Hàng loạt mẫu thiết kế của iPhone, iPad lộ diện

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu' bắt đầu bởi vuhai6, 1/8/12.

1. redsn0w89

redsn0w89 Thành viên

Sử dụng công nghệ người ta, mà hơn hẳn đứa sở hữu công nghệ đó, vậy giờ trách ai đây ta?
  2. redsn0w89

redsn0w89 Thành viên

Cái đó là sóng sau xô sóng trước đấy bạn à, 3 cái ngu mà nguy hiểm ấy, còn tốt và đẹp hơn những cái thông minh đó nha bạn
  3. dangphi95

dangphi95 Thành viên

ko có công nghệ của ng` ta, liệu có hơn ng` ta đc ko???
  4. dangphi95

dangphi95 Thành viên

lại bào chữa, khổ bác quá, thôi bác nói chuyện vs cái bức tường đi, ko rảnh nói vs bác nữa, nói chuyện vs bác e chả cần phải rặng ra câu nào cả, như trả lời 1 đứa con nít đang cố bào chữa cho cái sai của mình
  5. redsn0w89

redsn0w89 Thành viên

Tất nhiên là không rồi bạn à, nhưng biết cách sử dụng công nghệ người khác mà làm nên thành công cho mình thì đó là đều hay và đáng học hỏi
  6. dangphi95

dangphi95 Thành viên

thế thì nên gọi đó là ăn cắp 1 cách trắng trợn...
  7. Juskent

Juskent Thành viên

Trẻ trâu vãi,câu này cũng nói đc,ai dám nói apple dùng công nghệ ips hơn đc LG :)),trích dẫn xem nào
  8. redsn0w89

redsn0w89 Thành viên

Bào chữa chuyện j? Mình nói sai câu nào nhỉ? Nói với mình không lại, rồi quay sang nói mình con nít, bạn làm vậy người ta sẽ cười mình, nhưng sẽ ị zô bàn thờ nhà bạn:) Về chơi với no cùi đi nhé!
  9. dangphi95

dangphi95 Thành viên

bác xài lắm đt nhỉ...hehe, e xin cái yh giao lưu :D
    Juskent thích nội dung này.
  10. Juskent

Juskent Thành viên

Thôi bác à,thằng này nó fan cuồng apple,chấp làm j từ nãy giờ nó toàn cãi cùn
  11. Juskent

Juskent Thành viên

Ờ thì toàn hàng cùi mà bác :D,còn yahoo bác cứ inbox,có j e add lại,đang onl bằng đt
    dangphi95 thích nội dung này.
  12. redsn0w89

redsn0w89 Thành viên

Ăn cắp? Thế mẹ bạn thường đi siêu thị, mua đồ trả tiền xong người ta nói thím ăn cắp xong quánh 1 trận bờm đầu cũng đc hẻ bạn
  13. dangphi95

dangphi95 Thành viên

ok, nó cùi nhưng ít ra nó từng gây tiếng vang lớn và chẳng gây hiềm khích vs ai, đỡ hơn cái bọn trẻ trâu như bác suốt ngày ngậm s*t vào mồm thấy ng` ta nói này nói nọ ip thần thánh của bác lại bay vào bốp chát vs ng` ta ... như thế ng` ta gọi là trẩ tre bác ạh, nhiều khi bác chỉ khoái cầm và nhìn nó, ra vẻ ta đây giàu có cầm ip lướt như gió, chứ hỏi sâu sâu tí cũng đếu bít gì đâu nhỉ :D
  14. impressive2000

impressive2000 Thành viên

Thì đúng rồi, nên Apple có kiện Nokia đâu, tự nhiên lôi Lumia vô, rồi tự thanh minh dùm luôn,nếu mà ip ra mẫu như kiểu lumia đi thì con N9 coi đc yên ổn chết iểu ko?
  15. dangphi95

dangphi95 Thành viên

xin thưa, nói thế thì cả ng` tiêu dùng cũng đập lại bạn àh...ví dụ ngu =))
    và thêm cái nữa, bỏ tiền ra để sở hữu, xài xong bỏ, chả làm gì hơn, còn cái apple thì khác, dùng công nghệ của ng` ta để làm mình mạnh hơn, và dùng công nghệ đó để chống lại ng` cung cấp công nghệ cho bác...;) đáng đập lắm
  16. dib

dib Thành viên

Đang gọi điện thoại mà bấm nút đó gọi là " cúp máy " ! Home chổ nào? Nó có về Home screen không ?

Còn nút Home nhái của thằng Samesung, bấm Home trở về Home Screen dù đang ở trong Phone App. và nó là của Apple

Hiểu thế nào là Home chưa?

Cần định nghĩa không?
  17. impressive2000

impressive2000 Thành viên

Từng gây tiếng vang, có nghĩa giờ là cùi bắp chứ j? Doanh thu, lợi nhuận Nokia ra sao ở hiên tại? Bạn đừng có cãi cùn, bạn vỡ đũa cả nắm là biết đầu óc bạn tới đâu rồi, hay là cái thứ GATO đây?
  18. dangphi95

dangphi95 Thành viên

khỏi cần e hỉu cái đó hơn bác...định nghĩa chi tiết hơn của bác :)) e từng cầm qua các đời ip và tất cả đều 1 từ:" Game" =)) xin lỗi, ip để chơi game thôi
    còn vần đề nút home, bác đang nói chuyện này lại nhảy chuyện khác nhỉ...e sợ bác đếy...thôi bác cứ sống chết vs cái ip thần thánh đếk gì đó của bác đi...;) con ng` nói chuyện vs thánh đếk lại :))
  19. dangphi95

dangphi95 Thành viên

chắc gì trong tương lại ip vẫn còn chỗ đứng, nghĩ thoáng đi, cái đầu cho ta suy nghĩ thoáng chứ có nhốt suy nghĩ của bác vô trong cái két sắt đâu
  20. redsn0w89

redsn0w89 Thành viên

À, tiếng vang No của bạn lớn cở nào mình ko biết, từ khi iphone ra, định nghĩa lại hoàn toàn thế nào là smartfone, cái này mới gọi là hay.
    À, mà dùng iphone để khoe vẻ giàu có hả bạn, quê bạn ở đâu vậy, mình thấy mấy bạn dưới vùng sâu vùng xa hay có suy nghĩ này nè, GATO:)
    impressive2000 thích nội dung này.