Hãng điện thoại skyphone

nhocwar
2/6/2012 10:22Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tôi chả dám so với ai, nhưng tôi tự tin vào những gì tôi làm được bằng sức lao động của tôi...đó là điều đáng tự hào, tôi chả phải xấu hổ điều gì !! Như tôi đã nói cảm nhận và góp ý nên từ thực tế mà ra, thế thôi...cái xe tôi đem ra nói, bởi vì tôi gặp trường hợp TROLL trong lúc xin ý kiến mua xe, đó là thực tế tôi gặp thì tôi nói chả khoe khoang hay hù dọa gì bạn cả
chu top dang noi moi nguoi cho y kien thi bac bao la troll. Vay bac cho em hoi cau nay voi : 1 cai dien thoai hang gia cong kem chat luong linh kien thi ngoai cai cpu cua mediatek( em cung khong nho ten hang lam) ra thi cac linh kien khac deu khong ro ten tuoi nha san suat. Cac bac dung so sanh IP cung dung linh kien TQ noi the la khong hieu gi ve dien tu nha. dem so linh kien cua cac hang lon voi nhung co so san suat nho le o ben TQ thi em cung po tay.
1 chiec dien thoai nhu the thu hoi ai dam dam bao chat luong cua no ra sao? Nha bac co dieu kien thi khi nao ranh bac len qua trung quoc tham may khu cho Tham Quyen thi bac se thay nhung mat hang nay ben day ban rat re chi khoan tren 2 trieu thoi. Con dem so hang nay voi hang may hang lon ben TQ la 1 troi 1 vuc.
haizz, các bạn đọc topic đi, thế tại sao ngta hỏi đã ai xài chưa thì các bạn troll im re =]]
Cat2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
@naruto241287 Dạ ae yêu và hiểu biết công nghệ thì chắc ko bao giờ bỏ tiền ra mua hàng ko rõ chất lượng đâu bác, tiền triệu chứ có phải vài chục ngàn như cái radio china đâu. Buồn buồn ra showroom test máy thì chắc có nhiều, hiện nay có rất nhiều máy nội địa của Nhật, Hàn Quốc .... Rất tốt cả về giá và chất lượng thì tha hồ mà lựa chọn xài ko lăn tăn điều gì, còn hàng china nhái thì thua rồi, thấy chữ "nhái" đã sợ.
Chủ top có hỏi rõ ko?? ai xài sky fone cho ý kiến , có đưa ra 3 loại, mình đọc topic thấy toàn chê này chê kia, đến khi bạn hutmau hỏi đã ai xài chưa thì im re =]]]] , có phải TROLL ko?
@naruto241287 cau hoi cua bac em da noi o tren 1 cai dien thoai chi dk cai chip con lai deu khong ro nguon goc. chu yeu xuat phat tu cac co so tu nhan nho le ben Tham Quyen thi chat luon ra sao den nguoi Tau ho con keu. Thu hoi co may ai dam lam chuot bach vut 4 trieu om 1 cuc tuc
@anhchangdd123 ủa? sao bạn biết nó ko rõ nguồn gốc???? đến tận cửa hàng nó kiểm tra chưa???? bung máy ra chưa?? hay đoán mò??? bạn đến Thẩm Quyến rồi à?? sao biết ng Tàu ng ta chê???? sao bạn biết ngta bỏ tiền ra mua cục tức??? Cái điện thoại đủ để đáp ứng nhu cầu và kinh tế của người ta thì sao gọi là cục tức??? mình chưa hiểu?
@naruto241287 bac cu len gg xem may cai clip phau thuat HK thi biet linh kien no nhu the nao con co ca "cau day" nua do. skyphone, hk, SaiGon deu gia cong tai cac co so tu nhan cua TQ( khac voi gia cong tai cac co so lon nha) de cat giam chi phi hau het deu gia con = tay va su dung linh kien cua cac co so nho le. con viec mua 1 cai dien thoai 4 trieu linh kien khong dam bao thi ai dam bao chat luong cho no. Con bao hanh thi theo em bac dung mo. hieu nang va nhu cau thi nen mua may hang Trung Quoc co ten tuoi nhu HW, KT... hthi hon gia ca cung khong chenh nhau bao nhieu
voi lai 4 trieu voi 1 so nguoi la nho nhung cac bac co tinh lai xem 4 trieu day la bao nhieu thang luon co ban. voi 4 trieu do ta se lam dk bao viec co ich hon la viec mua 1 chiec dien thoai nhai tu mau ma, linh kien thi khong ro nguon goc, chat luon thi khong dk dam bao, bao hanh thi mang tinh chat "hanh" la chinh khong.
tren tinhte.vn cung co rat nhieu nguoi lam viec cho cac hang nay. Muc dich chinh cua ho la benh vuc cho san pham cua cong ty minh lam loang du luan mot cach gian tiep
nhìn mấy mẫu skyphone giống hkphone, chắc cùng đặt hàng sản xuất ở một nơi thôi, chỉ khác cái thương hiệu phân phối. mình cũng dùng con Revo của Hk rùi, nói chung cũng được so với cái giá tiền đó. Cơ bản ít tiền nên ko chạy theo thương hiệu sang đc. N dùng thấy hài lòng.
các bạn lớn mà các bạn không hiểu - các bạn thấy tôi nói thẳng, nói thật các bạn khó chịu, bảo tôi troll - Thế tôi hỏi các bạn , tôi ko xài tôi có dám cmt khen chê gì không mà các bạn bảo tôi troll? Tôi nêu ý kiến bởi vì có 1 số ng không xài nhưng cmt như là xài rồi - còn các bạn cần bằng chứng - tự mà đọc sẽ thấy! Ý kiến tôi nêu ra chỉ để làm diễn đàn đỡ bị lũ TROLL phá hoại, thế thôi, bạn nào Troll tự biết!!!
bac ghet TROLL nhung bac co biet nhung cm cua bac cung gop 1 phan vao phan tan du luan. Bac co dieu kien thi bac cu thu 1 lan ra may khu cho ben Thâm Quyen roi bac khac danh gia e cm dung khong, hay bac len gg tra cung dk.
@anhchangdd123 em ghét troll nên em chỉ cho 1 ý kiến, khổ cái các bác TROLL ko tha em!!! =]]]
Ôi cụ này nguy hiểm quá của bền tai người...cái thứ rởm bên trong còn đồ nhái,kém chất lượng thì của bền tại người vào mắt à...đếch làm gì nó cũng tự hư thì đê k mờ anh pét vào mặt chú 1 phát vỡ cái mõm PR
Bac cu den cua hang cua no tes thu di . Dung ngoi do ma tuong tung doan mo . Toi cung la nguoi rat get do nhai . Do tau khua

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
ngay cai ten hang skyphone cung da nhai thuong hieu sky 1 hang rat cu ten tuoi ben han. con day la so sanh hang han quoc xin voi hang nhai san xuat gia cong tai cac co so nho le ben TQ chu khong phai la may hang lon ben TQ . chat luong hang TQ chinh hang rat tot hieu nang va gia ca cung rat phu hop nh
con tu trang 3 den h em thay cm cua bac naruto khong phan tan du luan thi cung benh cho cai sky nay. xin loi bac ong ban bac xai dien thoai TQ cam ung 1m5, 3 nam roi chua hong thi bac nen lam cai topic chia se kinh nghiem cho ae
Mình chưa dùng con này nhưng đang dùng con h8-3g,thấy ổn đến bây h là được 2 tháng nhưng cũng chưa biết độ bền thế nào thôi,con này thì chắc cũng bình cũ rượu mới như các bác ở trên đã nói.
Skyphone - Điện thoại dành cho người sống trên mặt đất mà đầu óc lúc nào cũng nghĩ chuyện trên mây. Nói cho dễ hiễu, Skyphone - Smartphone nhái dành cho người tâm thần. Em xin hết!
moonpie
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao cứ để cái lũ TROLL viết không dấu lộng hành thế nhỉ??? Nhìn tức nổ đom đóm :mad:
Chỉ một câu thôi: CON LẠY CÁC THÁNH, CÁC THÍM... đúng là bầy đàn 😕
@moonpie bac co thay cai chu ky cua em khong the nhi" sent for motorola charm mb502" khong. bac cm tinhte the nay thi em cho bac len ban tho mat thoi
@anhchangdd123 ủa on đt là k đánh dấu đc hả bác, vậy cái bộ gõ tv để làm gì :|
@fanomu bac chi ho em xem bo go nao cai dk vao con motorola charm ma khong dinh loi em tang bac cai dien thoai
tienquoc113
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toàn một lũ ngu mà cứ tỏ ra mình nguy hiểm, tôi là dân kinh doanh lâu năm và từng trải rất nhiều, tôi rất buồn khi Việt Nam chúng ta có những con người rãnh như vậy. Tôi không ủng hộ ai cả nhưng tôi xấu hổ thay tại sao các bạn không là những con người thông minh và có ích cho xã hội Việt Nam. Mọi chuyện các bạn nói chỉ dựa trên sự đánh giá bảo thủ cá nhân mà không có một căn cứ thực tế nào, chỉ chừng đó thôi cũng đủ chứng tỏ các bạn là những con người luôn nghĩ là mình nguy hiểm dù trong mắt người khác bạn là những con người thấp kém của xã hội. Ý kiến của chủ thớt nêu ra là xin ý kiến các bạn, nếu bạn nào dùng rồi thì hãy nêu, nếu không dùng thì đóng góp chân thành chứ tôi thấy các bạn nói y như đúng rồi. Tôi chỉ thấy xấu hổ quá mà nói vậy, nếu có đụng chạm ai thì cũng xin bỏ qua và khuyên các bạn góp ý chân thành là: "Đừng bao giờ tranh luận với kẻ ngốc".
@tienquoc113 Bac nay la nghuy hiem nhat day . Viet van cu nhu bo doi y .em ung ho cach noi cua bac , y bac noi em thay rat dung

@tienquoc113 em gui nguyen cau cuoi lai cho bac. day la tinhte chu khong phai may cai dien dan nhu hk.... va ae tt cung khong thua tien mua cai dien thoai sky phone nay ve. linh kien thi toan do do co so tu nhan san xuat. ngay den cai ten cung da nhai
Các đại gia vào tinh tế nay giàu vai dai . Mai ai co dien thoai tau dien thoai nhai đung co dem vao day ma ban luan keo bi lem da vo dau

cấu hình của đt skyphone tương đương đt 12tr đấy các bác ạ.bét ra nó cũng phải bằng note hoặc xperia s đấy.không đùa được đâu.
Nói coi nó tương đương thế nào?
Nó tương đương mà chúng mày bán 4tr à?thánh nổ cmnr.
bac tienquoc113 ma thich thuc te moi bac len mang xem may clip mo xe hk... trc do se thay. con skyfire 1 truoc do y chang em h8 do moi bac thuong thuc xem.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019