Harald Meyer BikeBell v1.00(5) UnSigned retailed by vutaikt-PM chuông xe đạp [26/4/2012]

vutaikt
26/4/2012 15:9Phản hồi: 23
Harald Meyer BikeBell v1.00(5) UnSigned retailed by vutaikt-PM chuông xe đạp [26/4/2012]
Harald Meyer BikeBell v1.00(5) s60v3v5^3 Anna Belle UnSigned retailed by vutaikt-PM chuông xe đạp [26/4/2012]

Phần mềm giúp sử dụng điện thoại của bạn giống như một cái chuông xe đạp thực sự.

Chuông này có thể được kích hoạt nhanh chóng bằng cách sử dụng các phím khác nhau, ngay cả khi bàn phím bị khóa. (Bạn có thể lấy dây buộc tạm dế yêu vào ghi đông khi đi xe đạp để bấm cho tiện😁)
4 âm thanh mặc định bao gồm: (tiếng chuông xe đạp, chó, còi xe, bắn súng) và có thể được mở rộng với âm thanh của riêng bạn.
Các âm thanh khác nhau có thể được gán cho các phím khác nhau, vì vậy bạn có thể sử dụng nhiều âm thanh cùng một lúc.

Mua và chia sẻ bởi vutaikt. cần hackphone.

[COLOR="#008000"][B][SIZE=5]D[/SIZE]O[SIZE=6]W[/SIZE][SIZE=4]N[/SIZE][SIZE=5]L[/SIZE][SIZE=6][SIZE=3]O[/SIZE]A[/SIZE]D [SIZE=4]H[/SIZE][SIZE=6]E[/SIZE]R[SIZE=5]E[/SIZE][/B][/COLOR]
Có chút việc nho nhỏ mong anh chị em Symbian tinhte giúp đỡ
Mật khẩu nè: đây là 1 thành ngữ.
Đáp án có 4 chữ viết tắt thành 4 từ,chữ nhỏ, viết liền, ko dấu nhé "đ —> d"

Chú ý làm ơn không được chja sẻ mật khẩu trog topic này.:D :D :D
[/url][/B][/CENTER]
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xin cái tem
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
vâng cái bài của bạn bác top 2 rùi đó...giải nhất về bác có được dùng chung lumina với hắn không...?
Thích cái hìmh hơn pm
Thật thú vị.
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
@onggia179 bác nói em mới để ý...không biết bác Tài dạo này đào đâu ra mấy cái hình như vầy nhỉ
K bạn ah. Ae giao lưu giúp đỡ nhau thui, nếu ai cần vote thì mình luôn luôn ủng hộ,
Thằng nào post pass nữa thì đúng với câu thành ngữ này
y như con trâu
xin tem cái hình của bác tài,hjhj ^^
thanhnk1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con trâu nhìn hay quá
baubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game show đuổi hình bắt chữ của bác Tài :p
thích cái hình hơn phần mềm vì không dám liều mình đem cái N8 của em ra thử đâu vì có ngày không còn gặp được em nó nữa.
mấy lần ... Lần này thì mật khẩu dễ ẹc hahahahaha
T
tầm bậy.
Vịt nghe Sấm ......
Ý thiếu từ.
Vịt nghe Sấm Sét
@ vutaikt: bác hay bị chôm hàng nên e nghĩ bác nên thêm chữ Việt Nam to lên cho bọn nước ngoài nó biết bác ạ
- Em xin đoán : "Trâu nghe Gi ta" ạ :oops:
😁 dangaytaitrau ah
Kiro...
Mi bị down ah
mod xóa bài kiromjlk153 nhanh dùm,chán,đâu ra thêm 1 thằng Down
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác tài gỡ chưa vậy.mẹ mấy thằng ngu cứ tưởng mình gjỏi..đúng là ngu hơn trâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp