Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh buổi giao lưu trải nghiệm sản phẩm loa mới của Samsung

cuhiep
9/12/2013 7:44Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích nhất cai tivi viền siêu mỏng.nhìn đẹp quá

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn mobile app
Mấy e này đắt ghê. Hwa mới đi thưởng lãm mấy bộ âm thanh cùi, bắt gặp đôi loa này rẻ ngon mà chất, Có 300.000$ x 21.000VND = 6 Tỷ 3 thui ý mà

@BOOTLOADER Đấy mấy thớt sao hok lấy cái này ra mà so sánh với cái khác ! Đi lấy 13tr ra mà so sánh ! Vãi cả mấy thớt đi so sánh !
Làm gì thì làm, tớ đây quyết không làm con " VỊT NGHE SẤM"

Hahaha, nghe sấm của SS riết rồi hổng chừng thành chánh quả chứ chẳng chơi =)) =)) =))
nhìn đẹp phết
trong_choai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Âm thanh Samsung ? Hahahahahaha 😁
giá bộ amly đèn là bao nhiêu vây thớt ơi ,thích amly đèn quá cơ
@nguyen ductoan Chưa có kinh nghiệm thì đừng chơi amp đèn vội, giá của nó cũng vô vàn. Ở Việt Nam cũng có vài người đóng rồi, giá cũng hạt dẻ, trên dưới 10 đồng hay sao í.
@QuasiEsme vầng , món này em còn ít am hiểu quá , mà lại ở vùng sâu nên ko có điều kiện tìm hiểu,
Bocubi
TÍCH CỰC
10 năm
Hang ngon bo re day!

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn mobile app
mẫu mã như mấy con loa tàu. Chất lượng thì chắc khỏi bàn. Đi ra ngoài mà mua chắc phải vào mấy TT lớn thì may ra mới có chứ còn mua chỗ # thì chắc nó cười cho khi nhắc đến loa SS
loa ss nghe như beep ấy, trc nhà em dùng dàn 5.1 nghe chán phèo.
mình thấy dàn 5.1 của sony nghe ngon nhất.
từ điện thoại, tai nghe, loa, máy ảnh, tivi, tủ lạnh... ss có cái nào gọi là đẳng cấp pro đâu
abctbl
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao gióng hàng tàu khựa thế nhỉ
<p>Ngon quá, muốn có một dàn âm thanh của Sam mà chưa đủ tiền&nbsp;</p>
@kenny81_hp sẽ có sớm thôi bạn ơi
@hailualaanh ở đâu mà hay quá zậy
@lyndale công nghệ mà sẽ có nhanh thôi em ơi
@kenny81_hp Xe tải, xe đào, xe ủi .v.v thì có lâu rồi, còn xe hơi thì chưa thấy. Sao nó ko sản xuất xe hơi nhỉ chắc ko chơi lại a Hy-un đe nên ko mần quá.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn mobile app
qweqwe
ĐẠI BÀNG
10 năm
giống winamp nhỉ
Về thiết kế mỹ thuật thậm chí ko dám chắc là hàng anh Sung.

Bộ loa này mà để phòng khách...chắc ko dám mời ai tới nhà^^^, quá vãi linh kiện, dòng Ghetto-China còn phải gọi bằng đại ca.

Còn cái loa nhỏ bằng kim loại khá đẹp, chắc ai cũng thấy vậy.
nhìn quanh thấy sao nhà mình toàn đồ samsung ko nhỉ. Riêng cái đt thì lại là lumia!!
@chetnhacon Thánh soi rồi đây !
Darksied
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chưa xài âm thanh của Samsung bao giờ, chất lượng có bằng mấy hãng như yamaha ,sony, hay panasonic.. ko vậy?
amly đèn giá khoãn nhiêu nhỉ
bth8888
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai cần cho bò nghe nhạc thì chọn bộ loa này .
@bth8888 Bò nghe loa này bị bệnh bò điên, ăn thịt nó bị điên theo đấy.
Cái bộ lớn xanh xanh đỏ đỏ thực ra cũng khá. Thích hợp với nhạc đồng quê trữ tình.

earl_grey
TÍCH CỰC
10 năm
Mr Việt Anh của HDVN chắc phải cỡ phó phòng truyền thông bên Samsung 😆 Mình nói động đến Samsung bên đó bị xóa bài suốt!
@earl_grey
Diễn đàn sống bằng tiền PR đề vết bài, bác mà nói xấu SS là bị xóa bài, ko bị banner là may, có đến mấy bài viết về mấy bộ dàn AIO của SS bên HDvietnam, viết đi viết lại, các thành viên chán chả buồn vào comment.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019