Hình ảnh - Akihabara khu chợ nổi tiếng ở Tokyo, Nhật Bản

SevenUp
26/8/2007 12:41Phản hồi: 35
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích nhất là cái đống lens và tripod
nó cứ bày cả dãy như thế khác gì chửi vào mặt mình,quá nhiều
cái chính em thấy là giá tuy không rẻ nhưng là những cái mình cân thiết
bọn này kinh tế mạnhg,dùng hàng như dùng chơi ấy nhỉ,với số lượng hàng sh như thế thì thảo nảo kinh tế mảng nội quốc chẳng mạnh
em thì thích cái đám kim từ điển hơn
mua điện thoại di động ở đây có rẻ hơn nhiều không ạ? mang về VN dễ dáng không ạ? em định nhờ người mua cho kon Bold 9000
Ai cha cha, xem bài này nhớ chuyến ghé thăm Akihabara năm 1997 quá....

@itcule1899: mình toàn thấy cdma thôi.......khu đồ cũ đầy rẫy chỉ 50k/cái....ngày đó mù tịt về cdma nên chỉ nghe nói là mang về VN dùng kô được...hùi đó nhớ 1usd = 9700đ thì phải.
Em có một ước mơ, em có 1 khát khao... 1 lần đi akihabara. Nghe nói bên đó dân tình cosplay rất cute.
missing_you
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang để dành tiền đi Akihabara ,lên mạng search thông tin thấy vụ này mà nổi da gà :-ss:-ss http://vi.wikipedia.org/wiki/Thảm_sát_Akihabara
homme
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo ý kiến của em thì Akihabara không hoành tráng bằng khu Niponbashi - Namba ở Osaka, ở đấy mới gọi là chợ đúng nghĩa, dài khoảng 3-4 km, 2 bên đường là vô số cửa tiệm bán đồ điện tử, máy tính, CD,Toys, xyz toys, accessories...., đồ cũ thì bạt ngàn đi, em thấy đồ cũ ở Akihabara thua xa Niponbashi, bác nào có dịp đi Osaka thì nên ghé qua khu này xem thử nhé.
up
ớ ớ ớ - có bác nào sang nhật rồi biết cách mua bán thế nào ko - muốn mua cái dslr mà nhìn trên web giá toàn same same vn :| hay tại gái yên nhật đang cao
đúng là NB! công nghệ là số 1!
Người bán họ có nói được tiếng Anh ko các bác, em qua hk toàn xì lồ xì là thôi:mad:
lúc nào mình cũng ước có chuyến du lịch nhật bản 😔
Cho mh hỏi mh chỉ đc miễn thuế ở nơi bán hàng miễn thuế hay là ở moi nơi. Vizas mh 3 tháng thôi
ocaidet
ĐẠI BÀNG
8 năm
akihabara giờ cực to và đẹp chứ ko như ảnh hồi xưa nữa nhé :v IMG_1180.JPG IMG_1181.JPG
cho cái địa chỉ trang web đi add ơi !
haopro
TÍCH CỰC
8 năm
nhiều hình quá . pác cho em hỏi bên đó bán hàng diện tử đủ loại đúng ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119