Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hard Reset LUMIA 520, 620, 720, 820, 920.

hovuongjb
6/5/2013 15:7Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lép đôla
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ae giúp vs
Lumia 520 khôi phục cài đat gốc mất 2 tiếng rồi mà 2 bánh răng vẫn chạy hoài là sao ạ?
P/s máy chỉ trống 200mb/8gb
@Lép đôla Chào bạn !
Trường hợp của bạn có thể thử cách sau :
  1. gỡ pin ra khoảng 10p sau đó gắn lại và cắm sạc vào. Máy sẽ tự động sạc hoặc lên bánh răng để chạy tiếp. Thông thường thì khoảng 20p là máy chạy xong khôi phục cài đặt gốc. Nếu không được thì bạn có thể ghé qua bên mình để đuợc hỗ trợ nhé.
  2. Đọc lại cách 1 và đọc kỹ trước khi sử dụng 😁
Thân chào !
thanks thớt up cho ai cần
minh sp c
TÍCH CỰC
9 năm
các ae tinhte cho em hỏi e dùng 920 bản at&t bị lỗi không xoay màn hình muốn hardreset thì làm xong có bị lock lại máy k ạ
máy mình mới cập nhật phần mềm rồi nó hiện ra 2 cái bánh răng cứ xoay vòng xoay vòng mãi hơn 2 giờ vẫn chưa xong. Biết đợi đến bao giờ mới có thể quay xong cái bánh răng cưa chết tiệt đó hả mấy bác?:mad:
mình vừa làm cây nokia 625 ok cám ơn bạn đả chia sẽ
đính chính : mình vừa làm cây nokia 525 ok cám ơn bạn đã chia sẽ
Cho minh hoi: minh xài 625 sau khi cài đặt nó hiện biệu tượng :-( và cài đặt lại nhưng vẫn bị như thế mấy thánh cho xin ý kiến vs
crazym
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đánh dấu.
crazym
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đánh dấu.
Máy em đang bị lỗi có bác nào giúp em với. Tình hình là em đang up lên windowns phone 10 thì bị lỗi, bấm nút nguồn thì nó khởi động lên hình bánh răng rồi khoảng 10s sau nó lại tắt, bấm nó lại lên rồi tắt. Còn cắm nguồn vào thì nó lên rồi tắt liên tục như thế, có bác nào giúp em với
mìh đag dùg lumia 430 sao mìh tải game đc 1 nửa rồi máy lại báo lỗi là sao vay
Diêu-Tử
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhấn giữ nút nguồn + nút giảm âm lượng như chủ thớt nói, nhưng nó vẫn không tắt máy.
làm sao bây giờ
help me
V’t
TÍCH CỰC
8 năm
image.jpeg Giúp mình với,máy cập nhật nó bị thế này
Em xin các bậc cao nhân chỉ giáo ạ, bộ nhớ trong con lu 520 của em bị như thế này. máy không cài gì nniều và cũng không có mục other để xoá.
em hard set máy kiểu gì thì khi hiện 2 bánh răng quay chỉ được 5s là máy khởi động vào win luôn và không có gì thay đổi cả( không mất giữ lệu, giống như chỉ tắt máy rồi bật lại vậy)
các cao thủ chỉ giúp với
Của em thì chạy tới phần logo microsoft thì đứng nguyên chắc cũng tầm 2 tiếng rồi chả biết làm sao. Trước khi làm theo cách của bác chủ máy em khởi động lên đc chữ nokia xong tới phần logo sau đó là màn hình đen luôn chả hiểu. Em đng dùng lumia 630
bạn ơi! cho mình hỏi, máy nokia 820 bị treo không tắt nguồn được thì có réset nóng được không?
mình reset lại như trên 2 bánh răng cũng chạy xong rồi mà máy vẫn bị hiển thị chữ Nokia 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019