[Help] Khôi phục dữ liệu cho NOKIA Lumia 520

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi drakukha, 22/4/13. Trả lời: 16, Xem: 6227.

1. drakukha

drakukha Dự bị

Chào các bác, hiện tại e mua con LUMIA 520, quay được mấy cái video hay hay thì bị con bạn nó xóa mất, hic, tiếc quá, em tìm cách khôi phục lại mà các phần mềm khôi phục dữ liệu ko thể nhận diện con điện thoại của em
    Các bác cao thủ nào biết cách gì đó giúp em khôi phục video của em được ko ạ? em chân thành cảm ơn!

:
  2. drakukha

drakukha Dự bị

à, em ko lưu trog thẻ nhớ :( vì ko có

3. heonhoibom1983

heonhoibom1983 Thành viên

Hiểu luôn, phải lưu trong thẻ nhớ thì còn cơ may 50% khôi phục được, chứ lưu trong bộ nhớ máy thì thua. Thời điểm hiện tại là ko có cách nào khôi phục được đâu bạn, vì các phần mềm khôi phục chưa hỗ trợ smartphone nói chung, cũng như lumia 520 nói riêng, xin chia buồn.

Tò mò chút, chắc clip của bạn "tình cảm" lắm hen? ;)

4. huynguyen2691

huynguyen2691 Thành viên

Tinh cam dau...vuot muc adam and eva =]]

5. drakukha

drakukha Dự bị

Haizz, e cài cả chục cái phần mềm mà ko được, hic. Cũng chả có gì, mỗi tội ức sờ chế vì mất cái video quay chính e nó thôi ạ.

6. Truong Vu Hoang Son

Truong Vu Hoang Son Thành viên

Cho mình hỏi ké với. Trong máy có chức năng sao lưu. Vậy muốn phục hồi sao lưu thì sao vậy? Hình như có sao lưu các app mình đã cài phải k?

7. huynguyen2691

huynguyen2691 Thành viên

sao lưu tất cả...

8. huynguyen2691

huynguyen2691 Thành viên

Nhưng cái nào bị lỗi thì nó sẽ báo Cần chú ý thì bạn phải dow = thủ công....

9. Truong Vu Hoang Son

Vậy muốn phục hồi lại thì làm thế nào? Trong cài đặt mình k thấy.

10. huynguyen2691

huynguyen2691 Thành viên

vào cài đặt...xuống phần thông tin....vào trong là có

11. triet.mat

triet.mat Thành viên

Nếu bạn đã sao lưu trên skydriver thì khôi phục lại được. Còn k thì chịu thôi :rolleyes:

12. Truong Vu Hoang Son

Trong cài đặt là phần khôi phục gốc cho dt mà. Mình cần khôi phục những j mình đã sao lưu ấy

13.  
  14. Bạn vào cuốn phim skydrive có còn lưu lại ở đó không chúc bạn thành công

15. chuot_nhat_no1

chuot_nhat_no1 Thành viên

Lần sau nếu có ý định quay lén em nó :p thì nhớ bật sao lưu nội dung video trước đi bác. kiếm chỗ nào có wifi ý quay xong là nó tự đồng bộ lên mây cho :). Cài đặt sao lưu trên Lu 520: Cài đặt --> sao lưu-> ảnh -> có wifi chọn wifi.
    Quay xong clip là bằng chứng có luôn trên skydriver rồi :) e nó không cãi được đâu, thích thì cho e nó xóa trong máy trên mây vẫn còn :)

16. xalohung

xalohung Thành viên

bạn lưu vào thẻ nhớ thì tắt máy ,tháo thẻ nhớ ra .kiếm 1 đầu đọc thẻ nhớ cắm vào máy tính ..dùng phần mềm khôi phục dử liệu là ok ..

17. Khùm Bắp

Khùm Bắp Dự bị

Phần mềm nào khôi phục được vậy bạn? Nãy vô tình lỡ xóa file camera Roll rồi.. Mình lưu trong thẻ nhớ (16gb class 10) ~~