[HÀNG NÓNG]Hội những người chơi Order & Chaos Online + APK GAME ĐÃ MUA

T-DragonXs
30/9/2011 13:30Phản hồi: 6.823
6.823 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sặc đổi pass à? Em đã kịp động vào đâu, chắc vài hôm nữa mới down.
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
@SevenLee pass moi :hdbutcmslsmdoqbd
@nghiant00 Em log bằng đt thì đc sao bằng máy tính ko đc nhỉ?
Sặc ...sặc ...chán quá ..à.....đi rk hoài ................
....ọc...Ẹc
Thông báo khẩn:
Vào hồi chiều nay tại cổng trước và cổng sau Eristar Temple có 1 vụ rape tập thể, cơ quan chức năng đã ra chỉ thị truy nã 2 đối tượng có trong hình dưới đây
[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Siêu Ranger uploadfromtaptalk1341586426505.jpg

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
Trong guid vẫn còn nhiều ae chưa biết cách pull cửa vào Cosmo hôm nay Mr.Won xin mạo muội hướng dẫn: sau khi clear hết mod trước cửa Cosmo, các bạn cứ đâm đầu chạy thẳng vào trong cửa, rồi bấm auto run. Sau khi auto run các bạn lock screen lại, tiếp theo mở màn hình điện thoại lên lại đợi load vào game là đã có thể ra vào cửa Cosmo bình thường mà không cần kill all boss 😁 chủ yếu là cái slide to unlock kìa, có ai muốn mở không? . uploadfromtaptalk1341587195071.jpg
@wonredkeke Slide phát clock luôn :D
.anh nào cho em hỏi ..môi ngày được đi bao nhiêu lân dragon ...muôn thêm thì ..phải làm sao à
@gà mà Mua cục reset time 1 lần 10 rune 😁
;(...😃....;)....
Sao hôm nay em đi rk ...khó vây nhi..cả team die 5 lân ..mà trong ki đó ....em có ca rinh ..epic ..và mu ..dày ..nhưng vẫn die ...hay fix lai ..rùi anh nhi.?.
.....mua rune ..thì chỉ ..nhân the ..visa thui ha anh..
..anh phô thuê con bé này bao nhiêu .đây ..khổ thân em.nó quá..khà ..khà
@gà mà Ơ em chụp hình bồ anh khi nào thế 😁
Hê..hê...hê
duc5555
TÍCH CỰC
12 năm
mãi đếch update, chán. từ ngày chơi oc, quyết định từ dã dần em android. chuyển sang chơi ios. hey mượt mà va ổn định.
@DriveAngry He..he.. tội nghiệp anh ấy. Khổ thân e.

Gửi từ Nokia 1202 của tôi. :p
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@DriveAngry chầu nhậu xuống vũng tầu từ a đến z cũng 5 triệu rồi đó em, hehe
@Vanthuan sao rẻ vậy anh có cỡ chục triệu ah mình nhậu là phải nhậu kiểu đại "da" chứ ,lấy cái lu bắt 1 em bỏ vào đó đổ đầy bia rồi vừa nhậu vừa xem em múa lu 😁
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@DriveAngry anh mới tính giá của anh thôi, chứ tính thêm giá em vào nữa thì mệt lắm, khekhe
Mua ip chưa em?

IOS thì mượt rồi, nhưng nghe nói jelly bean cũng mượt lắm đó em. Con s2 của anh thì chắc chắn có jb, nhưng con Cap của em thì chả có hi vọng gì đâu, chỉ chờ rom cook thôi.

Ghét ip ở chỗ thằng nào cầm ip cũng tỏ vẻ ra nó pro lắm, nó sành điệu lắm. Thêm nữa màn hình ip quá nhỏ, đang xài s2 mà xuống ip chắc chịu không được 😔

Đang kết em note, mà chưa có quỹ đen. Mới dồn hết tiền mua đất, đang nợ ngập đầu, chả dám nghĩ đến đổi đt :(
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@KeVoDanh Quá chuẩn
@KeVoDanh Giàu vãi hàng . Nếu em có mua em sẽ đợi Iphone chip x4 màn hình trên 4inch chứ 3.5 cận càng thêm cận híc
@DriveAngry Giàu sao bằng em :eek:
Nợ ngập đầu em ơi, hic hic, anh mua đất để về quê chăn vịt em à 😔
@KeVoDanh Anh sỉ nhục em đó hả :( gru .... Có đất chăn vịt là ngon rồi .Em cũng đang định bán lô đất kiếm cái bốn bánh giống anh cho vợ nó mừng mà bán hoài không ai mua nè 😃 híc
@KeVoDanh Sorry a Hùng,máy e bị sập nguồn ko lấy thêm của ku Tank 200 gold được. Mà a Hùng ko chia gold cho e vậy,huhuuuuuuu
Tear gà
Em cũng kết note em ghét thằng .Táo hâm ......bởi vì cái lũ ngu học gần em nó coi ip là nhất ...dùng s3..nó còn bảo sao k mua ip .4............hê..hê...
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@gà mà Chuẩn ko cần chỉnh
@gà mà có ông ở cty dùng note mình mượn vọc hồi thấy chán ,S3 là ok rồi
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
Quá chuẩn
Lào giabao spam 3 bài liền, kinh thật :mad:

Cám ơn bạn hiền nhé, đã nhận được soul, đã up cho con superbuff 6/6.

Guild dạo này không lo thiếu monk nữa rồi: testdy gà, darktnigh, darkangel, đã up60, hình như còn 1 em monk 2x nữa.

Ghét bọn táo thối suốt ngày đi kiện, đi ăn cắp ý tưởng của hãng khác rồi về đăng kí bản quyền rồi vác bản quyền đi kiện mới hài chứ 😁
duc5555
TÍCH CỰC
12 năm
Em ko mua iphone. Mua ipad roi hehe
@wonredkeke ok em thứ 7 tới nếu anh rảnh anh sẽ đi buff cho con pe diệu săn đồ ;)
@DriveAngry ....rảnh buff lun cho ac..monk của em nhaz ..ha.ha.ha
@gà mà Buff cho acc em thành đồ vip rùi đưa lại em @@ .Em không chịu luyện buff đến khi cầm acc vip mà buff gà nó chửi cho thúi mặt -> vậy nên tốt nhất không nên buff giúp 😁
@DriveAngry Thánh kiều a trước 😃

Gửi từ Nokia 1202 của tôi. :p
Toi choi den lv60 bg tra biet choi j nua cac ban tinh te choi den lv60 thi choi ntn nua? Chu toi den lv 60 xog tra bit lam j chan o choi tro nay nua thang roi

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
@nhantiso Bạn chơi con gì vậy? Tên trong game là gì? Lên 60 rồi thì chịu khó đi dungeon bạn à, đi săn đồ. Nếu chưa mua bộ đồ rune thì chịu khó đi relic key mà săn đồ (nhưng tốt nhất nên mua cho nó nhanh).
Đi daily soul để có souls mua items xịn, vvv
Tốt nhất là bạn xem các char cùng class với mình trang bị như thế nào thì tìm cách trang bị giống họ.
Lol, 4b đó là hàng của cty em ơi. Anh làm gì mà có 😔
Về quê chăn vịt thì đi bằng xe bò, cũng 4 bánh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019