[Hàng Xịn] Bật lửa Dupont

Thảo luận trong 'Điện tử - Tiêu dùng' bắt đầu bởi alphabetagiga, 7/12/10. Trả lời: 394, Xem: 137134.

1. shoponline154.com

shoponline154.com Thành viên

đẹp quá ......

2. samnoemi

samnoemi Thành viên

Theo mình thì đây chắc chắn là hàng xịn. Nếu đểu mà được như thế này thì bái phục.

3. cathandsome

cathandsome Thành viên

xin chào, mình xài em này gần 2 năm rồi, có điều mua nhưng ko biết phân biệt hàng xịn hàng fake, mong mọi người chỉ cách dùm và xem em này là đồ gì. Cảm ơn:)
    hàng limited, nên số ký hiệu của nó ghi dưới đáy là 2436/2500
    mà sao mình không up ảnh lớn lên được nhỉ?
    Up hình trên picasa để xem ảnh lớn hơn:
    https://picasaweb.google.com/115649981988416569991/December92011
    002. 004. 005. 006.
    còn đây là bộ bật lửa của mình : https://picasaweb.google.com/115649981988416569991/December92011#5684092630229789314

4. dolathanh

dolathanh Thành viên

Chào các bác, hôm nay lên Diễn đàn này mới biết bấy lâu nay, con Dupont được tặng nhân dịp sinh nhật em là đồ fake :D, trước giờ dùng nhưng cũng chẳng biết giả thật gì cả, bây giờ nó bị hao gas quá nên lân la tìm cách khắc phục thì lại gặp topic này, em sẽ up hình lên nhờ các bác thẩm định dùm, con của em nó y như thế này:

Ấy vậy mà nó lại có các hàng chữ dưới dáy thế này:
    PARIS
    MADE IN FRANCE
    LAQUE DE CHINE
    4FK08J28

( chắc chỉ vài thông số thế này thì các bác sành sỏi sẽ biết là thật giả đúng không ạ)

5. star05

star05 Thành viên

Các bác cho em hỏi có phải Dupont 2 mắt -2 cái núm ở bottom thì mới kêu boong ,còn loại 1 mắt thì ko kêu phải ko ạ?

6. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Vẫn là CA 120134.

7. FORTHEWIN

FORTHEWIN Thành viên

Cartier xịn hay fake 1 hả bác? Dòng này thì phân biệt kiểu gì?

8. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Con này mình đang dùng và up hình nó từ hồi mấy trang đầu topic.
    Mới nghịch ngợm sơn đen phần hoa văn chìm. Nhìn hay hay nên post lên.
    Cách phân biệt xịn fake thì bạn xem lại khoảng 3,4 trang đầu nhé.

9. FORTHEWIN

FORTHEWIN Thành viên

Mình đang phân vân giữa 2 dòng Catier và Dunhill không biết liêu nên mua dòng nào? Mong các bạn tư vấn giúp!

10. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Hỏi thế thì khó trả lời lắm, bạn thích thương hiệu nào hơn thì chơi thôi. Hoặc đang phân phân giữa 2 cái cụ thể( Cartier và Dunhill) nào thì up hình lên cho mọi người tư vấn.

11. FORTHEWIN

FORTHEWIN Thành viên

Hiện giờ em đang có $800, đang tính làm 1 con bật lửa nữa nhưng mà ko biết Cartier hơn hay là Dunhill hơn. Các bác tư vấn hộ em 1 trong 2 em này thì nó hơn kém nhau ở điểm nào với:

Xin cảm ơn!​

12. verytinhte

verytinhte Thành viên

Cac bac noi be lighter hay qua,cho e hoi:hoi be,o nha e co 1cai bat lua,nhung khong ro la cua dupont hay...E thay no hoat dong nhu 1 bao diem y,nhung vai que dung de quet thi lam bang sat,bay h thi e lam mat no roi.bac nao biet thi cho e hoi no la loai gi va bao nhieu $?thank cac bac

13. tysun_pro

tysun_pro Thành viên

Các bác cho em hỏi có bác nào biết con zippo khắc 36kế không ?bán ở đâu

Sent from my Liquid using Tinh tế

14. kupen

kupen Thành viên

36 kế, kế 36 là đua 180 đó bạn :bounce:

15. BlueVN629

BlueVN629 Thành viên

Tặng các bác vài em bật lửa Dupont và Cartier của em. Tất cả đều mới kính koong, full box + đẹp + ...
    Bác nào cần trao đổi call 0945.292.896

ST Dupont limited edition 2001 Africa .... Siêu đẹp - seri đẹp 1588/2000 (chiếc thứ 1588 trong tổng số 2000 chiếc trên toàn thế giới).
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Dupont ligne 2:

[​IMG][​IMG][​IMG]

(mai em up tiếp các bật lửa khác)

16. kunnike8x9x

kunnike8x9x Dự bị

Bác cho em hỏi em được tặng 1 con dupont cổ 1 ! ông anh tặng ! ông ấy sài âu rồi nên để lại cho em
    ! thấy ông ấy bảo là hàng chỉ sản suất 100 con ! @@ rồi lão ấy lặn 1 mạch sang Pháp rồi ! chả chỉ em cách sạc ga ! @@ mà bình ga BT ko bơm đc làm thế nào để bơm đc ạ

17. kupen

kupen Thành viên

18. tamgiacvang

tamgiacvang Thành viên

Các bác thẩm hộ mình xem em này là fake hay xịn nhé. Mới vào nghề nên mình con lơ ngơ lắm.
    Mạng chẳng up được ảnh trực tiếp nên gửi kèm file vậy

19. mr.tranhongphuong

mr.tranhongphuong Thành viên

20. mr.tranhongphuong

mr.tranhongphuong Thành viên

Các bác thẩm hộ em với ạ
    TRình còi không biết rõ lắm
    thanks

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

Bác Hải thẩm hộ em 2 cái quẹt ở trên với ạ
    Thanks