Hãng phim mời 2 người anh em của Paul Walker tham gia hoàn thành Fast & Furious 7

cuLong
16/4/2014 4:11Phản hồi: 46
Hãng phim mời 2 người anh em của Paul Walker tham gia hoàn thành Fast & Furious 7

Facebook của nhà làm phim Fast & Furious vừa đưa ra thông báo rằng họ đã mời 2 người anh em của Paul Walker, là Cody Walker và Caleb Walker, để tham gia hoàn tất những cảnh cuối của bộ phim Furious 7. Hồi tháng 11 vừa qua, Paul Walker và người bạn thân Roger Rodas không may tử nạn khi đang tham gia một buổi chạy xe đường phố cho chương trình từ thiện. Chiếc Porsche Carrera GT của Paul do Roger điều khiển đã không may bị mất lái và tông vô lề đường, phát nổ ngay sau đó.

Không lâu sau khi Paul chết thì Universal Pictures tuyên bố hoãn không thời hạn ngày phát hành tập phim Furious 7. Trước khi tập 6 ra đời thì nhà sản xuất đã công bố rằng họ quyết định chia kịch bản phim làm 2 phần là Furious 6 và Furious 7, rồi thực hiện lần lượt và phát hành cách nhau 2 năm. Hãng phim cho biết trước khi qua đời, Paul Walker đã kịp quay phần lớn những cảnh hành động, phân đoạn chính của Furious 7, do đó lần này họ mời 2 người anh em ruột của Paul tham gia phim nhằm hoàn thành tác phẩm cuối cùng của diễn viên quá cố.

"Mời họ (anh em của Paul) tham gia phim giúp chúng tôi có cảm giác rằng Paul vẫn luôn bên cạnh mình. Chỉ còn chưa đầy 1 năm nữa thì Fast & Furious 7 sẽ ra mắt, đây sẽ là tác phẩm quan trọng nhất mà chúng tôi thực hiện, tiếp nối tinh thần của nhân vật Brian O'Conner.", hãng làm phim cho biết.

Google được hình ảnh các người anh em của Paul Walker

46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

câu cuối "Google được hình ảnh các người anh em của Paul Walker" ý là gì ?
keyis123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@marilonluu Bác bị tư duy chậm à?
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm
@marilonluu bạn quê thế 😃 giờ teen gọi google có nghĩa là tìm kiếm, sắp sửa thay từ điển cho từ search thành từ google rồi nhé 😁
longt61
TÍCH CỰC
10 năm
@bb_72 ko phải chỉ có teen đâu bác, hầu hết những người em biết thì 2/3 đều dùng từ "google" như động từ để chỉ việc tìm kiếm trên mạng, còn 1.3 còn lại thì :
"lên mạng mà xem, vào google ấy"
"lên google mà tìm"
"vào google mà gõ ABC... là ra ngay"😕
cái gì cũng có thời của nó, cũng như honda và windows trước đây thôi. giờ là thời của google mà.
Sh7ng
ĐẠI BÀNG
10 năm
@marilonluu Google ở đây là động từ: Có nghĩa là search Google được hình ảnh của anh em nhà Paul...
Liệu có phải a ấy bị xử, để PR cho version cuối này không nhỉ?
5iven
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trontu20 vãi 2 bác. :D
hieprebel
ĐẠI BÀNG
10 năm
@NanoTT Bạn này là sư phụ của Tào Tháo.
@NanoTT cuối?
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm
@trontu20 chữ ký kiểu xoắn thế
Ko giống lắm. Có khi tái tạo bằng hình ảnh 3d còn tốt hơn.
Anh em nhau mà đúg là diễn viên có khác, nhìn ông Paul đẹp trai hơn mấy ôg anh em mìh nhìu 😃

Dép Lào
Sireto
TÍCH CỰC
10 năm
Trong 2 anh em thì có một ông trông kha khá giống với Paul Walker. chắc sau đó dùng CG vẽ lại mặt thôi.
oichaooi
TÍCH CỰC
10 năm
hồi đó cứ tưởng KimTan sẽ là diễn viên đóng thuế
@oichaooi Vâng, Kim Tan là sao Hàn nên thu nhập rất cao, đóng thuế là điều đương nhiên rồi bác 😁
P/S: đùa cho vui thôi bác nhé, không có ý bắt lỗi chính tả của bác đâu, đừng bực mình nhá 😃
@oichaooi Kim tân cu bé k đc đâu

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
đây sẽ là bộ phim đc mong chờ nhất năm ( năm ra mắt)
bincandy00
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có lẽ mình nghĩ thay đổi kịch bản anh này tử nạn có lẽ sẽ tốt hơn. diễn viên mới làm mất cảm giác của anh này từ những phần trước.
@bincandy00 Moi đc ở đâu ra lý do anh ấy tử nạn 1 cách lãng nhách ở trong phim đây.hơn nữa đóng cũng đa số cảnh quan trọng rồi,chắc còn mấy cảnh phụ phụ kiểu quay từ xa hoặc ko rõ hẳn mặt rồi mời 2 ng anh em kia thế vào.có điều mình ko hiểu sao phải mời tận 2 ng a e còn lại để đóng thay cho 1 ng

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
have_lose
ĐẠI BÀNG
10 năm
thôi các bác, chô anh đó yên nghỉ đi
Khoái nhất phần 6, phần 7 có thêm người vận chuyển Jason Statham đóng vai phản diện, quá hay!
CloudNine
TÍCH CỰC
10 năm
@autotechno phần 5 hay hơn phần 6
Có thêm Will sờ mít nữa thì tuyệt 😁

Sent from my C6902 using Tinhte.vn mobile app
eremes8x
ĐẠI BÀNG
10 năm

Bộ sưu tập xe của anh ấy, dân mê tốc độ chính hiệu 😃 Nhìn mà ham 😃
Việt Nam mình có câu "quyền huynh thế phụ", nhưng trong trường hợp này thì lại là "quyền huynh thế đệ" ;).
khẳ năng cao là sẽ hãng sẽ chi tiền phẫu thuật ông em thành ông anh để đóng phim
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn giống chỉ là điều kiện cần thôi, chưa chắc khả năng diễn xuất tốt. Ca này khó đây.
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
😔thực sự rất thích anh này - với anh đóng người vận chuyển + cái ông iron man phải nói là rất nam tính
Không có vấn đề gì cả, việc đưa anh em vào thế để việc xử lý hình ảnh dễ hơn. Căn bản cũng do các cảnh quay chính đã hoàn tất rồi. Tất nhiên mình không muốn thay đổi quá nhiều về cốt truyện, vì có thể sẽ phải lùi thời hạn, đồng thời có thể mất luôn mạch truyện.
Tự nhiên được ttành diễn viên! Giống kịch bản phim avarta wa
Re0
CAO CẤP
10 năm
Chuẩn
Trông anh em giống nhau có lẽ bộ phim sẽ hoàn thiện nhanh thôi
Mong chờ tiếp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM