Heroes War™ - Game nhập vai theo lượt của Com2uS

loiuyt1207
5/8/2013 11:41Phản hồi: 5.283
5.283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tối mới chơi trò này, có ae nào còn chơi không kết bạn chỉ giáo với. Nhân tiện cho hỏi có bản hack nào free cho game này ko mấy ae. Cày cũng hơi nản. Thấy cộng đồng này ae trước đông vui thế mà giờ tản hết.
halt1406
TÍCH CỰC
8 năm
Bỏ lâu lắm rồi, h ko biết còn ai ko
@halt1406 Bạn còn nick không? nick bạn khỏe rồi cho mình add bạn với. Thi thoảng vượt phó bản có thể mượn 1 hero đánh cùng cho dễ qua.
Cần xin acc khỏe. Ae nào còn acc khỏe cho mình xin, mình mới chơi. đang cần tham khảo ^_^
Game này ko còn hỗ trợ nữa chơi làm gì
@sieunhanhoi Mình chơi thấy game vui, có hứng thú thôi. Chứ biết là trc đây game hack đc, ae chơi nhiều. Bh chơi khó khăn ghê, Hỏi thăm xem còn ae nào chơi ko add bạn, hoặc ai còn acc cho mình xin mình tự add. ^_^
@lovemay mình bỏ rồi không nhớ nick nữa, game cũng khá gây nghiện, bac thỉnh thoảng chơi giải trí cũng hay...
Mấy bro có ai còn nick cũ ko chơi send dùm tin nhắn hoặc Mail: dearboy.HD@gmail.com cho mình xin nhé. Tks nhều nhều :3
halt1406
TÍCH CỰC
8 năm
Thực sự ko nhớ gane này như nào luôn, bỏ tầm 2 năm là ít rồi, hồi đầu cày ác, sau hack đc nên chán nghỉ luôn
Đọc lại bình luận cũ của bác Halt thấy bác cũng cày + hack lên khủng rồi. Mà sau cho nick luôn thì phải. Bh đệ mới cày, hơn 1 tháng rồi và ko hack đc. Nhiều cái trong game còn chưa hiểu. Cảm giác khó lắm ấy, nhưng như vậy chắc bền. :3 .Ngày rảnh rảnh vô chơi vài lần. vui vui. Tính hỏi ae còn nick chơi game này mà giờ ko chơi nữa thì đệ xin hoặc mượn thôi cũng được, log vô để kéo mấy cái dungeon khó, nhân tiện dòm ngó, nghiên cứu trước cho cái cho acc của mình. (y)
halt1406
TÍCH CỰC
8 năm
@lovemay uh trước nhớ mang máng là hack back ruin nso ra cái gì mới mới đánh con boss to đùng, bọn top tầm 6 số (triêu dam) mình hack vào làm 9 số tỷ dam, cho cho cáci cánh hay cái gì trên đầu khi đánh nhau ý đẹp vãi ra sau đấy 1 vài giờ là bị ban nick luôn ha ha. Xong tạo lại acc mới bắt auto đt trong 2 tiếng máy nóng bừng lên full lv cho 1 loạt em luôn, nhớ là chỉ trong 1 buổi sáng tạo acc bằng acc cũ cày cuốc mấy tháng. Hồi đấy còn hack đc ra hero luôn cơ hình như là thor (cầm múa) medusa, fox gì đấy, nhớ là rất nhiều bạn PM mình hack cho hero luôn, hồi đấy giúp được ối bạn, Còn kiếm auto click hack gem bài tháp town gf đấy nữa ... tóm lại là hồi đấy hack được hết nên chán bỏ game. Hồi đầu còn thức đêm đánh ruind nửa đêm cơ đúng là máu mê 1 thời phết ha ha
Game này không có gì đổi mới nữa, không cập nhật bản mới... nên bác nào chơi thì mình sợ sẽ nhanh chán... Trước có mấy bác Việt Nam chơi theo nhóm và đã rất thành công, nhưng bây giờ thì bỏ hết rồi
Buồn quạ, ko ai cho mềnh xin acc. Cố mãi ko lấy được thằng Thor.
Là Alroot này người cần​
Là Alroot này người cần
Tôi không thể phá vỡ bất cứ điều gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019