CÙNG CHƠI [HÀNG NÓNG]Hội những người chơi Order & Chaos Online + APK GAME ĐÃ MUA

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi T-DragonXs, 30/9/11. Trả lời: 6823, Xem: 230024.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. SevenLee

SevenLee Thành viên

Giống mình rồi, cài cả 2 cái apk đi, vào bằng cái bị check license bị văng ra xong vào cái this is not... xong vào lại cái kia là đươc.

2. GowDL

GowDL Thành viên

cũng ko đc. Đợi anh liber thôi .thấy anh onl kêu ảnh lên yahoo nha

3. chienbgvn

chienbgvn Thành viên

anh liber dạo này ko thấy on nhi. up 60 roi mà ko có runes, hix . mình ko có tài khoản ngân hàng gủi thẻ điện thoại được ko? mà anh dùng hãng nào báo em để em gửi mã số . cho em nick yahoo luôn nhé thanks.

4. SevenLee

SevenLee Thành viên

cái file apk đầu tiên vào nó bắt mua à

5. tr4nth4nh

tr4nth4nh Thành viên

6. GowDL

GowDL Thành viên

Haiz lên mạng kiếm đc apk rồi thì ko có data. Nãy rút thẻ xong mới del game mà giờ vẫn mất databực thế. Mai lại phải ra net down. H backup lại 1 bản data nữa cho chắc ăn :(

7. SevenLee

SevenLee Thành viên

Down data xong check license xong lại bị crash này :confused:

8. GowDL

GowDL Thành viên

nản, ko biết sdt anh liber xin kái mail mua game xong mai ra down data lun chứ mai down r vẫn bị là toi@@ mất công vãi. thằng nào đổi pass acc tinhtesync nhà nó chết hết :((

9. tommy7641

tommy7641 Thành viên

oh mình vẫn tải đc nhiều gameloft đó thui

10. babydragon

babydragon Thành viên

sư huynh ,em đây, em down cái bản đó bị báo lỗi như huynh ấy ,this is not an .... đó ,huynh có bản khác ko cho em với

11. Treconyeubagia

Treconyeubagia Thành viên

Hicc. Cái mạng viettel chuối thật. Dùng sim economy đăng kí mimax thì vào mạng tạm đc. Còn game thì kg vào đc. Dùng dcom đăng kí mctd thì game vô tư mà web thì ì kg tả nổi. Nhiều lúc kg cả vào đc luôn. Hicc. Có ai dùng viettel mà bị như vậy kg.

12. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Tình hình anh em mấy hôm nay ra sao rồi? Mấy hôm nay di chuyển nhiều quá, chả có cơ hội onl chiến đấu với anh em. Có thêm anh em nào có epic chưa? Anh em ranger thì cố mà kiếm cái carion bow ở con boss 2 (Ariel), biting ring thì ở boss 1.

13. [VN]Smith

[VN]Smith Thành viên

ranger thì phải kiếm cái Sunsaya Crossbow ở dun1 (RK)

ring thì lo mà làm quest daily cho lv60

- Hướng dẫn làm Quest Daily cho nhân vật lv60

14. taitrandht

taitrandht Thành viên

đăng kí mất 15 nghìn mà chả thấy SMS downlink trả về, có ai biết lỗi gì ko

15. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Ặc, carion còn kiếm chưa được, đã mơ tới sunsaya.

16. [VN]Smith

[VN]Smith Thành viên

đi dun liên tục kiểu gì cũng đc, chứ mới đánh 1-2 lần liên tục ko thấy có, nản ko đi nữa là kiếm ko ra đâu

17. nghiant00

nghiant00 Thành viên

cho hỏi cái q daily lv 60 để kiếm soul hiện tại chỉ có 3 q là kill boss cuối thôi chứ mà sao chỗ hướng dẫn lại ghi 6 q

18. Vanthuan

Vanthuan Thành viên

mình toàn chơi game bằng 3g vịtteo thôi, chơi ầm ầm

19. [VN]Smith

[VN]Smith Thành viên

bạn đọc kỹ hướng dẫn nhé

tổng cộng là 8 q chứ ko phải 6

4 q daily và 4 q dun

20. Vanthuan

Vanthuan Thành viên

híc, nên lv 60 thì thích rồi lại buồn, ngoài mấy việc theo các bạn đánh boss ra chẳng còn gì làm cả. nếu các cao thủ không online thì chỉ ở nhà ngắm chim hót, vì tự mình thì không làm ăn được với quái

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.