Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hàng loạt mẫu thiết kế của iPhone, iPad lộ diện

vuhai6
1/8/2012 2:46Phản hồi: 413
413 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc lại bài viết ngay trang đầu đi hẵng nói nhé
thế thím cho biết trong chỗ ảnh kia cái nào thiết kế trước 2007 và cái nào ra sau, bó tay. cứ nhìn thấy 1 đống là phán ngay được, đó là các mẫu thiết kế của apple về dòng iphone bị huỷ bỏ đấy, chứ thời đấy mà apple nghĩ đc nhiều thế chắc con iphone 2G ko đc xuất hiện đâu, chắc lại phan cuồng Apple
@dangphi95 Thế bé với anh kia, cũng xin nhau nick chat tối nay thông ass cho nhau rồi, cùng sướng nhé! Chúc 2 bạn vui!
Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ghét nhất mấy thằng trẻ trâu cuồng apple,chẳng hiểu j mà cứ vừa thấy nói iphone giống cái này là nhảy vào chửi ng khác ngu,làm như cái j apple cũng làm đc ý,trong khi đó ngay màn hình retina còn sử dụng công nghệ IPS của LG,Apple có phải thánh đâu mà làm đc tất
Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangphi95 Ờ thì toàn hàng cùi mà bác :D,còn yahoo bác cứ inbox,có j e add lại,đang onl bằng đt
@dangphi95 Ăn cắp? Thế mẹ bạn thường đi siêu thị, mua đồ trả tiền xong người ta nói thím ăn cắp xong quánh 1 trận bờm đầu cũng đc hẻ bạn
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@redsn0w89 xin thưa, nói thế thì cả ng` tiêu dùng cũng đập lại bạn àh...ví dụ ngu =))
và thêm cái nữa, bỏ tiền ra để sở hữu, xài xong bỏ, chả làm gì hơn, còn cái apple thì khác, dùng công nghệ của ng` ta để làm mình mạnh hơn, và dùng công nghệ đó để chống lại ng` cung cấp công nghệ cho bác...;) đáng đập lắm
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
học hỏi, đi theo vết xe đổ hở, học hỏi để tranh đua vs ng` ta hở =)) để kiện ng` ta hở
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
nói chung, bác cứ sống vs cái apple thần thánh đi...mình of ngủ, ko rảnh nc vs cái thứ đầu toàn iphone vs ipad vs chả apple
@dangphi95 SN 95 thì giờ vào chuồng đc rồi, kẻo mẹ la, mai còn đi học nữa, ngủ ngon bé! Sáng gù mẹ mua cho cái ip đú chơi nha, GATO quá!
@dangphi95 Nãy giờ chả ai nói Apple thần thánh gì, chỉ có ông thần thánh nokia cùi bắp thôi
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@impressive2000 nhiều thằng tôn apple làm số 1 lắm bác àh, chịu khó lặn lội sang các topic khác đi...
@dangphi95 Ko cần cùi bắp chỉ tui qua topic khác, chả ai tôn thờ ip, nó đẹp, xài ngon là xài, đừng thấy ai xài ip cũng kêu khoe mẻ hay kêu k bit j nhe cui bap
nhìn mới thấy thiết kế kiểu N9 apple cũng có ý tưởng rồi, nhưng ko duyệt, có khi nêu Nokia ko ra thiết kế đó thì chúng ta sẽ thấy 1 chiếc iphone thiết kế như vậy trong một ngày ko xa

mình thích cái thiết kế bo tròn kiểu N9 nhưng mà bo tròn ở 2 đầu trên dưới chứ ko phải 2 cạnh , như hình thứ 8 bên phải từ dưới đếm lên (hoặc hình thứ 8 ở giữa từ dưới đếm lên, 2 cái là 1)
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
ui cha có nhìu cái nhìn phê thật, có con lại giống nokia lumia
Mấy con ip mà kế vậy thì ai mua trời. 😕
sao có cái giống lumina vậy ta?😁 kiện nokia đi apple ơi:D
Không quan tâm đến tin đồn nhảm của Táo nên chỉ đọc tiêu đề là thấy nhảm rồi
xấu đau , chỉ co một mẫu là đẹp, cái mẫu bạn gì ở trên quote ra đấy , mà sao mẫu đó lại ko dc chọn , mình nghĩ cái mẫu đó ko dc chọn ko phải vì nó ko đẹp , mà nó mang hơi hướng của sony quá
Đúng là trong mấy trong mấy mẫu của iphone đã lại bỏ có bóng dáng những sản phẩm hiện tại của một số hãng khác: Sony có, Nokia có và một chút gì đó của cả LG nữa
ku 2g là đẹp nhất 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019