[Hình ảnh] Benelli VLM 150: xe côn tay giá phổ thông, nhiều đồ chơi

TDNC
29/7/2013 9:22Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngửi thấy mùi khựa ..... :mad:
Các bác cứ nói sao ấy nhỉ, Italia đâu ra vậy, tác giả bảo là Áo rồi còn gì.
Tất nhiên thằng này thì ruột là Tàu khựa rồi.
daicaheb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này giống generic code nhỉ, nội công hơi kém.
trông nhỏ gọn, hợp với những ng có vóc dáng nhỏ gọn như mình, cơ mà vẫn đang tạm hài lòng với chiếc wave alpha 😁
Nhùn đẹp ghê
tuananhdb
TÍCH CỰC
11 năm
Cùng Khựa thì mua con CB175r, đẹp hơn nhiều. không thì thêm ít xiền lấy Fz là chuẩn
đẹp quá
manhha303
ĐẠI BÀNG
11 năm
thôi, 70 cù mua yamaha FZ lun cho rồi
Chắc kiểu như rebe lusa thôi 😁
Đuôi con này lắp vào con EN150 đc không nhỉ?
vitkon
CAO CẤP
11 năm
Nhìn đẹp, giá cũng được. Nhưng mà lại như mấy con Phoenix thì cũng ạ nó thật
Nếu nói về thiết kế thì đúng đẹp thật đó. Nhưng, đó là thiết kế khi nó còn thuộc về thương hiệu ng Áo, khi Chệt thâu tóm thì cứ giu nguyên thiết kế đó, nhưng máy móc thì dở hẳn đi!
tomi
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe đẹp mà nhìn cái công suất cực đại nản luôn ! mới bán Su EN150 vì cái vụ này
@tomi sao bán ủn vậy bác, e thấy En cũng ngon muh, còn bác đòi gia tốc ngon hơn ex thì e chịu, En vẫn chỉ là moto hạng nhỏ, máy 150 thật nhưng chỉ nhỉnh hơn ex có vài tr thì làm sao sánh như fz hay cbr dc nhưng nói thiệt là ex máu hơn nhưng đi tour phượt này nọ tầm 500km/ngày thì underbone vẫn mải xách dép naked với touring, naked hạng nhỏ mà nên chã đua bơi j dc, với lại cũng nói thẳng với các bác lun là En là su nhập gần như nguyên con của suzuki china nhá các bác như kiu RR, SCR của honda china vậy nhưng e thấy ae trong hội phượt ngon lành cành đào dù ai cũng có độ chế ít nhìu (do nhu cầu, sở thik....) nói chung là En hoàn toàn xứng với tầm giá tại VN!😃
w610i
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tomi bạn có vẻ khoái cái công suất nhỉ. Có được j ko. Nếu mạnh chỉ có chơi 2 kì or raider đi. Hp mới cao được còn lại tất cả EN fz hay rr 150 cũng chỉ xoay quanh mức 11 HP thôi. Có CBR nhỉnh hơn chút.
xe nhập HQCN từ "tàu khựa" là đây...😔
P/s: pic thứ 5 có 2 em gái đang ngồi uống nước xinh phết ...😁
Cố gắng kiếm xiền chơi con bé nài ;)
Mình chỉ ko khoái cái đèn, thay bằng đèn pha tròn, đồng hồ nữa là ok
Benelli 600cc mà còn bị chửi như cùi lở thì con này tuổi gì mà so với xe Nhật. Classic ko ra classic, naked không ra naked. Xét về dáng thì xấu hơn Fz với Unicon nhiều. Và vì là hàng Tàu nên thiết kế rất ngu, chỉ chăm chăm vô cái dáng cho ngầu. Chả ma nào đi làm cái bình xăng vát xuống như vậy, vì thiết kế đầu gối là nhô lên tính từ bắp đùi, nên bình xăng lúc nào cũng phải hõm vào vào ôm dài ra phía trước. Và cái công suất này cũng nghi là "chém gió", vì thật sự CBR125 hàng Châu Âu công suấtcũng na ná nhưng chắc chắn chạy bốc hơn và nhanh hơn nhiều.
Vâng bạn mới là người đang thể hiện sự thiếu hiểu biết ở đây. Bạn có biết động cơ của benelli nổi tiếng ở cái gì không. Bây h chỉ còn những con hạng 1000 cc là còn sử dụng động cơ 3 xy lanh nổi tiếng của benelli. Tiêu biểu là con tnt 160 gía 600 tr. Còn mấy cái con củ chuối 600cc trở xuống hàng xy lanh đơn hay 2 xy lanh toàn hàng tàu chính hiệu ép mác benelli vào để lừa người.
Sent from my HTC One using Tinhte.vn
con này hơn fz đĩa sau, hơn RR cặp usd thôi chứ kiu dáng éo sport j hơn fz, RR, dc cái giá ngon hơn còn chất lượng thì mù, làm con EN dáng classic 1 chút nhưng về độ lại với dư tiền sắm sửa đồ nghề đi phượt chứ mua chạy phố thì mua ex cho phẻ😁
trông đẹp phết
cubi92008
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn có vẻ kết nhưng sau khi đọc nhược điểm chán lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119