benchek con hien thi cpu chay o xung nhip 2ghz man hinh to let hon han galaxy ace . Nhuoc diem la dung nau co hien tuong nong may . Pin chi duoc 4 tieng dung lien tuc neu de do sang man hinh 20 % . Loa hoi re . Vo may ko tot re xuoc Noi chung bo 4 trieu ra mua den gio minh chua hoi han

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Revo sao cmt bằng s2 ta

Send from my Gionee b168 using Tinhte.vn
Chém còn chả biết đường mà chém.viết thì sai chính tả tùm lum.con cpu điện thoại nào ép xung dc 100% kiểu ấy,ép xong dùng tản nhiệt nước hay nitro lỏng?mà máy đấy dùng cpu mediatek thì ép vào mắt.bệnh thì bệnh vừa phải thôi.
bạn Nguyenhiepsd1 nguy hiểm vãi xoài!!! chưa xài mà nói như thật!!!
Giống y như lúc mình mua con Ford Fiesta, 1 số thằng bựa lên comment nào là chạy chán, tốn xăng 11L/100km... xin lỗi các bố...xe nhà em chạy có 8L/100km... Nói chung, mình khuyên các bạn, thực sự cảm nhận hãy cho ý kiến, đừng tưởng tượng ra rồi chém gió bầy đàn... Ông leader làm cùng chỗ mình xài con dt Trung Quốc bình thường..xài được 3 năm nay, đã hư hỏng gì đâu!!!
Toàn lũ ăn ốc nói mò..
@fanomu Xin lỗi bạn, ông leader mình mua con dt tàu cảm ứng có 1tr5 thôi, chả phải Trung ương gì hết... mình chỉ nói những thứ mình thực sự nhìn thấy 😃
Cat2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
@naruto241287 nảuto chém gió phóng phi tiêu vù vù nhỉ, đem xe hơi ra hù ae kìa hâhhahaahaahha................. tưởng mình nhà chú có xe hơi hả :eek:
@Cat2011 chả hù dọa ai, tôi chỉ nói thực tế tôi biết...xe hơi chả to tát gì cả, đối vs tôi hay mọi người nó chỉ là phương tiện đi lại, thế thôi. Nói năng chả suy nghĩ gì,haizzz. Lũ TROLL trong topic này hả? bạn đếm đi, tui đếm cũng được chục thằng 😃
@naruto241287 xài con tàu thằng bạn học bên trung quốc mang về nguyên box, xài 3 tháng liệt cảm ứng, muốn mở khóa màn hình thiếu điều lấy xe cột vào mà kéo
trên mạng quảng cáo, dĩ nhiên quảng cáo thì chả bao giờ chính xác, có thể sai lệch, nhưng khi cảm nhận thì thấy nó tầm khoảng 8L/100km trong nội thành, đường trường thì tầm 6,5-7L/100km, còn bạn lên mạng mà đọc mấy con TROLL nó cmt như kiểu nó đi xe đấy chán rồi hay sao ấy, dis, đọc mà tức éo chịu được.... đéo bik bọn đấy có tiền mua xe máy hay không nữa =]]
chả liên quan..nhưng cái cách TROLL thì giống nhau vãi xoài 😆.... đúng là tiền nào của nấy nhưng cũng có câu của bền tại người...Các bố xài như phá rồi bảo nó ko bền.haizzz... Tôi cũng chả ưa gì đồ Trung Quốc, trên người tôi chả có món gì của TQ cả, nhưng tôi ko thành kiến với nó, bởi vì 1 điều tôi chưa xài nên tôi ko dám cho ý kiến... tôi nói ra để giảm bớt cái bọn TROLL, đừng vào phán ầm ầm, góp ý cho người ta phải dựa trên kinh nghiệm thực tế...nghe lõm bõm ở đâu, hoặc ngồi đoán rồi phán.tôi ko thích - kể cả cái skyphone hay HKphone dởm thiệt, nhưng tôi đánh giá cao những ai góp ý chân thành, còn hơn cái lũ TROLL
d7293
CAO CẤP
12 năm
@naruto241287 Bạn đừng vơ đũa cả nắm như vậy, bạn không dùng thì bạn không có tư cách phán người khác troll, còn người khác dùng, anh em bạn bè người ta dùng rồi có kết luận như vậy. Tất nhiên cũng có người nói không căn cứ, có thể người ta không dám dùng vì người ta nghĩ đó là hàng k tốt, quảng cáo sai sự thật và dìm hàng các hãng nổi tiếng
@d7293 thì tôi bảo, tôi nói ra để giảm bớt lũ TROLL, còn ai đã dùng rồi mà cmt, tôi đều thấy thích thú 😃, tôi không dùng nhưng tôi ko TROLL, tôi lắng nghe, nhưng thấy TROLL nhiều thì tôi lên tiếng, vậy thôi!!
đọc topic từ đầu đến cuối, 10 đứa thì hết 7 -8 đứa troll, còn lại có 1 -2 người góp ý chân thành, đọc mà nản
So smart phone với xe thì bác là con troll tiếp theo đấy.mở mồm ra kêu người khác troll mà ko biết bản thân là kẻ troll ngoại hạng.
So smart phone với xe thì bác là con troll tiếp theo đấy.mở mồm ra kêu người khác troll mà ko biết bản thân là kẻ troll ngoại hạng.
@Nguyenhiepsd1 bạn ko hiểu ý tôi, tôi ko so xe + smart fone 😃. tôi chỉ nói lúc tôi mua xe cũng gặp lũ TROLL y như trong topic này.thế thôi. đọc kỹ rồi hãy phát biểu bạn nhé =]], đấy cũng là 1 dạng troll đó bạn à
@Nguyenhiepsd1 nó tranh thủ nó có xe đó, có j đâu mà thắc mắc:rolleyes:
Cho hỏi lũ troll mà bác bảo trong cái topic này là những ai thế?tôi thì đã dùng qua mới nhận xét nên chả dám nhận chữ troll của bác đâu.
Cho hỏi lũ troll mà bác bảo trong cái topic này là những ai thế?tôi thì đã dùng qua mới nhận xét nên chả dám nhận chữ troll của bác đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019