Hero of Sparta - Game hành động hay nhất cho BB 8XXX

crusoe
6/3/2009 10:5Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kuongkurt
TÍCH CỰC
15 năm
Thank Bro! Sẽ thăm topic của bác liên tục để cập nhật games mới 😁
thanhk you se test thu xem sao
có cho 8320 hok bác, bữa trước cài bậy máy đen thui lun, nhát tay wa1
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
có chứ bác, bác tải file dành cho 83xx đấy!em test rùi, chạy phà...phà...😁
Game này chỉ có đến màn OLYMPUS thôi hả bác em chơi đến đấy rồi. Xem trailer hay quá mà chơi suốt vẫn không thấy giống ah bác ơi. Nhưng mà phải công nhận game chơi hay thiệt. Thanks bác nhé.
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
Đúng rùiii bác, tới Olympus là tới "sào huyệt" của các vị thần ùi mừh!!!Do bản dành cho BB phải tinh chỉnh để ko tốn quá nhiều bộ nhớ nên 1 số level bị cắt bớt.Các bác có thể tìm bản dành cho Sony Ericsson K800 í, chơi cực hay ( file size >1MB)😃
Mình cần tiền đóng học phí nên bán "vợ yêu" BB 7290 mới mua cách đây 1 tuần.(máy còn zin 100%) Hic tiếc lắm nhưng phải bán.Còn hạn bảo hành 6 tháng.Màu đen của Vodafone. Đầy đủ phụ kiện sạc và Usb. Đầy đủ phần mềm đi kèm : opera mini,từ điển,chat,bản đồ,...
Giá 700 vnd
Liên lạc với mình :Thanh Hai 0977.702.708
Ở Tp Hồ Chí Minh
Sorry vì đã làm phiền mọi người!
Bác có bản này không? Post lên cho mọi người cùng thưởng thức với. Ah nhưng mà bản cho K800i thì em 8320 của em có sài đc không, dạng java hả bác. Em rất khoái game này.
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
Ko được đâu bạn, do sự khác nhau về thiết kế riêng biệt của từng dòng phone mà nhà làm game chia ra từng loại cụ thể chứ bạn.:no6xn: Nếu bạn muốn chơi thử version trên K800 có thể search trên 4rum có đó (bên phần game cho Nokia S60 thì phải😆 bạn có thể tải emulator về để chơi trên PC.
Chúc vui!
thank bác nhiều nha, mới dow về để em cài thử cái mới dùng BB thôi!
tungnt145
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình dùng bold thi chơi được k nhỉ?
nhìn thấy kết quá
Thanks bác nhiều nha. Em chỉ thích chơi trên điện thoại thôi chứ chơi trên PC thì lại mất hay rồi. Kiểu này chắc em phải đi mượn lấy con K800i về để chơi mất^_^
lại tải thêm một game nữa của bác.tuyệt wa.thank bác nũa nà
bac nay dao` dau ra lam game hay kinh hay bac lap 1topic tong hop cac game cua bac di.e me^ bac lem
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
em chỉ mới post vài game, chủ yếu tập trung vào action thôi bác ạ!các game này em đã chơi wa, thấy hay nên chia sẽ với anh em.Đợi vài bữa gia tài "kha khá" rồi hẵng tổng hợp lại bác ạ!Tks bác đã ủng hộ, em sẽ cố gắng post cho anh em!😁
leofire
ĐẠI BÀNG
15 năm
ko có 8220 hả bác ơi!!!! thèm quá hic hic
có bản cho 8100 của mình rùi, hâm mộ bác quá;).
thanks pro xem trailer thấy đã quá để down về chơi thử hehe
thank pác nha nhưng mà không biết cóa nặng không
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
cũng hơi nặng đấy bác, mà ko sao,nếu hàng chất thì chạy ầm ầm thoai!Tks bác!
@all: dạo này bận quá ko up game được, anh em cần game gì để em tìm rồi up lên phát kiếm tks của mấy bác xem nào?........😁:D:D
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
updated: Đã có game cho BB 8900 ở trang 1 nhé các bác!chúc vui!
thienth
TÍCH CỰC
15 năm
U cứ thế mà phát huy nhé!.... BB8700 vẫn còn nguyên đam mê
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
em cũng thích 8700g lắm mà chưa có cơ hội sở hữu em nó, chuyến này cưới được "vợ lớn ...Honda CD" thì chắc chắn sẽ cưới ngay...."vợ bé" 8700g ngay!
cám ơn bác rất nhiều này thi 30 ký tự....................................hix cảm ơn không thôi mà cũng dài dòng quá....! hihi
game hay quá, thanks anh nhiều
This is Spartazzzzzzzzz , a` ú 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019