Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh buổi giao lưu trải nghiệm sản phẩm loa mới của Samsung

cuhiep
9/12/2013 7:44Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 Các bác cứ chê Samsung làm gì. So với dàn loa theo tv của sony, lg chắc cũng tà tà như nhau ... thẩm mỹ là chính ,còn để nghe nhạc thì vô cùng lắm.
Âm thanh sam sung chỉ dành chống điếc và nhận gạch đá hàng xóm =))
vừa nhìn đã thấy ngay thiết kế bởi sony, đúng là với ss ko có gì lấy làm lạ 😆
Buồi giao lưu :v
dancely20
TÍCH CỰC
10 năm
toàn thành phần xạo. Không biết đủ tiền chơi loa chưa mà cứ ngồi đó ra vẻ ta đây là chuyên gia âm thanh, âm nhạc
@dancely20
😁bác nói chuẩn vãi. toàn thánh thần, dàn loa 13m là tầm thấp không biết mua nổi chưa mà mở mồm ra đem so với mấy dàn cao cấp.
@technological experience 13 triệu đủ mua 1 dàn mini nghe được rồi ~_~
Người ta ko có tieend nhưng người ta biết thẩm âm. Ko như 1 vài thằng chuyên bật auto chửi 😆 mặc dù chả biết gì
ggunf
TÍCH CỰC
10 năm
Tinhte chậm quá.....bài này bên HDVN đăng củng lâu rồi :p

cười mãi chữ này! thím sam đã bá nhưng @Cuhiep nhà mình còn đạo hơn
nhìn giàn loa 5.2 mà có 13 triệu kèm cả ampli và đầu đĩa kia là không khoái roài :rolleyes: , nguyên quả ampli đã ko có cái giá đó roài chớ đừng nói tới loa🆒
Nhìn đối tượng khách nhắm đến và giá tiền là biết em nó đến đâu. Hơi chi so với các dàn loa đỉn với dân audiophile làm gì nhỉ .. rãnh hơi. mệt óc.
Samsung thấy ngta làm gì cũng bắt chước. Cái dàn 2300w to xác nhưng nghe bình thường, đã vậy còn ko chỉnh được equalizer trên ampli mới thôn´
Tớ đây tai điếc không sợ tiếng súng. Lấy cái gì mà biết thưởng thức mấy cái "cao cấp""nhãn hiệu nổi tiếng" về loa và ampli này :p:p:p

Chỉ biết vào mấy cái quán cà phê Hi - End. Dàn loa và ampli tự làm... Âm thanh nghe trung thực ...

Mấy em ca sĩ nhảy cóc, nhảy nhái thì bố bảo cũng không dám bỏ cái dĩa nhạc của mình vào ...
@SaigonNeverDies Mẹ kiếp!

SS ngủ ngáy còn lạc giọng, đâm hơi. Bon chen làm ca sĩ.

Chắc chúng bị hoang tưởng nặng rồi. Chúng nghĩ chúng là Thượng đế. Cho nên cái gì làm cũng được.
Loa Hi-Fi MX-FS8000 D
Đã nghe qua dàn này,thực sự không thích tiếng bass của nó.nghe có cảm giác nông và hụt hẫng
mình chơi nhiều đồ âm thanh của samsung rồi, mà toàn hàng nhập khẩu thái lan thôi từ dàn âm thanh 2.0, rồi 5.1 và cả loa chạy amply đèn nhưng tất cả đều ko ưng ý lắm, thua xa hàng Nhật và hàng Mỹ, ko tin bạn thử mua một cái đĩa DVD xịn ra siêu thị mở thử một dàn 5.1 của Samsung và 1 dàn 5.1 của sony hay panasonic xem cái nào sẽ hay hơn. samsung chỉ đc mỗi tivi là ok thôi, còn audio thì ko chơi đc, còn công nghệ loa không dây thì mình đã dùng 1 dàn panasonic với loa suround ko dây các đây 3 năm rồi
@minhthanh_kd01 Thánh là đây.nghe nhạc mà nghe 5.1 à?ko biết thì đừng có phát biểu linh tinh
@langdang123 Nghe DVD thì 5.1 là đúng rồi chứ bác, chứ có phải CD đâu?

Sent from my ASUS Transformer Pad TF300TG using Tinhte.vn mobile app
@langdang123 bạn chua đọc kỹ ah, mình chỉ bảo mở 1 cái đĩa để so sánh, ai bảo là nghe nhạc bằng bộ 5.1
cuda123
TÍCH CỰC
10 năm
nhét loa vào phòng hết chỗ ngủ luôn ! hahahah
thích cái MX-FS8000 để trong phòng chắt lên nóc nhà....😁:D
Khoái nhất câu này của bạn hiệp 😁
Khoái nhất câu này của bạn hiệp 😁
Kể ra ng ko sành nhạc như mình thì bộ như này là ổn rồi, đỡ đau đầu ghép âm rồi tìm am phù hợp các kiểu, làm bộ để phòng khách cho đẹp và hầm hố
ngossonwp7
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá có 13tr thì chắc ko khác loa tàu là mấy😃
Loa & âm thanh của Samsung ???

Nghe loa phường chất hơn nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095