Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hiệu Ứng Mượt Mà Cho Menu

Cyber8x
19/9/2010 14:9Phản hồi: 374
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi với : sau khi mình cài generator kastor và chạy thì nó không vào được x plore là sao hả bạn. thank trước
@minhdau9x Cài xplore chưa đăng kí / mởlên/ xoá/ rồi cài lại bản c rack là ok /
Còn nếu xplore bạn cài có 2 phần thì cũng làm như trên thôi
@@chắc vậy
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
12 năm
của mình chạy firm Cook hình như có sẵn rồi hay sao ấy
@nhocvjp92 mình thì nghe nói muốn hạ phải có box.
mà mấy cái này chỉ có thợ mới có thôi.
bạn biết cách hạ chỉ mình cái... 😁
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr.NDT "bình mới rượi cũ" bạn nhé
@nhocvjp92 rõ hơn đi bạn.😁
nếu k tiện nói trên đây thì cho mình cái YM! mình n/c cũng đc... ^^!
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr.NDT nhox.c4jb4ng_l4ngth4ngtjmb4n
ai có eff gốc của e63 k, cho mìh xin
He he ! đã thành công trên E63, fw mới nhất nhé. Các bạn làm như chủ topic không đc thì lên cài ThemeEffectsn82-95.sis nhé. Rồi dùng partch này KastorUI.rmp (dow về đổi đuôi zip thành .rmp nhé) là ok nhé. Hiệu ứng đẹp lắm 😃
Chúc thành công
KastorUI.zip
pt1u
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình alm2 oke xong hết rùi E71, đã bật [on] rùi mà ra menu ko thấy gì cả ? Mình alm2 cách nào để chọn hiệu ứng ? Cám ơn các bạn.
omg
mọi người ơi e cung chi moi tap lam hiệu ứng trên e71, mong mọi người giúp đỡ, e ko tìm thấy file efsrv.dll trên C:/ hay E:/
anhtuan_ng
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay và bổ ích

Sent from my HTC Flyer P510e using Tinhte.vn
mình test thành công trên e63 rùi nhìn khá đẹp nhưng có vẻ như máy chạy chậm hơn khá nhiều và khi tắt mày và bật lên thì lại mất hiệu ứng pải vào phần chủ đề tắt đi và bật lại cái "hiệu ứng giao diện" thì mới o0k
mún đẹp thì chịu khó đi bác ơi
Link tải: http://www.mediafire.com/?bzn0lw8lw02e170 (2,26MB) bổ xung cho bác bộ pytho nhóe
Các bạn cho mình xin cái skins mặc định trong C:\Resource\skins\101f84b9\101f84b9.sel
Mình dùng E63
Thanks!
có hiệu ứng như vậy tốn nhiều pin k ta?///😕
khi vào cài đặt theme bật hiệu ứng theme lên tky bị sập nguồn và ko thành công mình dùng e 71.ai giúp mình hiện tượng này với
machoi1994
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thuongmai236 các bước bạn thực hiện ntn, nói rõ hơn được ko?
@machoi1994 mình làm theo cách 2 để ko lwan đến c2z.mình làm đúng theo các bước ui
thanks !
sau một hồi mài mò thì đây là kết quả
webcam_000003.jpg webcam_000004.jpg
vui thật !!!
tìm cái ổ C:\resource bằng x-plore k có. Còn cái SafeMgr thì k biết chép đè effect vào chỗ nào. Toàn tiếng tàu khựa
C:\resource bằng x-plore
bạn muốn có C:\resource bằng x-plore phải ấn phím G để đánh dấu hiện file ẩn mới có bạn nhé 😁
@tuoitrehanoi Thanks bác nhiều... Làm effects được lâu rồi mà nhờ bác mới biết thêm x-plore
@Nguyễn Lam Bửu có j đâu bác... 😁 dùng x_plore nhyieefu cái hay và tiện ít lắm :V
Ui lâu quá rồi mới vào lại ;) Không còn máy E63 mà test nữa 😔
các bạn giúp mình với sau khi cho c2z.rmp vào e:/patches thì mình vào rompatcher thấy mỗi c2z thôi còn apply4All & Install sever mặc định khi hack phone thì mất tiêu luôn , hiện tại mình cài thêm 1 vài ứng dụng khác thì gần như là các pacher để hack phone không áp dụng dc và không cài dc nữa , các bạn giúp mình với
machoi1994
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kykent vào c:\patches\ bằng x-plore xem có mấy patches ấy không, rồi copy vô ỏ e 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019