Heroes War™ - Game nhập vai theo lượt của Com2uS

loiuyt1207
5/8/2013 11:41Phản hồi: 5.283
Heroes War™ - Game nhập vai theo lượt của Com2uS
Heroes War™ là game online trên di động có lối chơi vô cùng độc đáo theo phong cách nhập vai đánh theo lượt thường thấy trong những sản phẩm đến từ Nhật Bản

Trong thế giới của Heroes War™, game thủ sẽ được trải nghiệm lối chơi đánh theo lượt đậm chất chiến thuật, kết hợp với đó là khả năng tùy biến rất lớn. Người chơi có thể tự điều chỉnh đội hình gồm những hero khác nhau, cho nhân vật mang vũ khí tùy thích, quyết định sức mạnh cũng như khả năng của từng thành viên trong nhóm...
Một vài hình ảnh

Link Googleplay: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.com2us.heroeswar.normal.freefull.google.global.android.common

P/s: Hóng các cao nhân vào hack =)))
5.283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai chơi add friend mình nhé acc com2us: phdinhhai 😃

P/s: hóng cao nhân hack, too :oops:
loiuyt1207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko có bác nào chơi à 😔
Nick em là loiuyt1207 add đi các bác. Khuyến cáo là ko nên dại dột mà khiêu chiến với em 😁
Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ông TrinhAnhDuc tên có vẻ VN, đứng top Ranking ~13k (~770wins) r... không bik chơi kiểu j mà ghê quá!!! o_O
Ai có mánh j không hay chỉ là cày cuốc trâu bò :oops:
loiuyt1207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đợi 1 tuần nữa em cũng lên top cho mà xem 😁 Bây giờ e được 5k6 point ~120 win - 6 lose :p
Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao chơi hay thế chỉ bí quyết nào... mới chơi hôm qua, cày được 4 con lv 9 rồi... săn đồ đuối quá 😔 dame con to nhất cũng gần được 600 à :oops:
loiuyt1207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Show hàng tí 😁

Bác inbox nick của bác đây em kiếm tiền cho. Đảm bảo chưa đến 1 ngày lên 500k :D
Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@loiuyt1207
Thế sao ko bày AE cách luôn nhỉ... tks pác trc :p
bày minh với , mình cũng mới chơi
@nolovef Chơi thử e Thủ thành này đi, đảm bảo sẽ không cần hướng dẫn vẫn thoải mái
Link: http://goo.gl/MhzIey
Fanpage: https://www.facebook.com/GalaxyDefense2
bạn ơi chỉ mình cách với, mình chơi từ lúc mới ra đến giờ mới lv 10 thôi
loiuyt1207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lỗi fam tiền dungeon ý mà đã bị fix rồi các thím ơi 😔
một ngày 500k @@ thế thì bá cmn đạo rồi :v
Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
èo pác k bày mánh AE sớm giờ thì lại chật vật rồi :oops:
làm sao add friend được các bác nhĩ
Ai choi ad nick minh nhe. behopthanh
halt1406
TÍCH CỰC
11 năm
mới cầy game này 2 hôm thấy khác hay nhưng ko có bạn +_+ làm sao add bạn bè trên game nhỉ =-=, mới chơi ham tạo hẻo quá =-= ra 1 lũ à +_+ con cao nhất lv 13 còn lại mấy con 9,10,11 à =-= tổng 7 con lận ... có cách nào hay chỉ anh em với
halt1406
TÍCH CỰC
11 năm
ko có bác nào à =-= vừa reset chơi lại buổi chiều nay, cầy mãi 3 con đầu 6, con tàng hình mới lv 4 đi Exlore 12 tiếng hic sáng mai mới luyện dc nó =-= ... dc 13k gold rồi cố lên thẳng con hunter cho máu ... bác nào biết cách add friend kiếm gold ko nhỉ cho nhanh cái có gì hướng dẫn người mới cái nhỉ =-= ID là tam.nghong P/s đã add các bác đưa nick ở trên rồi nhé
add nick Mình nhé!:nnhung140680
halt1406
TÍCH CỰC
11 năm
@hungthutun bác add đi, hôm qua add 1 loạt (theo 4rum của nó) được hơn 50 tên giờ nhận quà liên tục, bậm gửi quà cũng mệt =-= nó không có nút gửi all quà chán thật
ID em là nghiemhoa thì chỉ mới lv1....các bác rảnh add e nhé mới full 10 3 con đầu thôi chưa có tiền mở tiếp 😔...mà chả hiểu 4rum nó ở đâu....e thì chơi sài = tài khoản fb thì lv10 3 con đầu tiên ....mà k hiểu nhìn id ở chỗ nào @@!
halt1406
TÍCH CỰC
11 năm
@nghiemhoa hi mình con cao nhất lv 17 rồi 😃 có 7 hero tất cả
Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
id là tên tk của bạn luôn, phân biệt chữ hoa với thường.. 4rum của nó nằm ở góc trái trên cùng giao diện của game... không thì bạn dùng máy tính để vào com2us.com 😁
Elkey
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cố gắng Add nhiều bạn Lv cao vào để đi dungeon cho nó dễ 😁
Hi@Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Elkey
Xóa cả những bạn lv thấp nữa :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp